PDA

View Full Version : Xin tư vấn giúp em

giotnuocmat
27-01-2016, 15:25
Xin các anh chi tư vấn giúp em về nguy cơ của em...hom nay em đi ở dưới lầu 1 ,phía trên lầu 5 đang có 1 nhóm người đang làm kính lúc em đi ra thì có 2 giọt roi trúng mắt va miệng em...chỉ là giọt nhỏ nhung vẫn có cảm giác là chất lỏng..em nghi ngờ máu cùa một trong số người căt kính đó bị đứt tay nên vãy rồi rơi xuống và gió thổi tạt vào mắt em...nen em chay lên lầu 5 xem thi thay con co 2 người 1 người kia di đâu..ma em thấy co mấy cốc cà phê mang theo đề kế bên.//

có thể do nước đá tan rồi nhiều xuống gió tạt vào mắt em. cai nay thi ko sợ

Nhưng trường hợp là máu do người ta vảy ra rồi roi trúng mắt em thi em có nguy cơ không...vì khoản 2 phút sau đó em có lấy thuốc nhỏ mắt để rữa..e lo quá...và nếu giọt máu đó nhỏ thì có đủ kha năng lây không mấy anh chi.

giotnuocmat
27-01-2016, 15:27
em hoang toàn binh thường ko bị hoang tưởng..vì ro ràng em thấy có giọt gì bay vao mắt em

Tuanmecsedec
27-01-2016, 15:28
Xin các anh chi tư vấn giúp em về nguy cơ của em...hom nay em đi ở dưới lầu 1 ,phía trên lầu 5 đang có 1 nhóm người đang làm kính lúc em đi ra thì có 2 giọt roi trúng mắt va miệng em...chỉ là giọt nhỏ nhung vẫn có cảm giác là chất lỏng..em nghi ngờ máu cùa một trong số người căt kính đó bị đứt tay nên vãy rồi rơi xuống và gió thổi tạt vào mắt em...nen em chay lên lầu 5 xem thi thay con co 2 người 1 người kia di đâu..ma em thấy co mấy cốc cà phê mang theo đề kế bên.//

Nhưng trường hợp là máu do người ta vảy ra rồi roi trúng mắt em thi em có nguy cơ không...vì khoản 2 phút sau đó em có lấy thuốc nhỏ mắt để rữa..e lo quá...và nếu giọt máu đó nhỏ thì có đủ kha năng lây không mấy anh chi.

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng tự hù mình thôi.nếu là máu vào mắt thì biết liền.

Nguyen Ha
27-01-2016, 15:34

Giọt máu nhỏ bay từ lầu 5 xuống lầu 1. HIV nhảy múa tung tăng.

giotnuocmat
27-01-2016, 15:36
em cũng nghi là em lo lắng qua nên nghỉ là giọt máu vì em lên xem thì thấy 2 người..kế bên còn có cốc cà phê đá.. nhưng cái này là cái cầu thang nên trống trãi..người ta làm tầng 5 em ở tầng 1 đi ngan qua.
nhưng giọt đó nhỏ qua nên rớt vào cảm giác ướt thôi .nhiều khi nhỏ quá ko phân biệt đc thì sao anh

noi tầng 1-5 nhung thuc tế là tầng 4 thoi ..khoản cách các tầng lai nhỏ..nên rơi nhanh lắm

Nguyen Ha
27-01-2016, 15:37
em cũng nghi là em lo lắng qua nên nghỉ là giọt máu vì em lên xem thì thấy 2 người..kế bên còn có cốc cà phê đá.. nhưng cái này là cái cầu thang nên trống trãi..người ta làm tầng 5 m ở tầng 1 đi ngan qua.
nhưng giọt đó nhỏ qua nên rớt vào cảm giác ướt thôi .nhiều khi nhỏ quá ko phân biệt đc thì sao anh

Do bạn lo lắng quá thôi.

Tuanmecsedec
27-01-2016, 15:38
em cũng nghi là em lo lắng qua nên nghỉ là giọt máu vì em lên xem thì thấy 2 người..kế bên còn có cốc cà phê đá.. nhưng cái này là cái cầu thang nên trống trãi..người ta làm tầng 5 m ở tầng 1 đi ngan qua.

Tuanmecsedec khẳng định bạn chỉ suy diễn không có nguy cơ.

giotnuocmat
27-01-2016, 15:47
Tuanmecsedec khẳng định bạn chỉ suy diễn không có nguy cơ.
Dạ em xin cám anh các anh đã tư vấn giúp em..
nhưng giọt máu đó nhỏ chỉ vừa đủ cảm nhận như hạt liti thi có nguy cơ ko anh

Tuanmecsedec
27-01-2016, 15:49
Dạ em xin cám anh các anh đã tư vấn giúp em..
nhưng giọt máu đó nhỏ chỉ vừa đủ cảm nhận như hạt liti thi có nguy cơ ko anh

Bạn không nên tưởng tượng như vậy.Tuanmecsedec khẳng định nếu là máu khi vào mắt thì biết liền.

giotnuocmat
27-01-2016, 15:57
hic lam sao biết đc anh..vì nó nhỏ chứ ko phải 1 giọt to

Nguyen Ha
27-01-2016, 16:00
hic lam sao biết đc anh..vì nó nhỏ chứ ko phải 1 giọt to

Dù là máu cũng ko có nguy cơ.

giotnuocmat
27-01-2016, 16:30
Dù là máu cũng ko có nguy cơ.
Như vậy em bớt lo rồi em xin cảm ơn anh chị nhiều lắm .em lại tươi vui rồi.mừng quá.hic hic