PDA

View Full Version : QHTD có BCS ko rách ko thủng XN AT sau 15 ngày

toixinchua
16-01-2016, 19:01
Trước tiên xin chào các ac trên diễn đàn, em xin được kể về tình hình của em hiện tai...
ngày 31/12/15 em có QH với GMD, ban đầu thì em có đặt DV của em lên ngực GMD và chà tới chà lui, xong tay cô ta cũng đụng vào DV em, rồi tay em cũng có đụng vào AD của cô ta nhưng không cho vào phía trong, xong em có lấy tay em đụng vào ngực cô ấy và hai bên ôm ấp, bắt đầu quan hệ thì e có nhờ cô ấy xé và đeo BCS luôn, BCS có mùi hôi nên cô ấy k OS cho e mà bắt đầu luôn QH, sau khi QH xong lúc xuất em xuất bên trong AD cô ấy và khi lấy DV ra thì e thấy TD vẫn còn nằm bên trong BCS sau đó em vào toalet lấy BCS ra và dùng vòi sen xịt rửa DV rồi xa lấy khăn KS lau và mặc quần lót và chuản bị về, từ đó đến hôm nay là 16 ngày....

em có gọi điện cho a Hiếu và được tư vấn là không có nguy cơ (cám ơn anh Hiếu đã rất nhiệt tình), nhưng từ mấy ngày nay tâm trạng em lúc nào cũng rơi vào trạng thái lo lắng, sợ mình bị H, em bị xuống 1 kg làm em lại càng lo thêm, môi em thì bị khô và bữa giờ em hay bị nóng người nhưng tầm mấy tiếng sau hết, mỗi lần nóng như vậy em để ý da em bị nổi lên mấy cái giống như ban màu đỏ nhưng 1 tí sau nó lặng, thường chỉ hay nổi ở cánh tay và ngực, mấy bữa nay thường về tối em hơi khó ngủ vì lo lắng khi thức dậy rồi muốn ngủ nữa thì không ngủ tiếp được, đầu óc thì cứ suy nghĩ đâu đâu muốn nói nhưng không dám nói với ai vì sợ, em ăn uống bình thường nhưng chẳng muốn ăn luôn, miệng thì cười nói vui vẻ với bạn bè nhưng trong đầu thì cứ suy nghĩ đâu đâu...lần đầu tiên em bị như thế này :(

ngày hôm qua ngày thứ 15 em có lên Hoà Hảo làm XN combo thì kq là S/Co 0.300 AT cho đỡ sợ nhưng bh vẫn còn thấy sợ và lo lắng, em đọc nhiều bài trên DD thì bảo là từ 22-28 ngày làm XN thì mới đúng và sau đó XN lại ở tuần 12, mấy ngày nay em bị tình cảnh nv đó em viết bài này chỉ mong ac trong dd chia sẽ cùng em...và cho em hỏi em XN combo vào ngày 15 như vậy có ý nghĩa gì không ạ :( ...mong các ac đừng la em, em bây giờ căng thẳng lo lắng muốn banh đầu luôn rồi :(( .. vừa hối hận vừa hận bản thân mình.

songchungvoi_HIV
16-01-2016, 19:09
Trước tiên xin chào các ac trên diễn đàn, em xin được kể về tình hình của em hiện tai...
ngày 31/12/15 em có QH với GMD, ban đầu thì em có đặt DV của em lên ngực GMD và chà tới chà lui, xong tay cô ta cũng đụng vào DV em, rồi tay em cũng có đụng vào AD của cô ta nhưng không cho vào phía trong, xong em có lấy tay em đụng vào ngực cô ấy và hai bên ôm ấp, bắt đầu quan hệ thì e có nhờ cô ấy xé và đeo BCS luôn, BCS có mùi hôi nên cô ấy k OS cho e mà bắt đầu luôn QH, sau khi QH xong lúc xuất em xuất bên trong AD cô ấy và khi lấy DV ra thì e thấy TD vẫn còn nằm bên trong BCS sau đó em vào toalet lấy BCS ra và dùng vòi sen xịt rửa DV rồi xa lấy khăn KS lau và mặc quần lót và chuản bị về, từ đó đến hôm nay là 16 ngày....

