PDA

View Full Version : tư vấn giúp em với quan hệ có dùng bao cao su

hyvongxanh123
10-02-2016, 15:02
cách đây 10 ngày em có quan hệ với gái massa, sau đó quan hệ tình dục có sử dụng bcs, em quên ko ktra nhưng lúc xuất em thấy tinh dịch ở đầu dương vật, với lúc em xuất GMD kia không biết em xuất, lúc quan hệ em có sử dụng miệng bú vú GMD lúc này miệng em có vết xước, em bị viêm dạ dày. cho em hỏi em có khả năng bị lây nhiễm hiv không ? em lo lắng quá.

hyvongxanh123
10-02-2016, 15:03
đến ngày hôm nay em thấy người lúc sốt lúc không? còn không thấy nổi hạch.

Charles
10-02-2016, 15:54
cách đây 10 ngày em có quan hệ với gái massa, sau đó quan hệ tình dục có sử dụng bcs, em quên ko ktra nhưng lúc xuất em thấy tinh dịch ở đầu dương vật, với lúc em xuất GMD kia không biết em xuất, lúc quan hệ em có sử dụng miệng bú vú GMD lúc này miệng em có vết xước, em bị viêm dạ dày. cho em hỏi em có khả năng bị lây nhiễm hiv không ? em lo lắng quá.

Theo lời bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

mayman9899
10-02-2016, 16:00
Bạn muốn tư vấn thì mở chủ đề riêng, không hỏi trong chủ đề của người khác.

Tuanmecsedec
11-02-2016, 06:32

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.