PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không nhớ có dùng bao cao su hay không

dts
11-01-2016, 00:14
Xin em anh chị cho em hỏi quan hệ có dùng bcs và không dùng bcs cảm giác có khác nhau nhiều không ạ ( em chưa qh không dùng bcs bao giờ ạ). Em hỏi vì qua một lần uống quá say em đã cùng bạn bè đi GMD nhưng vì say quá không nhớ được là có BCS hay không chỉ nhớ được là cảm giác không có gì khác lạ so với những lần qh trước (có dùng BCS), và lúc qh xong thì em nhớ em vẫn có hỏi GMD là BCS có sao không và cô đó trả lời em là không sao, yên tâm. Em hoàn toàn không nhớ được là đeo và tháo bao lúc nào ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
11-01-2016, 04:30
Xin em anh chị cho em hỏi quan hệ có dùng bcs và không dùng bcs cảm giác có khác nhau nhiều không ạ ( em chưa qh không dùng bcs bao giờ ạ). Em hỏi vì qua một lần uống quá say em đã cùng bạn bè đi GMD nhưng vì say quá không nhớ được là có BCS hay không chỉ nhớ được là cảm giác không có gì khác lạ so với những lần qh trước (có dùng BCS), và lúc qh xong thì em nhớ em vẫn có hỏi GMD là BCS có sao không và cô đó trả lời em là không sao, yên tâm. Em hoàn toàn không nhớ được là đeo và tháo bao lúc nào ạ. Mong anh chị tư vấn giúp em.

Bạn là người trực tiếp tác chiến mà còn không nhớ có dùng bao cao su hay không thì làm sao ban quản trị biết được.

Nếu bạn có dùng bao cao su thì không sao.

Nguyen Ha
11-01-2016, 08:42
Ôi trời, bạn không nhớ thì ai biết.

hivoff
11-01-2016, 10:35
Bạn sợ 1 GMD sợ 10 lận bạn à. Thường GMD có thói quen mang BCS cho khách. Nếu họ không mang cho bạn thì mất công họ tốn tiền đi phá thai sao. Khi bạn hỏi thì họ nói vậy chứng tỏ họ đã mang bao cho bạn. Yên tâm đi không sao đâu.

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 15:15
Xin em anh chị cho em hỏi quan hệ có dùng bcs và không dùng bcs cảm giác có khác nhau nhiều không ạ ( em chưa qh không dùng bcs bao giờ ạ). Em hỏi vì qua một lần uống quá say em đã cùng bạn bè đi GMD nhưng vì say quá không nhớ được là có BCS hay không chỉ nhớ được là cảm giác không có gì khác lạ so với những lần qh trước (có dùng BCS), và lúc qh xong thì em nhớ em vẫn có hỏi GMD là BCS có sao không và cô đó trả lời em là không sao, yên tâm. Em hoàn toàn không nhớ được là đeo và tháo bao lúc nào ạ. Mong anh cthị tư vấn giúp em.

Một ngườì không mặc áo và một người có mặc áo sẽ khác nhau chứ

dts
11-01-2016, 15:35
Xin cảm ơn anh chị đã tư vấn. E cũng biết chính em phải xác định rõ nguy cơ thì anh chị mới tư vấn đc nhưng ở đây ý e muốn hỏi nếu qh không bcs thì cảm giác có khác nhiều so với đeo bao không ạ vì em vẫn nhớ là cảm giác căng căng như có bcs giống những lần trước chứ không nhớ rõ là đeo và tháo lúc nào thôi.

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 15:36
Xin cảm ơn anh chị đã tư vấn. E cũng biết chính em phải xác định rõ nguy cơ thì anh chị mới tư vấn đc nhưng ở đây ý e muốn hỏi nếu qh không bcs thì cảm giác có khác nhiều so với đeo bao không ạ vì em vẫn nhớ là cảm giác căng căng như có bcs giống những lần trước chứ không nhớ rõ là đeo và tháo lúc nào thôi.

Một ngườì không mặc áo và một người có mặc áo sẽ khác nhau chứ

Tuanmecsedec
11-01-2016, 15:38

Khác xa hoàn toàn bạn,một người đầu đội nón đi ngoài trời mưa,sẽ khác một người không đội nón ngoài trời mưa.