em có gọi điện cho a Hiếu và được tư vấn là không có nguy cơ (cám ơn anh Hiếu đã rất nhiệt tình), nhưng từ mấy ngày nay tâm trạng em lúc nào cũng rơi vào trạng thái lo lắng, sợ mình bị H, em bị xuống 1 kg làm em lại càng lo thêm, môi em thì bị khô và bữa giờ em hay bị nóng người nhưng tầm mấy tiếng sau hết, mỗi lần nóng như vậy em để ý da em bị nổi lên mấy cái giống như ban màu đỏ nhưng 1 tí sau nó lặng, thường chỉ hay nổi ở cánh tay và ngực, mấy bữa nay thường về tối em hơi khó ngủ vì lo lắng khi thức dậy rồi muốn ngủ nữa thì không ngủ tiếp được, đầu óc thì cứ suy nghĩ đâu đâu muốn nói nhưng không dám nói với ai vì sợ, em ăn uống bình thường nhưng chẳng muốn ăn luôn, miệng thì cười nói vui vẻ với bạn bè nhưng trong đầu thì cứ suy nghĩ đâu đâu...lần đầu tiên em bị như thế này :(

ngày hôm qua ngày thứ 15 em có lên Hoà Hảo làm XN combo thì kq là S/Co 0.300 AT cho đỡ sợ nhưng bh vẫn còn thấy sợ và lo lắng, em đọc nhiều bài trên DD thì bảo là từ 22-28 ngày làm XN thì mới đúng và sau đó XN lại ở tuần 12, mấy ngày nay em bị tình cảnh nv đó em viết bài này chỉ mong ac trong dd chia sẽ cùng em...và cho em hỏi em XN combo vào ngày 15 như vậy có ý nghĩa gì không ạ :( ...mong các ac đừng la em, em bây giờ căng thẳng lo lắng muốn banh đầu luôn rồi :(( .. vừa hối hận vừa hận bản thân mình.
ban đầu thì em có đặt DV của em lên ngực GMD và chà tới chà lui, xong tay cô ta cũng đụng vào DV em, rồi tay em cũng có đụng vào AD của cô ta nhưng không cho vào phía trong, xong em có lấy tay em đụng vào ngực cô ấy và hai bên ôm ấp => HIV ko lây qua con đường dạo đầu mơn trớn chà lếch, hun, liếm, xờ soạn, rờ rẫm, mò mẫm. HIV lây khi và chỉ khi thực hiện hành vi DV có thâm nhập vào bên trong AD ko BCS.
sau khi QH xong lúc xuất em xuất bên trong AD cô ấy và khi lấy DV ra thì e thấy TD vẫn còn nằm bên trong BCS => Như vậy chứng tỏ BCS ko bị rách toẹt => 1000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Túm lại 1 cục chà bá lửa bạn ko có nguy cơ với HIV

toixinchua
16-01-2016, 19:37
dạ a ơi, em cũng không muốn phải lo lắng ntn đâu, nhưng mà em cứ cảm thấy cơ thể mình nó sao sao đó :( ....cho em hỏi KQXN sau 15 ngày như vậy là chắc ăn bnh % rồi ạ

Charles
16-01-2016, 19:43

Theo những gì bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

cần giúp đỡ
16-01-2016, 20:33

Quan hệ có bcs hơn nữa bcs không rách,bạn có thể yên tâm không nhiễm H.

Giảm cân,ngứa,mệt mỏi có thể bạn bị tress,bởi tress ngoài những triệu chứng đó thường có người nghĩ mình cảm giác không hứng thú,thấy mình không còn giá trị cuộc sống,nghĩ tlí bản thân gia đình,trong công việc thường mất tập trung sờ đâu cũng thhấy hạch,tình trạng tress nặng gây đau cơ,đau xương,thậm chí tress kéo dài gây đến suy nhược cơ thể.
Còn xét nghiệm 15 ngày thì chưa thể chính xác bạn nhé!
Để giải tress bạn có thể xét nghiệm sau 4 tuân(27,28 ngày...)
Nhưng theo những gì bạn kể thì khả năng dương tính là 1/100000000,có thể nói bạn rất an toàn!!!!
Cứ ăn ngủ điều độ đừng bị tress đánh gục!

cần giúp đỡ
16-01-2016, 20:39
Tình trạng nứt môi do lo âu làm cơ thể điều tiết bù đắp lượng thiếu hụt vitamin gây ra ,đàu nhức mệt mỏi là hiện tượng lo âu do những lúc đó bạn nghĩ tới h( do tress gây ra).

