PDA

View Full Version : Chất bôi trơn của bcs và hiv

spiderquyen
10-01-2016, 17:46
Các anh chị cho em hỏi . Hôm nay em có quan hệ với GMD , cô ấy mở bcs ra, trong bcs thường có dịch bôi trơn bên ngoài , nên lúc rút bcs ra khỏi bao thì chất bôi trơn của BCS dính lên tay của GMD , em thấy cô ấy liền đút tay dính chất bôi trơn của BCS vào Ad của cô ấy chắc nhầm mục đích để bôi trơn Ad. Ngay lúc tay của GMD vừa rút ra khỏi Ad của cô ấy thì GMD liền lấy chính tay vừa dính dịch Ad để đeo bao cho em. Vậy dịch Ad sẽ dính lên DV của . Vậy em có nguy cơ HiV hay STDs ko ạ? A chị giúp em với .

Nguyen Ha
10-01-2016, 17:58
Các anh chị cho em hỏi . Hôm nay em có quan hệ với GMD , cô ấy mở bcs ra, trong bcs thường có dịch bôi trơn bên ngoài , nên lúc rút bcs ra khỏi bao thì chất bôi trơn của BCS dính lên tay của GMD , em thấy cô ấy liền đút tay dính chất bôi trơn của BCS vào Ad của cô ấy chắc nhầm mục đích để bôi trơn Ad. Ngay lúc tay của GMD vừa rút ra khỏi Ad của cô ấy thì GMD liền lấy chính tay vừa dính dịch Ad để đeo bao cho em. Vậy dịch Ad sẽ dính lên DV của . Vậy em có nguy cơ HiV hay STDs ko ạ? A chị giúp em với .

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
10-01-2016, 21:52

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 18:58
BCS khi bóc ra nó như hình này
http://static.baophapluat.vn/Uploaded/tranphuongthao/2015_07_11/1426514687-bao-cao-su_FHKS.jpg.ashx?width=480
Khi nào tay dính dịch AD mà thọt vào bên trong BCS như hình này thì lên đây hủi songchung trả lời cho bạn
http://cms.kienthuc.net.vn/zoom/1000/uploaded/ctvkhoe/2015_08_15/nhung-cach-dung-bao-cao-su-ngoc-nghech-ma-dan-ong-van-lam-hinh-7.jpg

spiderquyen
12-01-2016, 12:54
Các anh chị ơi bữa đó em thấy trên ngực gần đầu núm vú của cô ấy có 2 đốt đỏ đỏ giống như đốt mũi cắn vậy ak, em mới hỏi GMD là 2 đốt đó là đốt gì. Cô ấy nói là "ko biết nữa ,lúc em tắm thấy nó có cục gì nên em nặn nên giờ nó sưng đỏ lên vậy ak a" đó là nguyên văn GMD nói với em như vậy. Mà trong lúc quan hệ e có mút ngực GMD ngay chỗ 2 đốt đỏ đó lun . Vậy nếu đốt đó đang chảy máu mà em mút máu vô miệng em vậy em có nguy cơ HiV hay STDs trong trường hợp này ko ạ?

hivoff
12-01-2016, 13:47
Các anh chị ơi bữa đó em thấy trên ngực gần đầu núm vú của cô ấy có 2 đốt đỏ đỏ giống như đốt mũi cắn vậy ak, em mới hỏi GMD là 2 đốt đó là đốt gì. Cô ấy nói là "ko biết nữa ,lúc em tắm thấy nó có cục gì nên em nặn nên giờ nó sưng đỏ lên vậy ak a" đó là nguyên văn GMD nói với em như vậy. Mà trong lúc quan hệ e có mút ngực GMD ngay chỗ 2 đốt đỏ đó lun . Vậy nếu đốt đó đang chảy máu mà em mút máu vô miệng em vậy em có nguy cơ HiV hay STDs trong trường hợp này ko ạ?
Hiv không lây như vậy, bạn đừng suy nghĩ lung tung nữa.

spiderquyen
12-01-2016, 14:46
HiV và các bệnh STDs đều ko có nguy cơ hả anh chị

hivoff
12-01-2016, 14:49
Yên tâm đi, bạn không có nguy cơ đâu bạn nhá.

Nguyen Ha
12-01-2016, 16:07
HiV và các bệnh STDs đều ko có nguy cơ hả anh chị

Không có nguy cơ bạn ạ.

songchungvoi_HIV
12-01-2016, 20:53

Mục mà bạn nói xin thưa ko phải sùm mào gà, mà mục rùi son, cũng chả phải giang mai, vì giang mai ko có nổi mục

spiderquyen
04-06-2016, 08:53
Các anh chị cho em hỏi là khi quan hệ xong e kiểm tra thì mới biet bcs hết date, luc tháo ra e co kiem tra thấy tinh dịch vẫn nằm o đầu bcs, em sợ bcs thủng mà mắt ko phát hiện được . Em sử dụng bcs hết date vậy e co bi hiv ko ạ?

Giaitoaloau
04-06-2016, 10:10
Các anh chị cho em hỏi là khi quan hệ xong e kiểm tra thì mới biet bcs hết date, luc tháo ra e co kiem tra thấy tinh dịch vẫn nằm o đầu bcs, em sợ bcs thủng mà mắt ko phát hiện được . Em sử dụng bcs hết date vậy e co bi hiv ko ạ?

BCS nếu rách thì tòi luôn DV ra và cuống BCS quấn về gốc DV chứ ko có chuyện thủng li ti bạn nhé.BCS còn hạn hay hết hạn miễn sao trong lúc quan hệ ko bục ko rách là bạn an toàn.

Toibenban
04-06-2016, 10:37

BCS hết hạn cũng không có sao miễn sao ko rách không tuột là an toàn

Tuanmecsedec
04-06-2016, 10:49

Cho dù là bao cao su của hãng nào hay bao cao su có hết date.Miễn sao khi quan hệ trực tiếp không bị sự cố rách hay tuột là không sao,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.