PDA

View Full Version : anh tuấn và mọi người cho em hỏi quan hệ với gmd, có sử dụng bcs nguy cơ hiv

meorung
21-10-2013, 22:35
Em có quan hệ với gmd, có sử dụng bcs, sau đấy khoảng 1 tháng e bị sốt 39.5 độ kem theo đau nhức người, cảm giác ớn lạnh, gai người, uống thuốc vaow sau 2 đến 3 ngày thì hết sốt, nhung sau đó cảm giác mệt mỏi gần 1 tuần. Khỏi hẳn thì sụt mất mấy kg. E thấy triệu chứng ban đầu H là sốt, mệt mỏi, đau nhức cơ bắp, giảm cân. Liệu e có nguy cơ k anh chi

Nguyen Ha
21-10-2013, 22:46
Em có quan hệ với gmd, có sử dụng bcs, sau đấy khoảng 1 tháng e bị sốt 39.5 độ kem theo đau nhức người, cảm giác ớn lạnh, gai người, uống thuốc vaow sau 2 đến 3 ngày thì hết sốt, nhung sau đó cảm giác mệt mỏi gần 1 tuần. Khỏi hẳn thì sụt mất mấy kg. E thấy triệu chứng ban đầu H là sốt, mệt mỏi, đau nhức cơ bắp, giảm cân. Liệu e có nguy cơ k anh chi

Bạn QHTD có dùng BCS mà BCS ko gặp sự cố gì thì bạn an toàn. Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng.

trungan1987
21-10-2013, 22:47
Bạn qh với gmd có dùng bcs... nếu bcs ko rách, ko tuột... thì bạn ko có nguy cơ...
H ko có triệu chứng bạn ah... các biểu hiện mà bạn gặp phải... có thể là do bạn lo lắng, stress nên mới như vậy...

Tuanmecsedec
21-10-2013, 22:47

Cảm sốt là bệnh thông thường ai cũng có thể bị bạn.Trường hợp của bạn kể không có nguy cơ.

luxubu
21-10-2013, 22:53

Bạn qhtd có Bcs là an toàn nếu bsc không gặp sự cố...
Không thể nhìn triệu chứng mà nói đến H...... các triệu chứng chỉ làm bạn thêm xoắn mà thôi....cảm sốt là chuyện bt.

meorung
21-10-2013, 22:53
Cảm ơn các mọi người nhé, triệu trứng của e xảy ra cũng hơn nửa năm rồi, dạo nay mày mò trên mạng thấy mấy triệu chứng giống nhau nên e thấy lo lắng. Vậy chẳng may bcs rách thì có nguy cơ ah, nguy cơ có cao k ạ

luxubu
21-10-2013, 22:56
Cảm ơn các mọi người nhé, triệu trứng của e xảy ra cũng hơn nửa năm rồi, dạo nay mày mò trên mạng thấy mấy triệu chứng giống nhau nên e thấy lo lắng. Vậy chẳng may bcs rách thì có nguy cơ ah, nguy cơ có cao k ạ
Bcs rách===> qhtd không an toàn....bạn nên đi xn sau 3 tháng kể từ ngày có nguy cơ

trungan1987
21-10-2013, 22:56
Bcs rách là bạn có nguy cơ... và với thời gian hơn nữa năm thì bây h bạn có thể đi xn...

Nguyen Ha
21-10-2013, 23:14

Nếu BCS rách thì có nguy cơ. Nửa năm sau nguy cơ rồi thì đi xn cho rõ trắng đen.

meorung
21-10-2013, 23:36
Vậy H k dựa trên triệu chứng à. Hum đấy e quan hệ cung nhanh nên bcs k bị j. Chắc do công việc của e hay đi mưa nắng nên bị ốm. Thanks mọi người. Có j e sẽ tham khảo ý kiến tiếp nhé

luxubu
21-10-2013, 23:40
Vậy H k dựa trên triệu chứng à. Hum đấy e quan hệ cung nhanh nên bcs k bị j. Chắc do công việc của e hay đi mưa nắng nên bị ốm. Thanks mọi người. Có j e sẽ tham khảo ý kiến tiếp nhé
Không nói đến triệu chứng bạn à... chỉ quan tâm đến nguy cơ của bạn là gì thôi.

Nguyen Ha
22-10-2013, 00:26

BCS ko bị gì là an toàn rồi.

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 08:32
QHTD với GMD có BCS là an toàn cho cả HIV và các bệnh STDs. Việc sốt 39,5 độ sau đó hết dẫn đến mệt mõi ê ẩm đau nhức là chuyện bình thường. Bạn không có nguy cơ với HIV thì lấy đâu ra triệu chứng của HIV? Việc có rách BCS hay không bạn là ngừi biết rõ nhất, Rách là rách, mà không rách là không rách, nếu rách là có nguy cơ, mà không rách thì chẳng có gì phải lo. Việc rách BCS giống như một người mặc áo bị rách, tại nơi rách thấy mát mẻ, rách bao cũng thế, em nhỏ sẽ thấy vui vẻ vì được ngấm cảnh hang sâu bí ẩn

meorung
24-10-2013, 17:52
Mấy hum nay thấy khó nuốt nước bọt, cảm giác khó chịu nên hay sờ lên cổ,, jo thấy nổi 2 cái hach dưới căm (một cái có khoảng mấy năm rồi), jo nó to bằng đâu ngón tay ut rồi, liệu có sao k anh chị. K sờ đến nó có xẹp đi k

HIV/AIDS.
24-10-2013, 17:57
CHỦ ĐỀ: Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem? (http://diendanhiv.vn/threads/3778-Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem?highlight=hach)
Em vào đây tham khảo thêm nha

trungan1987
24-10-2013, 18:18
Mấy hum nay thấy khó nuốt nước bọt, cảm giác khó chịu nên hay sờ lên cổ,, jo thấy nổi 2 cái hach dưới căm (một cái có khoảng mấy năm rồi), jo nó to bằng đâu ngón tay ut rồi, liệu có sao k anh chị. K sờ đến nó có xẹp đi k
Hạch này thì hầu như ai ai cũng có bạn ah... ko sao đâu bạn...
Bạn mà sờ hoài, sờ nhìu là kích thích hạch... hạch sẽ sưng lên và đau ak...
Nếu hạch sưng lên và đau thì bạn ra nhà thuốc tây mua thuốc uống là hết...

Nguyen Ha
24-10-2013, 19:03

Bạn còn thắc mắc gì post tiếp vào chủ đề này, không lập thêm chủ đề mới có cùng nội dung nguy cơ.

meorung
24-10-2013, 23:13
Thanks mọi người, chắc do e xơ nhiều nên bị xưng, cũng k bi đau hay khó chịu. Em theo dõi vài ngày rồi sẽ tham khảo yi kiến của mọi người

meorung
28-10-2013, 22:47
Mấy hum rùi mà cái hạch dưới hàm nó k lặn đi anh chị ơi, liệu có cần mua thuốc uống k ạ, e k thấy đau cũng k thấy khó chịu

trungan1987
28-10-2013, 22:52
Mấy hum rùi mà cái hạch dưới hàm nó k lặn đi anh chị ơi, liệu có cần mua thuốc uống k ạ, e k thấy đau cũng k thấy khó chịu
Hạch dưới hàm thì hầu như ai ai cũng có bạn ah... đừng lo lắng...

Nguyen Ha
29-10-2013, 05:02

Do bạn lo lắng quá đấy.