PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ rách không biết

anhduy1661
16-01-2016, 14:48
Hôm qua lúc đi nhậu, sau khi xỉn bạn bè có rủ e đi qh . em cũng vì say và cũng chưa quan hệ lần nào cũng đi. Trong khi qh e xuất tinh. Rùi rút ra rặn cho ra bớt. E vô tình liếc qua phần thân gmd có gì trắng trắng giống như tinh. Mặc dù e có đeo bao. Do xỉn nên e khoonh kiểm tra bcs có rách hay không. Nhung trong lúc qh e vẫn có cảm giác nó phủ kín dv và k tiếp xúc với chất gì cả. Vậy e có bị nhiễm k ạ. E đang stress :((

songchungvoi_HIV
16-01-2016, 14:52
Hôm qua lúc đi nhậu, sau khi xỉn bạn bè có rủ e đi qh . em cũng vì say và cũng chưa quan hệ lần nào cũng đi. Trong khi qh e xuất tinh. Rùi rút ra rặn cho ra bớt. E vô tình liếc qua phần thân gmd có gì trắng trắng giống như tinh. Mặc dù e có đeo bao. Do xỉn nên e khoonh kiểm tra bcs có rách hay không. Nhung trong lúc qh e vẫn có cảm giác nó phủ kín dv và k tiếp xúc với chất gì cả. Vậy e có bị nhiễm k ạ. E đang stress :((
No riskkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk. 1000000000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
16-01-2016, 14:55

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao (http://diendanhiv.vn/threads/36190-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-khong-kiem-tra-bao)
Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/threads/33631-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su-so-rach-tuot-khong-biet-Chat-boi-tron)
Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/32891-Quan-he-GMD-luc-say-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!! (http://diendanhiv.vn/threads/32019-Quan-he-voi-gmd-co-su-dung-bcs-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

anhduy1661
16-01-2016, 15:01
Dạ cảm ơn 2 a. Do lầm đâì quan hệ và say xỉn nữa. E cư thắc mắc cái trắng trắng đó là gì :'(

Tuanmecsedec
16-01-2016, 15:03
Dạ cảm ơn 2 a. Do lầm đâì quan hệ và say xỉn nữa. E cư thắc mắc cái trắng trắng đó là gì :'(

Cái trắng trắng là gì mặc kệ,trường hợp của bạn không có nguy cơ.

anhduy1661
16-01-2016, 15:06
Dạ em cám ơn anh nhìu. Lần sau k trót dại nữa

Tuanmecsedec
16-01-2016, 15:08
Dạ em cám ơn anh nhìu. Lần sau k trót dại nữa

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn.

Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

anhduy1661
16-01-2016, 15:13
Vâng em biết rùi ạ. Mà gái mại dâm quan hệ nhìu với người ta mà luôn luôn dùng bao thì sao a. Có bệnh gì k ạ.?

Tuanmecsedec
16-01-2016, 15:14
Vâng em biết rùi ạ. Mà gái mại dâm quan hệ nhìu với người ta mà luôn luôn dùng bao thì sao a. Có bệnh gì k ạ.?

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

anhduy1661
16-01-2016, 15:17
H e bớt lo rùi ạ.thanks a nhìu ạ :(

anhduy1661
23-01-2016, 14:47
Mấy a ơi cho e hỏi nữa. Tại dù đc tư vấn em vẫn suy diễn đủ thứ vì lúc đó e k nhìn vào bcs, và e cũng k lâyz bao ra. Cái thứ trắng trắng bên phài gần rốn cô tA cứ ám ảnh e. Tuy k nhin bao nhưng từ lúc quan hêk truoc sau với lúc xuất tinh như một. Em sợ con ki giấu ạ..

thuctinhdi
23-01-2016, 15:58
Bạn càng suy nghĩ càng cố nhớ lại càng diễn tã thì càng stress và mệt mõi.Bạn yên tâm TH của bạn QHTD an toàn ko có nguy cơ.:zk2016:

Tuanmecsedec
23-01-2016, 16:11
Mấy a ơi cho e hỏi nữa. Tại dù đc tư vấn em vẫn suy diễn đủ thứ vì lúc đó e k nhìn vào bcs, và e cũng k lâyz bao ra. Cái thứ trắng trắng bên phài gần rốn cô tA cứ ám ảnh e. Tuy k nhin bao nhưng từ lúc quan hêk truoc sau với lúc xuất tinh như một. Em sợ con ki giấu ạ..

