PDA

View Full Version : rửa vòi nước ở hậu môn em có nguy cơ không ạ

quanguyhiem
29-01-2016, 14:54
Hôm nay ở công ty do đau bụng quá nên em mới đi vệ sinh trong công ty ạ.Nhưng vì em bị táo bón nên đi không ra nên em lấy vòi nước(vòi rửa đít khi đi vệ sinh ạ) em đè vòi vào sát hậu môn rồi xịt nước vào bên trong hậu môn để đi vệ sinh ạ.Xin cho em hỏi như vậy có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Tuanmecsedec
29-01-2016, 14:58
Hôm nay ở công ty do đau bụng quá nên em mới đi vệ sinh trong công ty ạ.Nhưng vì em bị táo bón nên đi không ra nên em lấy vòi nước(vòi rửa đít khi đi vệ sinh ạ) em đè vòi vào sát hậu môn rồi xịt nước vào bên trong hậu môn để đi vệ sinh ạ.Xin cho em hỏi như vậy có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ

Bạn có lấy vòi nước đó thọt thẳng vào hậu môn thì cũng không có nguy cơ HIV kiểu đó bạn.Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình có cái nhìn đúng.

songchungvoi_HIV
29-01-2016, 14:59
Theo bạn nó có hay ko?? Bạn chỉ cần nhìn khía cạnh bể bơi công cộng hồ hơi, thì bạn sẽ có câu trả lời