PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su sợ rách

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 21:19
Kính chào các anh chị trên diễn đàn,
Em có hành vi nguy cơ vào ngày 1/1/2016,
Nguy cơ của em như sau: em có quan hệ có bao cao su 2 lần cách nhau khoảng 40p với 1 bạn nữ sau khi say rượu và có sử dụng bao cao su, không Os nhưng có hôn môi. Em không nhớ rõ là bao cao su có rách hay không? Nhưng nhìn trong bao vẫn còn tinh dịch (không quan sát kỹ), do bữa sơ ý quá không kiểm tra lại xem bao có rách hay không.
Sau đó mấy ngày bạn thân của em nói bạn nữ đó rất lăng nhăng, quan hệ bừa bãi và là dân ăn chơi nên em rất sợ.
Anh Tuấn và các anh chị cho em hỏi bao cao su có dễ rách không? ( loại bao em xài hiệu strast mua ở shop bao cao su, loại này có dễ rách không?). Nếu rách thì nhận biết thế nào? ( em có hỏi bạn gái quan hệ với em hôm đó bao cao su có rách không thì bạn ấy nói k có, nếu có bạn ấy biết liền, nếu rách sẽ nói em ngay vì bạn ấy cũng sợ dính bầu).
Đối với trường hợp của em nguy cơ cao không?
Em cần đi làm xét nghiệm vào thời điểm nào và xn ở đâu?
Sau khi quan hệ khoảng hơn 3 ngày sau e có bị nóng nhẹ nhưng không nỗi hạch, không phát ban, không tiêu chảy)
Em đang rất lo sợ, mong các anh chị tư vấn giúp em.
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ.

songchungvoi_HIV
14-01-2016, 21:22
Nguy cơ của em như sau: em có quan hệ có bao cao su 2 lần cách nhau khoảng 40p với 1 bạn nữ sau khi say rượu và có sử dụng bao cao su, không Os nhưng có hôn môi. Em không nhớ rõ là bao cao su có rách hay không? Nhưng nhìn trong bao vẫn còn tinh dịch (không quan sát kỹ), do bữa sơ ý quá không kiểm tra lại xem bao có rách hay không.
Sau đó mấy ngày bạn thân của em nói bạn nữ đó rất lăng nhăng, quan hệ bừa bãi và là dân ăn chơi nên em rất sợ.
Anh Tuấn và các anh chị cho em hỏi bao cao su có dễ rách không? ( loại bao em xài hiệu strast mua ở shop bao cao su, loại này có dễ rách không?). Nếu rách thì nhận biết thế nào? ( em có hỏi bạn gái quan hệ với em hôm đó bao cao su có rách không thì bạn ấy nói k có, nếu có bạn ấy biết liền, nếu rách sẽ nói em ngay vì bạn ấy cũng sợ dính bầu).
Sau khi quan hệ khoảng hơn 3 ngày sau e có bị nóng nhẹ nhưng không nỗi hạch, không phát ban, không tiêu chảy)

Nhưng nhìn trong bao vẫn còn tinh dịch => Như vậy là không có nguy cơ

Charles
14-01-2016, 21:24

Theo những gì bạn kể cho thấy BCS không sự cố gì trong quá trình quan hệ. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 21:31

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao (http://diendanhiv.vn/threads/36190-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-khong-kiem-tra-bao)
Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/threads/33631-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su-so-rach-tuot-khong-biet-Chat-boi-tron)
Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/32891-Quan-he-GMD-luc-say-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!! (http://diendanhiv.vn/threads/32019-Quan-he-voi-gmd-co-su-dung-bcs-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 21:37
Theo những gì bạn kể cho thấy BCS không sự cố gì trong quá trình quan hệ. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Em cảm ơn các anh đã tư vấn,
Nhưng hôm đó e say quá, cũng không chắc chắn là trong bao còn đủ tinh dịch hay không? Nhưng không thấy tinh dịch chảy ra là không bị thủng đúng không các anh chị?
Tại em sợ bạn nữ mà em quan hệ nói dối, em tưởng tượng ra đủ điều, huhu
Mấy ngày này đối với em dài quá, em bị stress nặng từ bữa tới giờ. Do một phút nông nỗi mà ra thế này. Nếu em bị nhiễm mà lây cho bạn gái em thì em không biết phải làm sao đền tội.
Các anh chị cho em hỏi: em định 28 này đi làm combo để giải tỏa. Theo các anh chị thì nên làm ở đâu? 27 ngày sau nguy cơ có tin cậy hay chưa? Em hoảng quá mong các anh chị tư vấn dùm.
Cảm ơn các anh chị.
Chúc mọi người nhiều sức khõe và thành công, đặc biệt giúp được ngày càng nhiều bạn đang hoảng loạn như em.