cần giúp đỡ
16-01-2016, 20:46
Còn nếu bạn có triệu chứng đái gắt,đau,chảy mủ trong (2-10 ngày lúc có nguy cơ) thì bạn nên xét nghiệm lậu nếu không có triệu chứng thì thôi ko nhiễm lậu.
Nếu nổi mụn giống mào gà thì bạn bị bệnh mào gà(nên đi khám không thì thôi)
Nếu thân thể nổi vòng tròn giỗng lác hình đồng tiền trung tâm vòng lác có chấm cứng và xung quanh viền cứng thì bạn có thể bị giang mai.
Những bệnh này phát hiện sớm có thể chửa khỏi.
Còn với h bạn không có nguy cơ,nên không phải lăn tăn ảnh hưởng đến sức khỏe.
Lần sau tránh xa GMD nha!!!!

toixinchua
16-01-2016, 20:58
mình cám ơn các ac đã tư vấn giúp đỡ, mình xin chừa luôn là sẽ không bh mình đụng tới GMD luôn đó, mình bh tâm trạng cảm thấy lo âu vô cùng....nhìn đâu cũng thấy có TC, cho mình hỏi là nhức xương khớp cơ bắp ở HIV là ntn vậy, mình sợ quá, mình hay thử đụng vào chỗ cùi trỏ thì thấy hơi nhức nhức :( mình lo quá

Dalat
16-01-2016, 21:06
mình cám ơn các ac đã tư vấn giúp đỡ, mình xin chừa luôn là sẽ không bh mình đụng tới GMD luôn đó, mình bh tâm trạng cảm thấy lo âu vô cùng....nhìn đâu cũng thấy có TC, cho mình hỏi là nhức xương khớp cơ bắp ở HIV là ntn vậy, mình sợ quá, mình hay thử đụng vào chỗ cùi trỏ thì thấy hơi nhức nhức :( mình lo quá
Mình đọc bài bạn thấy bạn hoàn toàn không có nguy cơ gì cả bạn ah. Bạn cũng không oral sex và quan hệ có bao, vậy bạn an toàn với tất cả các bệnh kể cả hiv. Bao không rách, không lủng, không tụt là an toàn mà bạn.
Xét nghiệm combo 15 ngày cho hành vi nguy cơ là chưa chính xác, từ tuần thứ tư (22 ngày trở đi hãy xét nghiệm, nên xét nghiêm lúc 28 ngày).
Tránh xa gái mại dâm và luôn quan hệ có bao khi chưa rõ đối tác là an toàn nhé bạn.

toixinchua
16-01-2016, 21:17
bạn ơi, bạn có thể cho minh sdt hay thong tin gi do de minh trao doi khong, minh lo quá

cần giúp đỡ
16-01-2016, 21:17
Có người một năm sau nguy cơ xét nghiệm âm tính vấn có triệu chứng,triệu chứng là do bạn bị tress gây ra.
Theo bạn người ta sản xuất bao cao su làm gì,HiV tồn tại trong môi trường ngoài không khí chừng mấy phút đó là xét theo khía cạnh tồn tại nhừng nếu ra môi trường ngoài nó dễ bất hoạt,thâm chí có mấy em ra ngoài cơ thể thì chết khô.
Nếu H sống dai như đỉa thì bắt tay hôn nhau,chạm tay thì lâu hết thì việt nam đâu dừng lại 265000 người nhiễm H,thế giới có 35 triệu người bị h mà là 5 đến7 tỷ người bị H.
Hơn nữa tỉ lệ GMD nhiễm H hành nghề rơi vào khoảng 6%,tỉ lệ một lần quan hệ không an toàn chừng 0,082%(không đeo bao cao su).
Vậy bạn nghĩ tỉ lệ bạn mhiễm h là bao nhiêu?
Bạn không chơi trần,mà có đút vào AD chừng vài giây thì thời gian tiếp xúc không đủ,mà bạn không cho DV vào Ad thì lo gì.

