PDA

View Full Version : Quan hệ có bcs và tay bị xước móng rô

boyhpvip
10-01-2016, 15:25
Xin chào anh chị trong diễn đàn trường hợp của em là hôm qua em có đi uống rượu cùng mấy anh trong cơ quan sau đó ae có rủ nhau đi qh vs gmd. Trong lúc quan hệ em có dùng bao và sau kiểm tra bằng cách thổi lên thì k thấy bị bục. Tuy nhiên trước đó 3 tiếng e có bị xước móng rô có chảy máu chút. Trong khi quan hệ em có cho tay vào âm đạo của gmd. Lúc sau khi đi tắm xong xuống dưới em phát hiện ra chỗ xước móng rô có chảy nước mô không phải máu. Vậy em xin hỏi trường hợp của em có nguy cơ bị H k và có cần uống pep k ạ :(

Tuanmecsedec
10-01-2016, 15:30
Xin chào anh chị trong diễn đàn trường hợp của em là hôm qua em có đi uống rượu cùng mấy anh trong cơ quan sau đó ae có rủ nhau đi qh vs gmd. Trong lúc quan hệ em có dùng bao và sau kiểm tra bằng cách thổi lên thì k thấy bị bục. Tuy nhiên trước đó 3 tiếng e có bị xước móng rô có chảy máu chút. Trong khi quan hệ em có cho tay vào âm đạo của gmd. Lúc sau khi đi tắm xong xuống dưới em phát hiện ra chỗ xước móng rô có chảy nước mô không phải máu. Vậy em xin hỏi trường hợp của em có nguy cơ bị H k và có cần uống pep k ạ :(

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

boyhpvip
10-01-2016, 15:56
Anh tuấn ơi nước mô không phải máu đó có được coi là vết thương hở không ạ

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:04
Anh tuấn ơi nước mô không phải máu đó có được coi là vết thương hở không ạ

Nước mô chính là dịch màu vàng,chính đó là dịch để làm lành vết thương,dịch này nhiệm vụ làm khô mặt vết thương.Vì vậy không phải là vết thương hở.

boyhpvip
10-01-2016, 16:08
Vâng tại xong em mới để ý thấy nó chảy ra như thế nên mới lo lắng sợ vết thương chưa liền hẳn nhỡ dịch ad có hiv rồi lây qua dịch mô đó anh ạ. Vậy trường hợp của em là an toàn phải không ạ

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:11
Vâng tại xong em mới để ý thấy nó chảy ra như thế nên mới lo lắng sợ vết thương chưa liền hẳn nhỡ dịch ad có hiv rồi lây qua dịch mô đó anh ạ. Vậy trường hợp của em là an toàn phải không ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

boyhpvip
10-01-2016, 16:27
À còn trường hợp dùng khăn lau liệu có bao giờ hiv nó dính ở đó (em cũng không chắc cô ấy có dùng cái khăn đó lau cô ấy trước không ) hoặc khăn có dính tinh dịch của ng nào trước đó thì có sao không ạ.

Tuanmecsedec
10-01-2016, 16:31
À còn trường hợp dùng khăn lau liệu có bao giờ hiv nó dính ở đó (em cũng không chắc cô ấy có dùng cái khăn đó lau cô ấy trước không ) hoặc khăn có dính tinh dịch của ng nào trước đó thì có sao không ạ.

100% không có nguy cơ gián tiếp từ cái khăn lau trong mọi tình huống.

boyhpvip
10-01-2016, 16:37
Em xin cảm ơn anh và diễn đàn ạ

Nguyen Ha
10-01-2016, 18:15

Bạn yên tâm ko có nguy cơ. Ko cần uống PEP trong trường hợp này.

boyhpvip
10-01-2016, 20:01
Do lần đầu e cũng tò mò muốn thử xem ntn mà lo quá anh chị à cũng đọc nhiều bài trên diễn đàn nên qh xong em ktra lai bao k thấy thủ chi là tắm xong chắc lau tay bằng khăn nên chỗ xước móng rô nó chưa khô hẳn nó lại chảy nước mô ra vậy em mới lo lắng :(

Nguyen Ha
10-01-2016, 20:16
Do lần đầu e cũng tò mò muốn thử xem ntn mà lo quá anh chị à cũng đọc nhiều bài trên diễn đàn nên qh xong em ktra lai bao k thấy thủ chi là tắm xong chắc lau tay bằng khăn nên chỗ xước móng rô nó chưa khô hẳn nó lại chảy nước mô ra vậy em mới lo lắng :(

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

boyhpvip
25-02-2016, 11:16
Anh chị ơi tới hôm nay là gần 7tuân rồi. E bị cảm cúm đau họng người mệt mỏi cũng được hơm tuần. E muốn đi xn cho yên tâm. Vậy a chị cho em hỏi người đang ốm đi xét nghiệm ( em có dùng 1 số thuốc cảm sủi efe và tyupphi) thì có ảnh hưởng đến kết quả xn không ạ. Và 7 tuần thì đã cho kết quả chính xâc chưa ạ.

Charles
25-02-2016, 11:18
Anh chị ơi tới hôm nay là gần 7tuân rồi. E bị cảm cúm đau họng người mệt mỏi cũng được hơm tuần. E muốn đi xn cho yên tâm. Vậy a chị cho em hỏi người đang ốm đi xét nghiệm ( em có dùng 1 số thuốc cảm sủi efe và tyupphi) thì có ảnh hưởng đến kết quả xn không ạ. Và 7 tuần thì đã cho kết quả chính xâc chưa ạ.

Bạn không có nguy cơ XN lúc nào cũng chính xác. Nếu vẫn muốn XN thì trước khi đi XN 24h bạn không uống bất cứ loại thuốc kháng sinh nào cả.

boyhpvip
25-02-2016, 11:21
Vâng ạ. Từ hôm qua đến hôm nay em cũng chưa uống thuốc kháng sinh nào vậy để chiều em đi xét nghiệm cho giải tỏa tâm lý ạ .hi vọng là không có gì :(((

Lục Giang
25-02-2016, 13:28
rõ ràng là không có nguy cơ gì mà lại cứ tự rước lo lắng và mệt mỏi vào mình chi vậy không biết,

boyhpvip
25-02-2016, 13:32
Cùng chỉ để cho yên tâm thui bạn à. Mong không có chuyện gì mình sẽ làm lại k mọi chuyện năm cũ sẽ xóa bỏ hết. Muốn sống tốt hơn :(

boyhpvip
25-02-2016, 16:54
Kết quả âm tính sau 7 tuần liệu tin được chưa m.n ơi :(

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:25

Yên tâm được rồi

Tuanmecsedec
25-02-2016, 20:38

Bạn tìm thử bài nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không?. Mà hỏi xét nghiệm 7 tuần âm tính có an tâm hay chưa an tâm.

Trần Quang Vinh
26-02-2016, 11:24
Cùng chỉ để cho yên tâm thui bạn à. Mong không có chuyện gì mình sẽ làm lại k mọi chuyện năm cũ sẽ xóa bỏ hết. Muốn sống tốt hơn :(

Kết quả âm tính sau 7 tuần liệu tin được chưa m.n ơi :( Xét nghiệm tới tết Công Gô cũng không ra con H , em cứ trở lại cuộc sống bình thường đi và nên nhớ Tránh Xa Những Dịch Vụ hại Não Nha