PDA

View Full Version : tất niên say sỉn và đi massage

mạnh khởi
07-02-2016, 17:15
hôm qua do cuối năm đi ăn tất niên về em có đi massage trong lúc gái mát sa dùng miệng kích dục em thì em có dùng tay để sờ vào âm đạo gái mát sa do gái mát sa chảy nhiều nước quá rồi dùng khăn lạnh lâu âm hộ sau đó em xuất tinh rồi gái mát sa lại dùng cái khăn ướt trước đó 1 2 phút dùng lâu âm đạo của cô ấy do em kích thích âm đạo chãy nhiều nước lau dương vật cho em , cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ vì cái khăn đó dính dịch âm đạo của gái mát sa sau đó lâu trực tiếp lên dương vật em lúc dương vật em vừa mới xuất tinh ,

thuctinhdi
07-02-2016, 18:17
Theo những gì bạn kể thì Ko có nguy cơ.Yên tâm

hivoff
07-02-2016, 19:12
OS không có nguy cơ hiv bạn nhá. do nước bọt là môi trường kiềm và có tính acid nhẹ nhưng mạnh hơn acid trong bao tủ nên nó có tính sát khuẩn rất cao. Nước bọt hầu như ko có hiv mà nếu có thì rất ít nhưng đã bất hoạt nên không còn khả năng gây nhiễm hiv được đều này đã được công nhận. Nhưng nó thể gây ra bệnh giang mai và viêm gan B bạn cần xét nghiệm giang mai va viêm gan B sau nguy cơ từ 1 đến 3 tháng. Còn HIV khi ra khỏi cơ thể thì ngay lập tức bị bất hoạt ngay nên không còn khà năng lây nhiễm dù bạn có làm gì đi nữa nhá.

mạnh khởi
07-02-2016, 21:35
vấn đề ở đây ko phải là oral sex mà là khăn giấy gái massage dùng lau âm đạo rồi sau đó lau dương vật mình khi xuất tinh trong khi cái khăn đó dính dịch âm đạo do lúc nảy gái mát sa lau âm đạo

hivoff
08-02-2016, 00:02
vấn đề ở đây ko phải là oral sex mà là khăn giấy gái massage dùng lau âm đạo rồi sau đó lau dương vật mình khi xuất tinh trong khi cái khăn đó dính dịch âm đạo do lúc nảy gái mát sa lau âm đạo

ko có nguy cơ trong trường hợp này bạn nhá.

Charles
08-02-2016, 07:44
hôm qua do cuối năm đi ăn tất niên về em có đi massage trong lúc gái mát sa dùng miệng kích dục em thì em có dùng tay để sờ vào âm đạo gái mát sa do gái mát sa chảy nhiều nước quá rồi dùng khăn lạnh lâu âm hộ sau đó em xuất tinh rồi gái mát sa lại dùng cái khăn ướt trước đó 1 2 phút dùng lâu âm đạo của cô ấy do em kích thích âm đạo chãy nhiều nước lau dương vật cho em , cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ vì cái khăn đó dính dịch âm đạo của gái mát sa sau đó lâu trực tiếp lên dương vật em lúc dương vật em vừa mới xuất tinh ,

Theo những gì bạn kể bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
09-02-2016, 06:18

Bạn yên tâm không có nguy cơ từ cái khăn trong mọi tình huống.

mạnh khởi
10-02-2016, 20:02
cái khăn đó có dính nhiều dịch âm đạo của gái mát sa củng ko sao hả mấy anh ?

Charles
10-02-2016, 20:05

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
11-02-2016, 08:13

Hoàn toàn không có nguy cơ kiểu này từ cái khăn trong mọi tình huống.