PDA

View Full Version : Nguy cơ không rõ ràng mát xa kích dục bằng tay

solamroi1
11-01-2016, 10:48
Chuyện là tuần trước em có đi mat xa với các sếp. Em k co quan hệ, k OS luôn, chỉ có kích dục bằng tay. Em xem trên diễn đàn mình thì các anh chị tư vấn hand job k có nguy cơ. Vấn đề ở chỗ gmd có trườn trên người em để hôn ti, em không biết là dv có chạm vào ađ hay trượt vào bên trong âđ k nữa. Nếu có trượt vào thì chắc phải biết chứ phải không ạ? Em cảm ơn anh chị ạ

Nguyen Ha
11-01-2016, 10:51
Chuyện là tuần trước em có đi mat xa với các sếp. Em k co quan hệ, k OS luôn, chỉ có kích dục bằng tay. Em xem trên diễn đàn mình thì các anh chị tư vấn hand job k có nguy cơ. Vấn đề ở chỗ gmd có trườn trên người em để hôn ti, em không biết là dv có chạm vào ađ hay trượt vào bên trong âđ k nữa. Nếu có trượt vào thì chắc phải biết chứ phải không ạ? Em cảm ơn anh chị ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

solamroi1
11-01-2016, 13:24
Dạ em biết câu hỏi của em hơi hoang tưởng nhưng nếu dv có trượt vào âđ và xảy ra quan hệ thâm nhập thì chắc chắn nhận ra dc chứ làm sao có chuyện không biết dc phải không chị Hà?

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 13:28

Trường, bò lếch, lăn lộn, mò mẫm, xờ xẩm, rờ rẫm, hun hít ko phải hành vi nguy cơ, DV có chiu vào hang hay ko mà ko biết bạn nên đi khám lại cái DV đi, vì DV bạn ko có cảm giác tức DV bị hoại tử rùi, hay nói đúng hơn bị đứt dây thần kinh cảm giác, có khi bị thành dám thái ko chừng

solamroi1
11-01-2016, 14:04
Nếu k bị đứt dây thần kinh, k phải thái giám thì chắc chắn phải biết đúng k anh Hiếu =)) dạ em cám ơn anh Hiếu, chị Hà nhiều :D

songchungvoi_HIV
11-01-2016, 14:07
Nếu k bị đứt dây thần kinh, k phải thái giám thì chắc chắn phải biết đúng k anh Hiếu =)) dạ em cám ơn anh Hiếu, chị Hà nhiều :D
Dĩ nhiên zòi

Tuanmecsedec
11-01-2016, 15:12

Dạ em biết câu hỏi của em hơi hoang tưởng nhưng nếu dv có trượt vào âđ và xảy ra quan hệ thâm nhập thì chắc chắn nhận ra dc chứ làm sao có chuyện không biết dc phải không chị Hà?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

solamroi1
13-01-2016, 15:03
Huhu vừa tròn 1 tuần thì em bị đau bụng, chóng mặt sốt sốt nữa, sao trùng hợp vậy nè!!!

songchungvoi_HIV
13-01-2016, 15:05
Huhu vừa tròn 1 tuần thì em bị đau bụng, chóng mặt sốt sốt nữa, sao trùng hợp vậy nè!!!
Uhm, vậy là bị loét dạ dày rùi, coi chừng Ung thi đường ruột

Nguyen Ha
13-01-2016, 20:06

Con gì mà hành hạ bạn nhanh thế? Con gì thì con nhưng không phải con H.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 06:25

Do bạn lo lắng quá,nên Stress gây ra thôi.