Dalat
16-01-2016, 21:29
bạn ơi, bạn có thể cho minh sdt hay thong tin gi do de minh trao doi khong, minh lo quá
Mình đọc đi đọc lại bài bạn mấy lần thì mình vẫn thấy hoàn toàn không có nguy cơ gì cả. Bạn yên tâm khi được anh chị trong ban quản trị và mọi người tư vấn nhé. Nếu bạn thắc mắc thì gọi cho anh tuấn admin hay anh hiếu songchung nhé bạn. Các anh ấy rất nhiẹt tình tư vấn giải toả stress cho bạn.

Tuanmecsedec
16-01-2016, 21:32

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn,bạn không cần xét nghiệm nữa.

toixinchua
16-01-2016, 21:39
mình cám ơn bạn, mấy ngày hôm nay tâm lý mình cứ sao sao , lo lắng lắm, minh qh có đeo bcs mà vẫn sợ..mình cám ơn các ac đã tư vấn

Tuanmecsedec
16-01-2016, 21:42
mình cám ơn bạn, mấy ngày hôm nay tâm lý mình cứ sao sao , lo lắng lắm, minh qh có đeo bcs mà vẫn sợ..mình cám ơn các ac đã tư vấn

Bạn yên tâm,những gì ban quản trị đã tư vấn.

toixinchua
16-01-2016, 21:43
mình chỉ sợ cái bao đó có vấn đề gì thôi :(

Dalat
16-01-2016, 21:44
Bạn yên tâm nhé, đọc cái tiêu đề bạn đặt cũng thấy bạn an toàn nữa. Tránh xa gái mại dâm nhé bạn, coi chừng ngày mai rách hay tuột bao nữa thì thêm nguy cơ. Thân.

Tuanmecsedec
16-01-2016, 21:47
mình chỉ sợ cái bao đó có vấn đề gì thôi :(

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao (http://diendanhiv.vn/threads/36190-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-khong-kiem-tra-bao)
Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/threads/33631-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su-so-rach-tuot-khong-biet-Chat-boi-tron)
Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/32891-Quan-he-GMD-luc-say-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!! (http://diendanhiv.vn/threads/32019-Quan-he-voi-gmd-co-su-dung-bcs-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

cần giúp đỡ
16-01-2016, 21:50
Bao cao su không dễ rách như bạn nghĩ đâu,không tin bạn mua bcs đeo vào dương vật miết xem cần bao nhiêu lực mới rách được.
Lần sau tránh GMD ra đỡ phiền não nha.

toixinchua
16-01-2016, 21:53
vâng bạn, mình cám ơn bạn rất nhiều, bạn ơi mình có cần phải xn lại sau 4 tuần không, và kqxn sau 4 tuần combo tại Hòa Hao la chinh xac khong bạn

toixinchua
16-01-2016, 21:55
Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao (http://diendanhiv.vn/threads/36190-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-khong-kiem-tra-bao)
Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/threads/33631-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su-so-rach-tuot-khong-biet-Chat-boi-tron)
Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/32891-Quan-he-GMD-luc-say-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!! (http://diendanhiv.vn/threads/32019-Quan-he-voi-gmd-co-su-dung-bcs-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

em cam ơn anh rất nhiều, em thề cuộc đời từ nay về sau k bh em dung toi GMD :(

Dalat
16-01-2016, 22:04
vâng bạn, mình cám ơn bạn rất nhiều, bạn ơi mình có cần phải xn lại sau 4 tuần không, và kqxn sau 4 tuần combo tại Hòa Hao la chinh xac khong bạn
Bạn hoàn toàn an toàn nên không cần xét nghiệm. Hoà hảo là một trong những cơ sở xét nghiẹm đầu ngành của miền nam đó bạn. An tâm nhé bạn.

toixinchua
16-01-2016, 22:25
cám ơn bạn, mình bh chỉ muốn thoát ra khỏi cái sự lo lắng này thôi :(.... không muốn suy nghĩ tới nó nữa nhưng sao mà khó quá

Dalat
16-01-2016, 23:35
cám ơn bạn, mình bh chỉ muốn thoát ra khỏi cái sự lo lắng này thôi :(.... không muốn suy nghĩ tới nó nữa nhưng sao mà khó quá
Nếu lo lắng sau 22 ngày bạn xét nghiệm cái combo xả stress nhé. Một triệu phần trăm âm tính. Yên tâm nhé bạn

toixinchua
16-01-2016, 23:53
Nếu lo lắng sau 22 ngày bạn xét nghiệm cái combo xả stress nhé. Một triệu phần trăm âm tính. Yên tâm nhé bạn
bạn ơi vậy cho mình hỏi KQ 22 ngày so với 28 ngày có khác nhau nhiều không ạ, mình càng đợi lâu càng thấy lo :(

