PDA

View Full Version : 79 ngày xét nghiệm determine 1/2 hiv âm tính

bibi
23-10-2013, 11:45
Cho em hỏi là thời gian 79 ngày xét nghiệm determine 1/2 hiv có tin tưởng được không ak,vì tự nhiên thời gian gần đây là khoảng 4 tháng rồi em lại bị nấm lưỡi,lên hạch,zona nói chung hội đủ triệu chứng của H,mà trước giờ em chưa bị bao giờ các anh chị cho em lời khuyên là có nên làm 1 cái xét nghiệm nữa không ak,em cảm ơn

HIV/AIDS.
23-10-2013, 11:50
Cho em hỏi là thời gian 79 ngày xét nghiệm determine 1/2 hiv có tin tưởng được không ak,vì tự nhiên thời gian gần đây là khoảng 4 tháng rồi em lại bị nấm lưỡi,lên hạch,zona nói chung hội đủ triệu chứng của H,mà trước giờ em chưa bị bao giờ các anh chị cho em lời khuyên là có nên làm 1 cái xét nghiệm nữa không ak,em cảm ơn
79 ngày la an tâm được rùi em àh và em nên nhớ HIV ban đầu không có triệu chứng. Em nên bính tĩnh lại nha. Thân

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 11:53
CHỦ ĐỀ: Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem (http://www.diendanhiv.vn/threads/3778-Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem)

bibi
23-10-2013, 11:58
nhưng nấm lưỡi thì thật sự trước giờ em chưa bị bao giờ,tự nhiên bây giờ bị,em rất hoang mang,còn hạch cổ em đoán chắc do nấm lưỡi làm ảnh hưởng tới viêm họng nên bị lên hạch,lúc đầu với kết quả 79 ngày em đã quên đi H nhưng giờ nhiều triệu chứng quá em sợ lắm

2013
23-10-2013, 12:06
nhưng nấm lưỡi thì thật sự trước giờ em chưa bị bao giờ,tự nhiên bây giờ bị,em rất hoang mang,còn hạch cổ em đoán chắc do nấm lưỡi làm ảnh hưởng tới viêm họng nên bị lên hạch,lúc đầu với kết quả 79 ngày em đã quên đi H nhưng giờ nhiều triệu chứng quá em sợ lắm
Bạn bị nấm thì trị nấm chứ liên quan gì H 79 ngày âm tính là rất khả quan rồi 84 với 79 ngày chả cách nhau bao nhiêu

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 12:07
Bạn lấy gì chứng minh đó là nấm? BS khẳng định hay bạn tự cho đó là nấm?

songchungvoi_HIV
23-10-2013, 12:08
Vui lòng tài liệu này:

CHỦ ĐỀ: Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem (http://www.diendanhiv.vn/threads/3778-Khi-nao-thi-noi-hach-la-trieu-chung-nguy-hiem)

binhminh01
23-10-2013, 12:12
Nấm lưỡi và trắng lưỡi là khác nhau Bạn nên xem kĩ Mình thì sáng nào cũng cạo lưỡi sáng lưỡi trắng bệch đó là chuyện bt
Bạn xn giống mình Mình xn 78 ngày AT giờ an tâm r

bibi
23-10-2013, 12:12
đứa bạn em làm y tá nó bảo thế ak,do em lấy nó trắng trắng,cạo miết không ra,thế em có cần xn nữa không ak

Tuanmecsedec
23-10-2013, 15:28

Theo khuyến cáo là 12 tuần,bạn đã xét nghiệm 79 ngày âm tính thì có thể yên tâm.

bibi
25-10-2013, 01:36
dù bây giờ em có đang bị triệu chứng j thì với kết quả đó em có thể an tâm không ak

Tuanmecsedec
25-10-2013, 05:24
dù bây giờ em có đang bị triệu chứng j thì với kết quả đó em có thể an tâm không ak

Dù có thể có bị gì luôn đi nữa.Miễn sao xét nghiệm ra kết quả âm tính chứng tỏ cơ thể không có HIV.

dragon
25-10-2013, 07:43
bạn yên tâm đi, bạn an toàn vớii H rồi, cố gắng sống tốt sau này đi