solamroi1
15-01-2016, 01:00
Dạ tại em mới qh có 2 3 lần mà đều có dùng bcs hết nên không biết cảm giác qh không có bcs thế nào, em sợ lúc gmd nằm đè lên em có xảy ra qh thâm nhập mà em không tỉnh táo để nhận ra

solamroi1
19-01-2016, 13:08
Các anh chị ơi, em thấy có 1 bạn vì trình bày không rõ ràng tình huống gây hiểu lầm, em xin trình bày lại tình huống của em:
Em đi gặp gmd, không quan hệ, không OS, chỉ kích dục bằng tay, 3 ngày sau gặp lại em kiểm tra tay gmd thì không phát hiện gì. Gmd co nằm lên người em, em không rõ dv có bị tuột vào âđ gmd và xảy ra quan hệ thâm nhập không. Các anh chị xem lại tình huống của em giúp em ạ. Dạ em cảm ơn nhiều.

songchungvoi_HIV
19-01-2016, 13:14
Các anh chị ơi, em thấy có 1 bạn vì trình bày không rõ ràng tình huống gây hiểu lầm, em xin trình bày lại tình huống của em:
Em đi gặp gmd, không quan hệ, không OS, chỉ kích dục bằng tay, 3 ngày sau gặp lại em kiểm tra tay gmd thì không phát hiện gì. Gmd co nằm lên người em, em không rõ dv có bị tuột vào âđ gmd và xảy ra quan hệ thâm nhập không. Các anh chị xem lại tình huống của em giúp em ạ. Dạ em cảm ơn nhiều.
Kích dục = tay nói nom na là thủ dâm, thủ dâm có 2 loại:
1. Tự thủ dâm.
2. Mượn tay người khác thẩm du.
1 + 2 ko phải hành vi QHTD có xâm nhập = DV và ngã AD = an toàn tuyệt đối

Tuanmecsedec
19-01-2016, 14:46

Những gì bạn kể,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

solamroi1
25-05-2017, 17:59
Các anh ơi mấy hôm nay em không ăn uống gì thiếu vệ sinh hết mà sao bị đau bụng đi ngoài, có khi nào là triệu chứng hiv không ạ, em nghĩ lại cũng vừa đúng 5 tháng

phạm nhật tiến
25-05-2017, 18:04
Các anh ơi mấy hôm nay em không ăn uống gì thiếu vệ sinh hết mà sao bị đau bụng đi ngoài, có khi nào là triệu chứng hiv không ạ, em nghĩ lại cũng vừa đúng 5 tháng
kích dục bằng tay cũng giống như thủ dâm thôi không có nguy cơ với hiv và hiv cũng không có triệu chứng gì đâu

Charles
25-05-2017, 18:27

Đau bụng đi ngoài thì có nhiều nguyên nhân, bạn đi khám đi. Trường hợp của bạn chỉ kích dục bằng tay thì không có nguy cơ, đó không phải đường lây HIV.

solamroi1
25-05-2017, 18:44
Dạ ek đã hiểu là kích dục bằng tay thì an toàn nhưng em lo là có khi nào trong quá trình GMD trườn lên người em, dương vật em có chui vào âm đạo cô ấy mà em không biết không, giờ lo quá

phạm nhật tiến
25-05-2017, 19:29
Dạ ek đã hiểu là kích dục bằng tay thì an toàn nhưng em lo là có khi nào trong quá trình GMD trườn lên người em, dương vật em có chui vào âm đạo cô ấy mà em không biết không, giờ lo quáchui vào thì biết ngay trừ khi dương vật bạn làm bằng CÂY thì mới không biết
nói tóm lại toàn bộ những gì bạn kể điều không có nguy cơ

Charles
25-05-2017, 21:25
Dạ ek đã hiểu là kích dục bằng tay thì an toàn nhưng em lo là có khi nào trong quá trình GMD trườn lên người em, dương vật em có chui vào âm đạo cô ấy mà em không biết không, giờ lo quá

Trườn thế thì làm gì mà DV dễ lọt vào AD được. Không có nguy cơ như vậy.

Tuanmecsedec
27-05-2017, 06:13

Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,thời gian của bạn cũng đã lâu,vì vậy để giải tỏa tâm lý và chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn,bạn có thể đi xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.