PDA

View Full Version : uống cafe kích dục,cô nhân viên đó có dùng miệng kích dục dv nguy cơ hiv ?

thanh
22-10-2013, 18:24
anh tuấn ơi em cần một lời giải đáp! hồi trưa em có đi uống cafe kích dục,cô nhân viên đó có dùng miệng kích dục dv của em,và em có dùng ngón tay bị xước dài khoảng hai dấu chấm này (..)vào âm đạo của cô nhân viên đó,vết xước đó bị trước khoảng 8h,vết xước đó còn đỏ đỏ anh tuấn nhe anh tuấn.vây a tuấn cho em hỏi là.
1:khi cô nhân viên đó kích dục dv em bằng miệng như vậy thì em có nguy cơ nhiễm hiv không?
2:còn ngón tay em bị xước như vậy mà dính tinh dịch hiv thì có nguy cơ nhiễm hiv không?
3:em có cần uống thuốc phơi nhiễm và làm xét nghiệm không anh.
em cám ơn anh chị nhiều.

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 18:30
anh tuấn ơi em cần một lời giải đáp! hồi trưa em có đi uống cafe kích dục,cô nhân viên đó có dùng miệng kích dục dv của em,và em có dùng ngón tay bị xước dài khoảng hai dấu chấm này (..)vào âm đạo của cô nhân viên đó,vết xước đó bị trước khoảng 8h,vết xước đó còn đỏ đỏ anh tuấn nhe anh tuấn.vây a tuấn cho em hỏi là.
1:khi cô nhân viên đó kích dục dv em bằng miệng như vậy thì em có nguy cơ nhiễm hiv không?
2:còn ngón tay em bị xước như vậy mà dính tinh dịch hiv thì có nguy cơ nhiễm hiv không?
em cám ơn anh chị nhiều.
Hành vi OS không có nguy cơ với HIV, Vết xước sau 8 giờ niêm mạc đóng cửa hoàn toàn ==> không còn khả năng cho nguy cơ HIV = hành vi kích dục. Nhưng 3 hành vi OS và kích dục - tay bạn có nguy cơ các bệnh lây qua đường TD (STDS): Lậu, Mồng Gà, Giang Mai và viêm gan B, bạn nên xn STDs sau nguy cơ 12 tuần tại BV Da Liễu TpHCM. Bạn cần tham khảo tài liệu này: CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

thanh
22-10-2013, 18:42
anh songchungvoi_HIV cho em hoi la :em xuat tinh trong mieng co nhan do thi co sao khong anh?

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 18:50
Viết chữ có dấu, đây là quy định của diễn đàn.
_ Em xuất tinh vào GMD thì GMD lãnh HIV chứ không phải em lãnh HIV. Em cần xem tài liệu này cho anh. Em khôn có nguy cơ với HIV ===>

CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

luxubu
22-10-2013, 19:29
em cám ơn anh chị nhiều.

Os thì không có nguy cơ với H... nhưng có nguy cơ với 1 số bệnh STDs.
Hành vi dùng tay kích thích âm đạo với ngón tay bị xước cũng không có nguy cơ... chỉ có nguy cơ khi ngón tay bạn có vết thương hở đang chảy máu mà đưa vào âm đạo GMD
Không cần uống pep trong trường hợp này.

trungan1987
22-10-2013, 19:37
em cám ơn anh chị nhiều.
Chào bạn...
1. OS ko có nguy cơ lây nhiễm H... nhưng có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...
2. Vết xước ngón tay bạn bị trc khoảng 8 tiếng... thì niêm mạc đã đóng cửa... => ko có nguy cơ
3. Bạn ko có nguy cơ nên ko cần dùng PEP... bạn ko cần phải đi xn...

Tuanmecsedec
22-10-2013, 20:48
em cám ơn anh chị nhiều.

Như mọi người chia sẽ với bạn,trường hợp của bạn không có nguy cơ về HIV.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này có những câu hỏi đại loại như bạn đã được trả lời.

thanh
29-10-2013, 18:42
việc là như thế này: giờ em và vợ em muốn có con, nên em muốn an toàn cho vợ và con em.vậy em cần đến bệnh viện khám những gì hả anh tuấn?em có cần xét nghiệm máu k anh?

Nguyen Ha
29-10-2013, 18:51
việc là như thế này: giờ em và vợ em muốn có con, nên em muốn an toàn cho vợ và con em.vậy em cần đến bệnh viện khám những gì hả anh tuấn?em có cần xét nghiệm máu k anh?

Bạn còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề này, không lập thêm chủ đề mới.

songchungvoi_HIV
29-10-2013, 18:55
Đợi đủ 12 tuần sau nguy cơ xn các bệnh STDs ==> nếu AT thì ok

Nguyen Ha
29-10-2013, 18:56

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV nên không cần xét nghiệm. Nhưng bạn có nguy cơ mắc lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 12 tuần.

trungan1987
29-10-2013, 18:58
Bạn còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề này, không lập thêm chủ đề mới.
Bạn nên xn STDs sau 12 tuần... nhằm để an toàn cho vợ bạn...

thanh
29-10-2013, 19:10
giờ em và vợ em muốn có con,nên em muốn an toàn cho vợ em va con của em sau nay,vậy giờ em cần đến bệnh viện khám những gì hả anh tuấn?em cám ơn anh nhiều.

trungan1987
29-10-2013, 19:14
Bạn đã có chủ đề ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/3888-uong-cafe-kich-duc-co-nhan-vien-do-co-dung-mieng-kich-duc-dv-nguy-co-hiv
Bạn mún hỏi thêm j thì post vào tiếp...
Bạn ko đc mở chủ đề mới...

songchungvoi_HIV
29-10-2013, 21:29
giờ em và vợ em muốn có con,nên em muốn an toàn cho vợ em va con của em sau nay,vậy giờ em cần đến bệnh viện khám những gì hả anh tuấn?em cám ơn anh nhiều.
Đây là box chủ đề dành cho các TV có KQ DT muốn tìm hiểu về mang thai và sinh bé an toàn. Bạn không có nguy cơ thì bạn viết vào đây là sai chủ đề bạn cần hỏi. Trường hợp của bạn là một người bình thường muốn sinh bé thì đi BV phụ sản khám tổng quát xem VC bạn mọi thứ có ok k? Có nghĩa là có trục trặc về sinh lý hoặc bị vô sinh hay không. Nên tôi sẽ chuyển bài bạn về đúng topic cùa bạn

thanh
30-10-2013, 18:51
vậy là em vẫn qh với vợ em bình thường hả anh songchungvoi_HIV?giờ em chỉ cần xn các bệnh lậu,giang mai ... thôi hả anh?

Nguyen Ha
30-10-2013, 19:06
vậy là em vẫn qh với vợ em bình thường hả anh songchungvoi_HIV?giờ em chỉ cần xn các bệnh lậu,giang mai ... thôi hả anh?

Bạn có nguy cơ với các bệnh này vậy bạn muốn vợ bạn cũng có nguy cơ lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b...giống bạn sao?