PDA

View Full Version : Xin anh chi tư vấn về trường hợp nút ngực GMD-mun bị vỡ ra trong miệng

binhduong09
13-01-2016, 12:33
Hôm qua em có đi với GMD trong lúc quan hệ thì em có sử dụng BCS và BCS của em không sao ạ.Nhưng có vài điều em lo lắng là:
1)Khi em nút ngực GMD thì có 1 cục mụn bị vỡ ra trong miệng em,em cảm nhận được nó,sau đó em phun nó ra rồi không nút nữa và bên trong miêng em ở môi trên đang bị lỡ.
2)Trên người em có nhiều mụn,em gãi mạnh nên rát,GMD có liếm những chổ đó của em

Cho em xin hỏi là với 2 trường hợp trên thì em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ.Em lo lắng quá.Cám ơn anh chị tư vấn ạ.

songchungvoi_HIV
13-01-2016, 12:55
Hôm qua em có đi với GMD trong lúc quan hệ thì em có sử dụng BCS và BCS của em không sao ạ.Nhưng có vài điều em lo lắng là:
1)Khi em nút ngực GMD thì có 1 cục mụn bị vỡ ra trong miệng em,em cảm nhận được nó,sau đó em phun nó ra rồi không nút nữa và bên trong miêng em ở môi trên đang bị lỡ.
2)Trên người em có nhiều mụn,em gãi mạnh nên rát,GMD có liếm những chổ đó của em

Cho em xin hỏi là với 2 trường hợp trên thì em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ.Em lo lắng quá.Cám ơn anh chị tư vấn ạ.

1)Khi em nút ngực GMD thì có 1 cục mụn bị vỡ ra trong miệng em,em cảm nhận được nó,sau đó em phun nó ra rồi không nút nữa và bên trong miêng em ở môi trên đang bị lỡ. => Bạn có nhai cái cục mụn và nuốt cũng ko có Ết, HIV ko sống trong cái cùi mụn, nếu có vào dạ dày bị tiêu hóa như thịt gà thịt lơn.
2)Trên người em có nhiều mụn,em gãi mạnh nên rát,GMD có liếm những chổ đó của em => HIV ko sống trên da như con cái ghẻ hay ký sinh trùng bám víu ngoài da. cho dù GMD có chà có lếch có trây khắp người bạn cũng ko sao hết
1 + 2 = Không có nguy cơ

binhduong09
13-01-2016, 16:04
Anh ơi,nhưng cục mụn đó nó có mủ và máu thì em có sao không ạ.Trường hợp của em không cần dùng PEP hả anh.

songchungvoi_HIV
13-01-2016, 16:06
Anh ơi,nhưng cục mụn đó nó có mủ và máu thì em có sao không ạ.Trường hợp của em không cần dùng PEP hả anh.

Hình như bạn ko biết đọc chữ hỷ??

hivoff
13-01-2016, 16:31
Bạn xem lại tư vấn nhá. TH của bạn không nguy cơ không cần dùng pep. Nếu có thì dùng 1 chai Pepsi để giải Stress cũng được.

binhduong09
13-01-2016, 19:33
Hình như bạn ko biết đọc chữ hỷ??

Anh ơi em cám ơn anh nhiều.Ý em nói là cục mụn đó mà có máu và mủ văng vào vết lỡ miệng em thì em có sao không ạ và nước bọt của GMD chạm vào các mụn trên người em vì em gãi mạnh nên rát thì có nguy cơ không ạ.

Em rất tin tưởng những lời tư vấn của anh SONGCHUNG như vì kiền thức của em còn hạn hẹp nên có nhiều lo lắng và thắc mắc ạ.
Cám ơn anh,xin anh tư vấn dùm em 1 lần cuối ạ

Nguyen Ha
13-01-2016, 19:36
Anh ơi em cám ơn anh nhiều.Ý em nói là cục mụn đó mà có máu và mủ văng vào vết lỡ miệng em thì em có sao không ạ và nước bọt của GMD chạm vào các mụn trên người em vì em gãi mạnh nên rát thì có nguy cơ không ạ.

