PDA

View Full Version : Ngại nhưng phải nhờ tư vấn!

Hoàng Dung
16-01-2016, 15:58
Ngại lắm. Em và bạn trai quan hệ (có dùng bao cao su). Lúc vào nhà vệ sinh, em với tay lấy vòi nước anh ấy đang cầm để rửa, vô tình chạm vào bàn tay anh ấy đang rửa..., sao đó em lấy tay đó rửa của em (có rửa bên trong). Dạ xin hỏi nếu như tay ảnh vẫn còn dính tinh dịch rùi dính qua tay em rùi em rửa thì có bị không ạ (nếu anh ấy có)?

Tuanmecsedec
16-01-2016, 15:59
Ngại lắm. Em và bạn trai quan hệ (có dùng bao cao su). Lúc vào nhà vệ sinh, em với tay lấy vòi nước anh ấy đang cầm để rửa, vô tình chạm vào bàn tay anh ấy đang rửa..., sao đó em lấy tay đó rửa của em (có rửa bên trong). Dạ xin hỏi nếu như tay ảnh vẫn còn dính tinh dịch rùi dính qua tay em rùi em rửa thì có bị không ạ (nếu anh ấy có)?

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Hoàng Dung
16-01-2016, 16:04
Dạ không nguy cơ là khi tay ảnh không dính tinh dịch (đã rửa hết), còn nếu tay ảnh còn mà tay em cũng dính thì sao ạ? Em lo quá, lúc đó không để ý chuyện đó! Dạ tất cả chuyện chỉ có thế ạ!

Tuanmecsedec
16-01-2016, 16:07
Dạ không nguy cơ là khi tay ảnh không dính tinh dịch (đã rửa hết), còn nếu tay ảnh còn mà tay em cũng dính thì sao ạ? Em lo quá, lúc đó không để ý chuyện đó! Dạ tất cả chuyện chỉ có thế ạ!

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Hoàng Dung
16-01-2016, 16:15
Dạ, cảm ơn anh, một câu cuối cùng ạ: Trước khi mang bao cao su, tay em có cầm và vuốt..., sao đó em mang bao cao su cho anh ấy rùi lại quên nên cầm tiếp. Cho em hỏi có sao không ạ? (Câu cuối ạ, không hỏi nữa)

Tuanmecsedec
16-01-2016, 16:16
Dạ, cảm ơn anh, một câu cuối cùng ạ: Trước khi mang bao cao su, tay em có cầm và vuốt..., sao đó em mang bao cao su cho anh ấy rùi lại quên nên cầm tiếp. Cho em hỏi có sao không ạ? (Câu cuối ạ, kh6ong hỏi nữa)

Hổng cóa seo là hổng cóa seo luôn.

songchungvoi_HIV
16-01-2016, 17:07
Ui trời, Hỏi rứa cũng hỏi, trẻ lớp bốn cũng có thể trả lời cs6u ny được nữa là đằng khác