songchungvoi_HIV
14-01-2016, 21:40
Nhưng hôm đó e say quá, cũng không chắc chắn là trong bao còn đủ tinh dịch hay không? Nhưng không thấy tinh dịch chảy ra là không bị thủng đúng không các anh chị?
Mấy ngày này đối với em dài quá, em bị stress nặng từ bữa tới giờ. Do một phút nông nỗi mà ra thế này. Nếu em bị nhiễm mà lây cho bạn gái em thì em không biết phải làm sao đền tội.
Các anh chị cho em hỏi: em định 28 này đi làm combo để giải tỏa. Theo các anh chị thì nên làm ở đâu? 27 ngày sau nguy cơ có tin cậy hay chưa? Em hoảng quá mong các anh chị tư vấn dùm.
Cảm ơn các anh chị.
Chúc mọi người nhiều sức khõe và thành công, đặc biệt giúp được ngày càng nhiều bạn đang hoảng loạn như em.

http://diendanhiv.vn/images/misc/quote_icon.png Gửi bởi Hoihan_muonmang http://diendanhiv.vn/images/buttons/viewpost-right.png (http://diendanhiv.vn/showthread.php?p=309676#post309676)

Nhưng nhìn trong bao vẫn còn tinh dịch => Như vậy là không có nguy cơ

Tuanmecsedec
14-01-2016, 21:40
Cảm ơn các anh chị.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 21:51
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn,
Em đã đọc các thông tin mà anh Tuấn tư vấn.
Anh cho em hỏi là nếu rách bao cs thì bao bị cuốn về phía gốc dương vật và không còn phủ đầu khất đúng không anh?
Được các anh tư vấn em đã yên tâm rồi.
Nhưng em vẫn muốn đi xét nghiệm để giải tỏa, em sợ lây nhiễm cho bạn gái và gia đình em.
Mọi người tư vấn giúp em nên xét nghiệm ở đâu? 27 ngày làm combo được không anh? Vì ngày này em được nghỉ.
Một lần nữa cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em.
Thân!

Tuanmecsedec
14-01-2016, 21:54
Em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn,
Em đã đọc các thông tin mà anh Tuấn tư vấn.
Anh cho em hỏi là nếu rách bao cs thì bao bị cuốn về phía gốc dương vật và không còn phủ đầu khất đúng không anh?
Được các anh tư vấn em đã yên tâm rồi.
Nhưng em vẫn muốn đi xét nghiệm để giải tỏa, em sợ lây nhiễm cho bạn gái và gia đình em.
Mọi người tư vấn giúp em nên xét nghiệm ở đâu? 27 ngày làm combo được không anh? Vì ngày này em được nghỉ.
Một lần nữa cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em.
Thân!

Dòng chữ mà Tuanmecsedec tô đỏ là bạn nói đúng rồi.Vì vậy bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,27 ngày bạn có thể xét nghiệm HIV Combo.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 21:55
Em cảm ơn anh đã tư vấn giúp em, chúc anh sức khõe

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 21:59
Dòng chữ mà Tuanmecsedec tô đỏ là bạn nói đúng rồi.Vì vậy bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,27 ngày bạn có thể xét nghiệm HIV Combo.

Em có thể làm xét nghiệm ở đâu ạ?
Nhờ các anh chỉ giúp em chỗ xét nghiệm đáng tin cậy?
Sau nghi được các anh tư vấn em đã yên tâm phần nào nhưng vẫn còn lo lắng. Lần này là em sợ tới già rồi.
Mong cho nhanh đến ngày làm xét nghiệm.
Với lại anh ơi cho em hỏi combo 27 ngày độ tin cây cao không anh?
Cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 22:01
Em có thể làm xét nghiệm ở đâu ạ?
Nhờ các anh chỉ giúp em chỗ xét nghiệm đáng tin cậy?
Sau nghi được các anh tư vấn em đã yên tâm phần nào nhưng vẫn còn lo lắng. Lần này là em sợ tới già rồi.
Mong cho nhanh đến ngày làm xét nghiệm.
Với lại anh ơi cho em hỏi combo 27 ngày độ tin cây cao không anh?
Cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em.

Nếu bạn ở Trà Vinh thì chưa có cơ sở nào xét nghiệm HIV Combo,chỉ có TPHCM tại Hòa Hảo có xét nghiệm.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 22:07
Nếu bạn ở Trà Vinh thì chưa có cơ sở nào xét nghiệm HIV Combo,chỉ có TPHCM tại Hòa Hảo có xét nghiệm.

Các anh cho em hỏi xét nghiệm combo ở Hòa Hảo sau 27 ngày độ tin cậy có cao không anh? Có thể yên tâm cưới vợ được chưa các anh?
Cảm ơn các anh!!!

Tuanmecsedec
14-01-2016, 22:11
Các anh cho em hỏi xét nghiệm combo ở Hòa Hảo sau 27 ngày độ tin cậy có cao không anh? Có thể yên tâm cưới vợ được chưa các anh?
Cảm ơn các anh!!!