Dalat
17-01-2016, 00:02
bạn ơi vậy cho mình hỏi KQ 22 ngày so với 28 ngày có khác nhau nhiều không ạ, mình càng đợi lâu càng thấy lo :(
Kết quả 22 ngày và 28 ngày với combo thì không khác nhau, nhưng dĩ nhiên kết quả 28 ngày sẽ có độ tin cậy cao hơn, nhưng hầu như là không khác nhau, vì sau 22 ngày combo đã có thể phát hiện được kháng nguyên rồi bạn. Thực tế, một số nghiên cứu còn nói rằng có thể phát hien kháng nguyên từ 7-14 ngày theo pp combo và phát hiện hầu hết các trường hợp dương tính ở 14-21 ngày.

Tuanmecsedec
17-01-2016, 05:33

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

songchungvoi_HIV
17-01-2016, 12:04

Bạn có nguy cơ đâu mà lo lắng với lo toan, xương khớp cơ bắp nhứt là dành cho những người chây lười, còn việc bạn nghe đâu đó HIV làm cho đau cơ nhứt gối. xin thưa nghe mà chả hiểu thì đừng nghe cho đầy lỗ tai mắc công đi rái tai nhé, xin thưa NCH uống ARV vào mới làm cho họ đau cơ nhứt nách đau dò, chứ ko phải HIV làm cho đau cơ nhứt nách mõi gói trùng chân

toixinchua
17-01-2016, 18:21
em biết là đã đc mấy ac tư vấn là không sao nhưng em không muốn nghĩ tới nữa nhưng khó quá, tim thì đập nhanh, mỗi lần nghĩ tới người thân xung quanh là lại lo....
mấu ac ơi nếu bcs hết hạn thì có làm sao không ạ

Charles
17-01-2016, 18:22
em biết là đã đc mấy ac tư vấn là không sao nhưng em không muốn nghĩ tới nữa nhưng khó quá, tim thì đập nhanh, mỗi lần nghĩ tới người thân xung quanh là lại lo....

BCS còn hạn hay hết hạn miễn khi sử dụng bao không rách không tuột thì bạn yên tâm.

Dalat
17-01-2016, 20:56
Bạn yên tâm với những gì được tư vấn nhé.

toixinchua
17-01-2016, 23:27
mình thật sự k muốn nghĩ tới, nhưng mà mình có những TC như mấy cái khơp ở ngón tay nó đau lên hồi hết, rồi phần cơ phía sau bắp chân hơi ê ê nữa, càng làm mình lo thêm, :(

toixinchua
17-01-2016, 23:56
như bây giờ thì hết đau r, nhưng mà lâu lâu nó lại ê lên đau lên cái càng làm mình lo thêm.. :( mình cảm thấy sợ hãi lúc này quá

Tuanmecsedec
18-01-2016, 09:50
mình thật sự k muốn nghĩ tới, nhưng mà mình có những TC như mấy cái khơp ở ngón tay nó đau lên hồi hết, rồi phần cơ phía sau bắp chân hơi ê ê nữa, càng làm mình lo thêm, :(

như bây giờ thì hết đau r, nhưng mà lâu lâu nó lại ê lên đau lên cái càng làm mình lo thêm.. :( mình cảm thấy sợ hãi lúc này quá

Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra những hiện tượng này.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

toixinchua
19-01-2016, 12:01
mấy ac ơi, cho em xin phép hỏi, hôm nay em có ra Hoà Hảo xn là 19 gần 20 ngày, kq là s/co 0.330 at cho em hỏi là với kq này thì em đã yên tâm được chưa ạ... mấy bữa nay em stress quá ac ạ :(, em thề cuộc đời em không bh đụng tới Gmd luôn

songchungvoi_HIV
19-01-2016, 13:09
mấy ac ơi, cho em xin phép hỏi, hôm nay em có ra Hoà Hảo xn là 19 gần 20 ngày, kq là s/co 0.330 at cho em hỏi là với kq này thì em đã yên tâm được chưa ạ... mấy bữa nay em stress quá ac ạ :(, em thề cuộc đời em không bh đụng tới Gmd luôn
Theo bạn KQ này bi nhiêu % khi bạn ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
19-01-2016, 14:44

Ngay từ đầu bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

toixinchua
19-01-2016, 18:56
dạ, không phải là em không nghe lời mấy ac tư vấn đâu :(...
mà tại vì em cứ xuất hiện mấy cái TC như ho, rồi đau lưng càng lúc làm càng sợ..

