PDA

View Full Version : mọi người ơi cho mình hỏi về trường hợp của mình

phamngocvinh
10-02-2016, 09:13
thưa diễn đàn , hôm trước mình có massage mình có làm kiểu 69 với nv , sau đó vẫn còn hứng mình có ôm nv từ đằng sau du du mấy cái , say quá không biết dv đã vào a đ chưa , như vậy có nguy cơ không diễn đàn, diễn đàn trả lời giúp mình với , cảm ơn diễn đàn

cần giúp đỡ
10-02-2016, 09:24
thưa diễn đàn , hôm trước mình có massage mình có làm kiểu 69 với nv , sau đó vẫn còn hứng mình có ôm nv từ đằng sau du du mấy cái , say quá không biết dv đã vào a đ chưa , như vậy có nguy cơ không diễn đàn, diễn đàn trả lời giúp mình với , cảm ơn diễn đàn
Không có nguy cơ với hiv.

Charles
10-02-2016, 10:50

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

phamngocvinh
10-02-2016, 18:59
tức là mình ôm nv , rồi sau đó kì cọ dv từ đằng sau nv , nhưng thực sự không biết có trúng vào A đ không vì say quá , như vậy có nguy cơ không diễn đàn

Charles
10-02-2016, 19:59
tức là mình ôm nv , rồi sau đó kì cọ dv từ đằng sau nv , nhưng thực sự không biết có trúng vào A đ không vì say quá , như vậy có nguy cơ không diễn đàn

Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-02-2016, 08:12

Vấn đề này bạn đã được tư vấn ở đây rồi và bạn tự quyết định đã dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn nên đọc lại.

Chủ đề: mọi người cho mình hỏi về liều dùng thuốc lamzidivir (http://diendanhiv.vn/threads/38283-moi-nguoi-cho-minh-hoi-ve-lieu-dung-thuoc-lamzidivir)

phamngocvinh
15-02-2016, 21:12
diễn đàn ơi mình lo quá, mình vừa bị nổi hạch , mình có dùng pep nhưng uống trễ 3 lần nên giờ không biết thế nào nữa

Tuanmecsedec
16-02-2016, 05:41
diễn đàn ơi mình lo quá, mình vừa bị nổi hạch , mình có dùng pep nhưng uống trễ 3 lần nên giờ không biết thế nào nữa

Vấn đề thuốc bạn đã được tư vấn rồi.Vì vậy chủ đề này không cần thiết nữa.

Chủ đề: mọi người cho mình hỏi về liều dùng thuốc lamzidivir (http://www.diendanhiv.vn/threads/38283-moi-nguoi-cho-minh-hoi-ve-lieu-dung-thuoc-lamzidivir)