Em rất tin tưởng những lời tư vấn của anh SONGCHUNG như vì kiền thức của em còn hạn hẹp nên có nhiều lo lắng và thắc mắc ạ.
Cám ơn anh,xin anh tư vấn dùm em 1 lần cuối ạ
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 06:17

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

binhduong09
14-01-2016, 21:55
Anh chị ơi,em hỏi 1 lần cuối nữa,lúc đó GMD có lấy tay chét dịch âm đạo của mình rồi chà vào lưng em,như vậy có sao không ạ

Tuanmecsedec
14-01-2016, 21:58
Anh chị ơi,em hỏi 1 lần cuối nữa,lúc đó GMD có lấy tay chét dịch âm đạo của mình rồi chà vào lưng em,như vậy có sao không ạ

100% không có nguy cơ như vậy.

binhduong09
14-02-2016, 01:07
Anh chị ơi hôm nay đột nhiên em bị ho nên em thấy lo lắng trở lại,anh chị cho em hỏi thêm 1 lần nữa là nếu lúc đó trên ngực GMD mà đang bị bệnh tình dục như hoa liễu còn miệng em đang bị lỡ nhiệt thì em liếm vào thì có sao ko ạ

Charles
14-02-2016, 08:11
Anh chị ơi hôm nay đột nhiên em bị ho nên em thấy lo lắng trở lại,anh chị cho em hỏi thêm 1 lần nữa là nếu lúc đó trên ngực GMD mà đang bị bệnh tình dục như hoa liễu còn miệng em đang bị lỡ nhiệt thì em liếm vào thì có sao ko ạ

Không sao bạn.

hoiklq
14-02-2016, 08:16
Anh Tuấn nói không sao thì chắc chắn là không sao. Điều này có ý nghĩa ngang với kết quả xét nghiệm âm tính :D

binhduong09
15-02-2016, 13:59
Anh chị ơi sao trên người em nó cứ nổi mấy mục đỏ,u lên nhìn như muỗi cắn nhưng nhỏ hơn 1 chút,nhưng em để ý thì thấy chả có con muỗi nào cắn em hết,nó cứ tư dưng nổi lên em,như vậy có liên quan đến HIV ko ạ. VÌ KHI QUAN HỆ VỐI GMD CÒN 1 CHI TIẾT NỮA LÀ LÚC ĐÓ TRÊN NGƯỜI EM CÓ BỊ MUỖI ,KIẾN CẮN VÀ NỔI MẪN ĐỎ LI TI EM CÓ GÃI MANH NÊN RÁT,GMD THÌ LIẾM KHẮP NGƯỜI EM,NHƯ VẬY CÓ NGUY CƠ KHÔNG Ạ,EM LO LẮNG VÀ HÔM NAY EM LẠI BỊ SỔ MŨI VÀ HO,HƠI ĐAU HONG NỮA Ạ

hivoff
15-02-2016, 14:32
Anh chị ơi sao trên người em nó cứ nổi mấy mục đỏ,u lên nhìn như muỗi cắn nhưng nhỏ hơn 1 chút,nhưng em để ý thì thấy chả có con muỗi nào cắn em hết,nó cứ tư dưng nổi lên em,như vậy có liên quan đến HIV ko ạ. VÌ KHI QUAN HỆ VỐI GMD CÒN 1 CHI TIẾT NỮA LÀ LÚC ĐÓ TRÊN NGƯỜI EM CÓ BỊ MUỖI ,KIẾN CẮN VÀ NỔI MẪN ĐỎ LI TI EM CÓ GÃI MANH NÊN RÁT,GMD THÌ LIẾM KHẮP NGƯỜI EM,NHƯ VẬY CÓ NGUY CƠ KHÔNG Ạ,EM LO LẮNG VÀ HÔM NAY EM LẠI BỊ SỔ MŨI VÀ HO,HƠI ĐAU HONG NỮA Ạ

Th của bạn ko có nguy cơ nên bạn đừng lo lắng và suy nghĩ lung tung nữa bạn.

