PDA

View Full Version : vấn đề về ngoáy lỗ ghèn?

bibi
23-10-2013, 11:07
cho em hỏi dụng cụ để ngoáy lỗ ghèn có làm nguy cơ dẫn tới HIV không ak,em ngu quá tự nhiên lại đi ngoáy lỗ ghèn,không nghĩ tới việc mắt là niêm mạc mở,nếu dụng cụ đó có chứa hiv thì em chết chắc đúng không ak,và còn việc họ không thay dao cạo để cạo có lây không,vì em thấy người đó lấy dao trong hộp ra mà không hề thay dao,em có nguy cơ không mấy anh

HIV/AIDS.
23-10-2013, 11:09
cho em hỏi dụng cụ để ngoáy lỗ ghèn có làm nguy cơ dẫn tới HIV không ak,em ngu quá tự nhiên lại đi ngoáy lỗ ghèn,không nghĩ tới việc mắt là niêm mạc mở,nếu dụng cụ đó có chứa hiv thì em chết chắc đúng không ak,và còn việc họ không thay dao cạo để cạo có lây không,vì em thấy người đó lấy dao trong hộp ra mà không hề thay dao,em có nguy cơ không mấy anh
Các trường hợp em nói không có Nguy cơ với HIV. EM nên tham klhảo thêm kiến thức HIV trong diễn đàn này

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 11:21
Vấn đề hót tóc cậu râu và rái tai hay lỗ ghèn, chưa có báo cáo ca nào bị nhiễm HIV tới thời điễm này.

bibi
23-10-2013, 11:51
Vấn đề hót tóc cậu râu và rái tai hay lỗ ghèn, chưa có báo cáo ca nào bị nhiễm HIV tới thời điễm này.
vẫy là em không cần lo,và không cần dùng pep hay xét nghiệm gì đúng không anh songchungvoi_HIV và chị tocdovtyeu

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 12:00
vẫy là em không cần lo,và không cần dùng pep hay xét nghiệm gì đúng không anh songchungvoi_HIV và chị tocdovtyeu :monkeys50:
Em k có nguy cơ k cần xn k cần PEP

Nguyen Ha
23-10-2013, 12:03
vẫy là em không cần lo,và không cần dùng pep hay xét nghiệm gì đúng không anh songchungvoi_HIV và chị tocdovtyeu

Đúng rồi những vẫn đề bạn nêu ở trên ko có nguy cơ với HIV nên không phải dùng pep, không phải xn. Yên tâm.

Nguyen Ha
23-10-2013, 12:09
Cố tình bôi son cho chị tocdovtyeu cho thêm phần long trọng.

luxubu
23-10-2013, 12:25

Theo như bạn trình bày như trên... thì trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV.. H coi vậy chứ khó lây lắm bạn à... muốn lây thì nó phải đạt được những điều kiện nhất định.... bạn không cần phải uống Pep hay xn.