PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv trên kim tiêm

bình minh
21-01-2016, 17:04
anh chị cho em hỏi ở các bệnh viện trên hà nội có nhận mẫu máu xét nghiệm trên các ống kim tiêm không ạ. máu trên kim tiêm sau 1 ngày có thể mang đến các bệnh viện kiểm tra xem trên ống tiêm đấy có chứa máu hiv hay không không ạ.

songchungvoi_HIV
21-01-2016, 17:07
anh chị cho em hỏi ở các bệnh viện trên hà nội có nhận mẫu máu xét nghiệm trên các ống kim tiêm không ạ. máu trên kim tiêm sau 1 ngày có thể mang đến các bệnh viện kiểm tra xem trên ống tiêm đấy có chứa máu hiv hay không không ạ.
Máu trong kim tiêm sao 1 ngày máu chít mịa nếu có HIV cũng chít bầm rùi lấy đâu XN ba

bình minh
21-01-2016, 18:32
ý e là lấy máu xét nghiệm trong kim tiêm rồi mang đến bệnh viện xét nghiệm ạ, vi không di chuyển được nên lấy máu tại nhà rồi mang di xet nghiem có được không, hay phải đến tận bệnh viện rồi lấy ạ.

Nguyen Ha
21-01-2016, 19:03
ý e là lấy máu xét nghiệm trong kim tiêm rồi mang đến bệnh viện xét nghiệm ạ, vi không di chuyển được nên lấy máu tại nhà rồi mang di xet nghiem có được không, hay phải đến tận bệnh viện rồi lấy ạ.

Đến tận bệnh viện, kỹ thuật viên XN họ lấy máu cho bạn.

bình minh
21-01-2016, 19:33
không còn cách nào à chị. chân e đang bị bó,tạm thời không đi lại được.mà e sốt ruột quá. :(

Nguyen Ha
21-01-2016, 19:34
không còn cách nào à chị. chân e đang bị bó,tạm thời không đi lại được.mà e sốt ruột quá. :(

Không bạn ạ.

songchungvoi_HIV
22-01-2016, 13:43

Máu muốn làm XN được thì máu đó phải có chất bảo quản ko đông. Bản thân bạn Hắc Như Con ám, Nếu có lấy máu tận nhà đem đi XN chưa chắc bạn đã tin là máu của mình