Charles
15-02-2016, 14:47

Không có nguy cơ như vậy bạn.

binhduong09
15-02-2016, 15:16
Dạ tại em thấy có nói triệu chứng là nổi mẫn ngứa mà sao mấy hôm nay e, cứ nổi mấy hột nhỏ,ngứa như muỗi cắn mà em quan sát là lam gì có muỗi nào mà cắn bện trong người em được,đang di ngoài đường cũng bị nổi

Charles
15-02-2016, 15:22
Dạ tại em thấy có nói triệu chứng là nổi mẫn ngứa mà sao mấy hôm nay e, cứ nổi mấy hột nhỏ,ngứa như muỗi cắn mà em quan sát là lam gì có muỗi nào mà cắn bện trong người em được,đang di ngoài đường cũng bị nổi

Khi bạn quá lo lắng chuyện gì đó cũng gây ra hiện tượng này.

binhduong09
15-02-2016, 15:38
dạ em cám ơn anh,anh cho em hỏi là nhưng mục đó có phải là nổi ban đỏ không ạ

trungan1987
15-02-2016, 15:53
dạ em cám ơn anh,anh cho em hỏi là nhưng mục đó có phải là nổi ban đỏ không ạ
những mục đó ko phải là ban... khi bạn stress, lo lắng nhìu nên mới có biểu hiện như vậy

Tuanmecsedec
16-02-2016, 05:33

Thời tiết ban ngày thì nóng,tối về thì lạnh làm cho nhiều người ho,sỗ mũi và viêm họng bạn.Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

binhduong09
16-02-2016, 22:08
Dạ anh chị cho em hỏi là lúc đó mặc dù GMD ko có OS dương vật của em nhưng GMD có liếm khắp người em,mấy hôm nay cách lúc đó duoc khoảng 40 ngày thì trên người em nổi nhiều chấm đỏ,ngứa,nhìn giống như bị muỗi cắn ạ,cho em hỏi đây có phải là bệnh lậu hay giang mai gì không ạ

lynkb01
16-02-2016, 23:25
Dạ anh chị cho em hỏi là lúc đó mặc dù GMD ko có OS dương vật của em nhưng GMD có liếm khắp người em,mấy hôm nay cách lúc đó duoc khoảng 40 ngày thì trên người em nổi nhiều chấm đỏ,ngứa,nhìn giống như bị muỗi cắn ạ,cho em hỏi đây có phải là bệnh lậu hay giang mai gì không ạ
Lậu sau 3-7 ngày không bị tiểu buốt, ko có mủ là không bị.
Giang mai nếu có nguy cơ thì sau 1 tháng xét nghiệm là biết.
Để đỡ suy nghĩ linh tinh chắc bạn nên thử đi xét nghiệm 1 chuyến xem sao.

binhduong09
17-02-2016, 07:50
Anh chi oi.giúp em.

Charles
17-02-2016, 09:31

Giang mai muốn biết có bị hay không thì phải XN.

binhduong09
17-02-2016, 09:32
Dạ em cám ơn ạ

binhduong09
15-03-2016, 22:40
Em chào anh chị,hôm nay khi vừa đánh răng xong thi em phát hiện nướu răng em bị loét ạ,em lên mạng tòm hiểu thì thấy đó là 1 triệu chứng của hiv ạ,em lo lắng quá

Tuanmecsedec
15-03-2016, 22:47
Em chào anh chị,hôm nay khi vừa đánh răng xong thi em phát hiện nướu răng em bị loét ạ,em lên mạng tòm hiểu thì thấy đó là 1 triệu chứng của hiv ạ,em lo lắng quá

Tào lao quá bạn,cái đó bạn bị nhiệt miệng thôi.

binhduong09
15-03-2016, 22:57
Dạ không phải nhiệt anh ơi,nó nằm trên cái nướu răng lun ạ

Tuanmecsedec
16-03-2016, 05:49
Dạ không phải nhiệt anh ơi,nó nằm trên cái nướu răng lun ạ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy những gì bạn đang lo lắng không có liên quan đến HIV.

Trần Quang Vinh
16-03-2016, 08:13
Dạ không phải nhiệt anh ơi,nó nằm trên cái nướu răng lun ạ Nếu còn lo lắng sợ hãi thì đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lí ! Nhưng kết quả cuối cùng là Âm Tính , Âm Tính Và Âm Tính

songchungvoi_HIV
16-03-2016, 12:13

Nhiệt thì ko phải cứ ở lưỡi hay vách mồm, mà nó có thể ở bất cứ nơi nào trong họng