Charles
19-01-2016, 18:59
mà tại vì em cứ xuất hiện mấy cái TC như ho, rồi đau lưng càng lúc làm càng sợ..

Mấy cái biểu hiện lẻ tẻ này do thay đổi thời tiết thôi chứ có gì đâu mà cũng xoắn quẩy.

toixinchua
19-01-2016, 19:04
Mấy cái biểu hiện lẻ tẻ này do thay đổi thời tiết thôi chứ có gì đâu mà cũng xoắn quẩy.
dạ a ơi vậy kqxn 20 ngày của em như vậy em có thể yên tâm phần nào chưa a mod

Charles
19-01-2016, 19:10

Bạn yên tâm 100000000000000%.

toixinchua
19-01-2016, 19:14
Bạn yên tâm 100000000000000%.
dạ em cám ơn a nhiều, :( e mới cạo gió xong ra 1 đống gió, chắc mấy bữa nay em bị trúng gió :(

Nguyen Ha
19-01-2016, 19:42
dạ em cám ơn a nhiều, :( e mới cạo gió xong ra 1 đống gió, chắc mấy bữa nay em bị trúng gió :(

"Ra 1 đống gió" xong là khỏe.

toixinchua
20-01-2016, 10:00
ac ơi, dạo này em ngủ hay bị thức giấc tầm 4 5h sáng, khi thức dậy rồi khó ngủ lại lắm...rồi hôm qua ngủ em bị đổ mồ hôi sau cổ với đầu nữa, họng và môi thì khô nữa ac ơi, em lo quá. :( em chưa bao giờ bị như vầy hết

Buonqua
20-01-2016, 10:07
ac ơi, dạo này em ngủ hay bị thức giấc tầm 4 5h sáng, khi thức dậy rồi khó ngủ lại lắm...rồi hôm qua ngủ em bị đổ mồ hôi sau cổ với đầu nữa, họng và môi thì khô nữa ac ơi, em lo quá. :( em chưa bao giờ bị như vầy hết
4,5 giờ thức cũng lên đây báo cáo là sao bạn. Mệt mõi, lo lắng, nóng trong người quá thôi.

toixinchua
20-01-2016, 10:13
4,5 giờ thức cũng lên đây báo cáo là sao bạn. Mệt mõi, lo lắng, nóng trong người quá thôi.
dạ là do trươc đây em toàn ngủ thẳng giấc không thôi, chưa từng bị trường hợp như vậy, cộng thêm mấy tuần nay em bị khô môi với khô họng nữa càng làm e lo :(...

Charles
20-01-2016, 10:16
dạ là do trươc đây em toàn ngủ thẳng giấc không thôi, chưa từng bị trường hợp như vậy, cộng thêm mấy tuần nay em bị khô môi với khô họng nữa càng làm e lo :(...

Dalat
20-01-2016, 11:24
20 ngày là khả quan cho một hành vi có nguy cơ rồi bạn. Ngay ban đầu bạn không có nguy cơ nên bạn an toàn rồi.

songchungvoi_HIV
20-01-2016, 12:10

Ho có nhiều nguyên nhân:
1. Do Ô nhiễm môi trường => Viêm họng.
2. Ho do lao.
3. Ho do hút thuốc lá.
Đau lưng là bệnh lý của gai cột sống, thoái vị đĩa đệm.
Chứ ko có con HIV nào làm cho người đó ho hay đau lưng

toixinchua
20-01-2016, 15:00
ac ơi có ai xn 19~20 ngày at nhưng về 12 tuần lại khác không ạ :yociexp76:

songchungvoi_HIV
20-01-2016, 15:05

Bạn hủi quá thừa thừa đến độ dường như bạn ko hề đọc được chữ Quốc Ngữ

Tuanmecsedec
20-01-2016, 15:50
Ngay từ đầu bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Bạn xét nghiệm tìm con gì ?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn không cần xét nghiệm nữa.