27 ngày xét nghiệm HIV Combo nếu kết quả âm tính thì khả quan rất cao đã na toàn,dù thật sự bạn có nguy cơ.Bạn yên tâm trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 22:19
Em cảm ơn anh và các anh chị trên diễn đàn,
Sau khi nghe các anh chị tư vấn em đã nhẹ nhõm đi rất nhiều, tuy vẫn còn lo sợ. Đây là lần đầu tiên trong đời em trót dại, sau này chắc chắn không có lần thứ 2.
Mấy nay em cũng tìm hiểu về hiv trên mạng nhiều và có thấy thông tin một số nước xét nghiệm combo sau 22 ngày là kết luận luôn.
Anh chi em hỏi combo ở hòa hảo có giống bên nước ngoài không anh? Có tin cậy như bên nước ngoài không anh?
Nếu không có các anh tư vấn em stress không biết tới bao giờ.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 22:22
Em cảm ơn anh và các anh chị trên diễn đàn,
Sau khi nghe các anh chị tư vấn em đã nhẹ nhõm đi rất nhiều, tuy vẫn còn lo sợ. Đây là lần đầu tiên trong đời em trót dại, sau này chắc chắn không có lần thứ 2.
Mấy nay em cũng tìm hiểu về hiv trên mạng nhiều và có thấy thông tin một số nước xét nghiệm combo sau 22 ngày là kết luận luôn.
Anh chi em hỏi combo ở hòa hảo có giống bên nước ngoài không anh? Có tin cậy như bên nước ngoài không anh?
Nếu không có các anh tư vấn em stress không biết tới bao giờ.

Tất cả các dụng cụ xét nghiệm ở Việt Nam đều nhập từ nước ngoài về hết bạn.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 22:27
Tuy được mọi người tư vấn không có nguy cơ nhưng em vẫn còn lo lắng lắm.
Đúng là một phút nông nỗi...haiz.
Em cảm ơn mọi người,
Đủ 27 ngày em sẽ đi làm combo ở hòa hảo để giải tỏa tâm lý và chuẩn bị cưới vợ.
Trường hợp của em có cần làm các xét nghiệm giang mai, lậu, sùi mào gà không các anh?
Sau 12 tuần có phải chốt hiv không các anh?

Tuanmecsedec
14-01-2016, 22:30
Tuy được mọi người tư vấn không có nguy cơ nhưng em vẫn còn lo lắng lắm.
Đúng là một phút nông nỗi...haiz.
Em cảm ơn mọi người,
Đủ 27 ngày em sẽ đi làm combo ở hòa hảo để giải tỏa tâm lý và chuẩn bị cưới vợ.
Trường hợp của em có cần làm các xét nghiệm giang mai, lậu, sùi mào gà không các anh?
Sau 12 tuần có phải chốt hiv không các anh?

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Hoihan_muonmang
14-01-2016, 22:32
Em cảm ơn anh.
Chúc anh nhiều sức khõe để giúp mọi người chống chọi với hiv.

Hoihan_muonmang
28-01-2016, 16:53
Hôm nay đúng 28 ngày em có làm combo ở Hòa Hảo kết quả neg s/co 0.37, các anh chị cho em hỏi em đã an toàn chưa?
Có cần xét nghiệm ở 12 tuần không?
Sao em thấy xét nghiệm nhanh quá khoảng 1 tiếng rưỡi là có kết quả. Với lại chi phí xét nghiệm là 100k, khám nhiễm là 100k. Trong giấy xét nghiệm bác sĩ ghi là combo ag/ab không biết có đúng là combo như các anh chị tư vấn không?
Với lại kết quả ở Hòa Hảo có đáng tin cậy không?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều.
Chúc các anh chị ăn tết vui vẻ

Tuanmecsedec
28-01-2016, 21:42
Hôm nay đúng 28 ngày em có làm combo ở Hòa Hảo kết quả neg s/co 0.37, các anh chị cho em hỏi em đã an toàn chưa?
Có cần xét nghiệm ở 12 tuần không?
Sao em thấy xét nghiệm nhanh quá khoảng 1 tiếng rưỡi là có kết quả. Với lại chi phí xét nghiệm là 100k, khám nhiễm là 100k. Trong giấy xét nghiệm bác sĩ ghi là combo ag/ab không biết có đúng là combo như các anh chị tư vấn không?
Với lại kết quả ở Hòa Hảo có đáng tin cậy không?
Cảm ơn các anh chị rất nhiều.
Chúc các anh chị ăn tết vui vẻ

Bạn đọc lại từ đầu đến cuối coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn bạn có nguy cơ không?.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Hoihan_muonmang
28-01-2016, 22:20
Em cảm ơn anh Tuấn