Cho dù là gì đi nữa,bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

anhduy1661
23-01-2016, 16:14
H chắc e đi nhậu ăn mừng đây :)

anhduy1661
23-01-2016, 16:17
Qua ngày sau em có gờ vào chỗ đầu dv xem có khác deo bao k. Thi thấy đau buốt k giống như lúc qh. Em hỏi cha e thì cha bảo hùi xưa ổng toàn k dùng bao đến nổi tỉu ra mủ lun. Hui xưa k có hiv ha a

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 16:32

Dấu cái gì

anhduy1661
23-01-2016, 16:43
Dấu cái gì

Rách bao mà nó giấu a.. luc đó cũng lần đầu e mà

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 16:48
Rách bao mà nó giấu a.. luc đó cũng lần đầu e mà

Nó, ý, ấy đâu có rãnh vậy, đâu có điện mà tự chuốt họa vào nó, ấy, ý để mang bầu ngoài ý muốn hay nhận Ết từ bạn, nếu bạn là người nhiễm, Ủa chỉ mình bạn biết sợ chắc nó, ấy, ý không biết sợ àh

anhduy1661
24-01-2016, 17:10
Nó, ý, ấy đâu có rãnh vậy, đâu có điện mà tự chuốt họa vào nó, ấy, ý để mang bầu ngoài ý muốn hay nhận Ết từ bạn, nếu bạn là người nhiễm, Ủa chỉ mình bạn biết sợ chắc nó, ấy, ý không biết sợ àh
Dạ. Do e chỉ sợ ấy cũng k biết ạ hay hoặc cũng bi nhiễm r. Nen e stress ạ :(

Charles
24-01-2016, 17:25

Dạ. Do e chỉ sợ ấy cũng k biết ạ hay hoặc cũng bi nhiễm r. Nen e stress ạ :(

Bạn quan hệ có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

anhduy1661
24-01-2016, 18:15
Bạn quan hệ có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Em biết là thế cái trắng trắng như tinh ấy nó ám anhe e. E hỏi ai cũng nói bao rách e xỉn nên k hay đó :(

anhduy1661
24-01-2016, 18:20
Mà nếu 3 tháng e k có trịu chứng gì là ok phai k ạ

Charles
24-01-2016, 18:27
Em biết là thế cái trắng trắng như tinh ấy nó ám anhe e. E hỏi ai cũng nói bao rách e xỉn nên k hay đó :(

Nếu BCS rách sẽ rách lòi đầu DV ra và khi rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Mà nếu 3 tháng e k có trịu chứng gì là ok phai k ạ

Bạn muốn hỏi triệu chứng bệnh gì?

anhduy1661
24-01-2016, 19:11
Nếu BCS rách sẽ rách lòi đầu DV ra và khi rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Bạn muốn hỏi triệu chứng bệnh gì?

Dạ. Lúc đó e k nhìn xuống bao e mới lo ạ. Đến nổi ấy tháo bao lúc nào e k hay lun. E hỏi trịu chứng H ấy ah

Charles
24-01-2016, 19:17
Dạ. Lúc đó e k nhìn xuống bao e mới lo ạ. Đến nổi ấy tháo bao lúc nào e k hay lun. E hỏi trịu chứng H ấy ah

HIV không có triệu chứng đặc trưng nào hết bạn.

anhduy1661
24-01-2016, 20:27
HIV không có triệu chứng đặc trưng nào hết bạn.

Vậy là e k sao hết phải k a

Nguyen Ha
25-01-2016, 07:24
Vậy là e k sao hết phải k a

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

anhduy1661
25-01-2016, 07:31
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Dạ cảm ơn chị. Tại e lo quá vì vô tình thấy thứ nước trắng trắng gần rốn à. Nếu k e chả lo nghĩ nhiều r

Nguyen Ha
25-01-2016, 07:35
Dạ cảm ơn chị. Tại e lo quá vì vô tình thấy thứ nước trắng trắng gần rốn à. Nếu k e chả lo nghĩ nhiều r

Ôi trời ơi, quan hệ bằng dv chứ bằng rốn đâu.

anhduy1661
25-01-2016, 07:38
Ôi trời ơi, quan hệ bằng dv chứ bằng rốn đâu.

Dạ lúc quan hệ e vừa xuất có nhịp thêm vài cái. Rút ra dặn ra cho hết. E k nhìn k đựng dc lún. Hồi xong xui lúc đứng lên e thấy gì trắng trắng. Voi lại yểm cung k nói gì . E hơi lo ạ sợ rách mà k biết ấy ạ.

Nguyen Ha
25-01-2016, 07:41
Dạ lúc quan hệ e vừa xuất có nhịp thêm vài cái. Rút ra dặn ra cho hết. E k nhìn k đựng dc lún. Hồi xong xui lúc đứng lên e thấy gì trắng trắng. Voi lại yểm cung k nói gì . E hơi lo ạ sợ rách mà k biết ấy ạ.

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

anhduy1661
25-01-2016, 07:45
Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Vâng e đỡ lo ruồi ạ. Lần duy nhất và cũng cuối cùng. Duy diễn đến nổi thấy gì vui là bùn đời, rơi nước mắt..

anhduy1661
25-01-2016, 07:48
H e cố nhớ lại thì ngĩ ra nhìu nguyên cơ mới. Hình như lúc nhớ ra lần đầu la chính xác phải k ạ. Bị rối loạn thật r :'(

Charles
25-01-2016, 08:00
H e cố nhớ lại thì ngĩ ra nhìu nguyên cơ mới. Hình như lúc nhớ ra lần đầu la chính xác phải k ạ. Bị rối loạn thật r :'(

Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi, suy diễn lắm chỉ mệt mỏi và thêm rối thôi không giải quyết được gì đâu.

anhduy1661
25-01-2016, 08:01
Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi, suy diễn lắm chỉ mệt mỏi và thêm rối thôi không giải quyết được gì đâu.

Vâng a. H e tạm yên tâm r ạ :)