PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có bao nhưng bị xây xát dương vật

misscarry
07-01-2016, 19:25
Tầm 6 tháng trước em có đi du lịch và quan hệ với một gái mại dâm.e có đeo bao quan hệ khoảng 30 phút và tháo bao,bao không bị tuột nhưng em không biết có bị thủng hay không.sáng hôm sau thì em phát hiện dương vật bị xây xát đau nhưng không chảy máu không mưng mủ..thì có gọi là vết thuơng hở không ạ và dịch âm đạo nếu tiếp xúc có bị nhiễm HIV không

Nguyen Ha
07-01-2016, 19:27
Tầm 6 tháng trước em có đi du lịch và quan hệ với một gái mại dâm.e có đeo bao quan hệ khoảng 30 phút và tháo bao,bao không bị tuột nhưng em không biết có bị thủng hay không.sáng hôm sau thì em phát hiện dương vật bị xây xát đau nhưng không chảy máu không mưng mủ..thì có gọi là vết thuơng hở không ạ và dịch âm đạo nếu tiếp xúc có bị nhiễm HIV không

Quan hệ có bcs là tình dục an toàn. Bao nếu thủng cũng không có nguy cơ.

misscarry
07-01-2016, 21:33
Quan hệ có bcs là tình dục an toàn. Bao nếu thủng cũng không có nguy cơ.
Dạ adm có thể giải thích rõ hơn cho em đỡ lo không ạ..nếu dịch âm đạo vào vết xây xát lại không có nguy cơ ko ạ

Nguyen Ha
07-01-2016, 22:14
Dạ adm có thể giải thích rõ hơn cho em đỡ lo không ạ..nếu dịch âm đạo vào vết xây xát lại không có nguy cơ ko ạ

Bcs thủng ko có nguy cơ vì dịch ad không thể theo lỗ thủng đó mà chảy ngược vào trong bcs được.

Tuanmecsedec
08-01-2016, 08:34

Bạn yên tâm,những gì bạn kể do lo lắng thôi.Bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
08-01-2016, 10:55
TD an toàn là TD luôn có BCS, BCS có thủng thì nguy cơ thuộc về GMD nếu người nam nhiễm HIV vì khi đó tinh dịch trào ra nhưng dịch AD ko thể theo ngược dòng, Nguy cơ khi và chỉ khi BCS rách toẹt lòi hẳn DV ra khỏi BCS ko xác định rõ thời gian rách