Charles
21-01-2016, 07:19

Bạn nghĩ HIV tự sinh ra sao :zk20155:

toixinchua
22-01-2016, 21:48
dạ a ơi, vậy kq của em có an toàn k ạ :(.... hôm nay e bị nổi một cái mụn đỏ phía sau lưng có sao k hả a, a ơi cho em hỏi có ai xn ngày 20 xong xn lại kq khác k anh :((

Nguyen Ha
22-01-2016, 21:53
dạ a ơi, vậy kq của em có an toàn k ạ :(.... hôm nay e bị nổi một cái mụn đỏ phía sau lưng có sao k hả a, a ơi cho em hỏi có ai xn ngày 20 xong xn lại kq khác k anh :((

Có 1 cái mụn thôi là gì mà phải sợ quá vậy???? Không có nguy XN âm tính rồi xả stress đi.

toixinchua
22-01-2016, 22:48
Có 1 cái mụn thôi là gì mà phải sợ quá vậy???? Không có nguy XN âm tính rồi xả stress đi.
20ngày at là xa stress đc r hả c ơi....có trường hợp nào thay đổi chưa c ơi

Tuanmecsedec
22-01-2016, 22:52

20ngày at là xa stress đc r hả c ơi....có trường hợp nào thay đổi chưa c ơi

Bạn xét nghiệm tìm con gì ?. Khi ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn không cần xét nghiệm nữa.

Bạn nên đọc lại.

toixinchua
22-01-2016, 22:57
dạ a T ơi, em lo bởi vì xung quanh em còn có ng thân gia đình, ng iu, em chỉ sợ bị nguy hiểm thôi.. cho nên em mới lo nhiều nv

Charles
23-01-2016, 07:26
dạ a T ơi, em lo bởi vì xung quanh em còn có ng thân gia đình, ng iu, em chỉ sợ bị nguy hiểm thôi.. cho nên em mới lo nhiều nv

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
23-01-2016, 11:47

Bạn chỉ biết spam hoặc như gà mổ thóc

toixinchua
24-01-2016, 22:21
Dạ em xin lỗi mấy ac trong thời gian qua, và em cũng cám ơn chân thành nhất đến với mấy ac đã tư vấn giúp đỡ em, .....
được tư vấn là ksao, k có nguy cơ, nhưng với tâm lý stress, và sợ trong đầu, thì hnay ngày thứ 24 gần 25 em đã đi xn combo tại hoà hảo để xả stress, xin ac đừng la e là tsao em k tin lời tư vấn.... :( bởi vì đây là lần đầu em bị sợ bệnh tới nv :(.... và kq s/co 0.540.... ac cho em hỏi thêm lần nữa là em có thể an tâm ngủ ngon xả stress đc chưa ạ, em có đọc mấy bài nói về chỉ số s/co là không quan trọng nhưng mà xn xong thấy nó cao quá em cũng teoo ạ @@...

Nguyen Ha
25-01-2016, 07:19
Dạ em xin lỗi mấy ac trong thời gian qua, và em cũng cám ơn chân thành nhất đến với mấy ac đã tư vấn giúp đỡ em, .....
được tư vấn là ksao, k có nguy cơ, nhưng với tâm lý stress, và sợ trong đầu, thì hnay ngày thứ 24 gần 25 em đã đi xn combo tại hoà hảo để xả stress, xin ac đừng la e là tsao em k tin lời tư vấn.... :( bởi vì đây là lần đầu em bị sợ bệnh tới nv :(.... và kq s/co 0.540.... ac cho em hỏi thêm lần nữa là em có thể an tâm ngủ ngon xả stress đc chưa ạ, em có đọc mấy bài nói về chỉ số s/co là không quan trọng nhưng mà xn xong thấy nó cao quá em cũng teoo ạ @@...

Yên tâm với kết quả XN, kê cao gối ngủ ngon, xả stress đi còn chờ gì nữa.

Charles
25-01-2016, 08:26

Chỉ số cao hay thấp mặc xác nó, miễn nó nhỏ hơn 1 thì BS kết luận âm tính. Giờ xả stress đi thôi.

songchungvoi_HIV
25-01-2016, 11:56

Bạn có XN đến Tết Công Gô cũng ko có Ết cho bạn xào lăn, S/CO cao hay thấp kệ mụ nó. cái chính là KQ ghi chữ Âm Binh