PDA

View Full Version : Kích dục hậu môn có nước bọt

roe
08-01-2016, 18:25
Chào anh chị,

Hôm nay bạn tình của em có sử dụng bao cao su và kèm nước bọt để chọc vào hậu môn của em. Sau đó bọn em có hun sâu. Xin cho em hỏi em có nguy cơ không ạ?

Charles
08-01-2016, 19:21
Chào anh chị,

Hôm nay bạn tình của em có sử dụng bao cao su và kèm nước bọt để chọc vào hậu môn của em. Sau đó bọn em có hun sâu. Xin cho em hỏi em có nguy cơ không ạ?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
08-01-2016, 19:52
Chào anh chị,

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
08-01-2016, 20:46
Chào anh chị,

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Vì vậy,những gì bạn kể không có nguy cơ.

roe
08-01-2016, 22:18
Cám ơn anh chị nhiều ạ. Cho em hỏi thêm ngay cả khi người đó vừa xỉa răng. Loại tam bằng nhựa. Nếu có máu chảy ở nướu lẫn vào nước bọt thì cũng không sao chứ ạ?

Tuanmecsedec
08-01-2016, 22:31
Cám ơn anh chị nhiều ạ. Cho em hỏi thêm ngay cả khi người đó vừa xỉa răng. Loại tam bằng nhựa. Nếu có máu chảy ở nướu lẫn vào nước bọt thì cũng không sao chứ ạ?

Không sao bạn.

roe
08-01-2016, 22:58
Không sao bạn.

Em cám ơn anh ạ

hivoff
09-01-2016, 00:29
yên tâm đi, TH của bạn không nguy cơ.

songchungvoi_HIV
09-01-2016, 14:34
Chào anh chị,

Nước bọt ko có HIV, nếu có dưới 1 vius/ml ko có khả năng lây nhiễm, cho dù có bơm cả ống nước bọt vào HM cũng ko có nhiễm, Hun mà nhiễm HIV thì TG này ngủm củ tỏi 8 kiếm rồi, thì giờ đã ko có bạn trên cõi đời này

roe
09-01-2016, 16:09
Cám ơn anh chị ạ.
Cho em hỏi thêm, sáng nay em có bị sốt nhẹ. Có lẽ là do thời tiết thôi phải không ạ. Vì em có đọc HIV không có triệu chứng nhanh như vậy.

Tuanmecsedec
09-01-2016, 16:11
Cám ơn anh chị ạ.
Cho em hỏi thêm, sáng nay em có bị sốt nhẹ. Có lẽ là do thời tiết thôi phải không ạ. Vì em có đọc HIV không có triệu chứng nhanh như vậy.

Bạn lo lắng quá cũng gây ra.

songchungvoi_HIV
09-01-2016, 16:11
Cám ơn anh chị ạ.
Sốt là sốt, ko có chuyện sốt mà nhẹ