PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bcs và Oral sex qua bcs

lancuoi
11-02-2016, 16:21
Lâu rồi e lại trở lại diễn đàn :( . Chuyện là thế này ạ. Lúc bia rượu phê phê e có đi Gmd. Lúc đầu cô ta hôn ngực em và dùng tay HJ cho em . Xong cô ấy os cho e thì cô ấy pảo E Đang Bị Viêm Họng nên OS qua BCS. Os qua bcs được 1 lúc thì rút ra thay bao khác. E ko rõ bcs ấy có bị rách ko . Tháo bcs os ra cô ấy thay bcs khác và qh vs em . Lúc quan hệ và xuất tinh ra thì e thấy td vẫn ở trong bcs và ko thấy chảy ra ngoài . Và bcs vẫn ở trên dv .e tự tay tháo bcs ra ko biết lúc tự tháp có sợ dịch ad dính vào dv ko ạ .e vào rửa sạch dv. Nếu rửa như vậy nước bắn vào dv có sao ko ạ . E hỏi cô ấy bcs có rách ko thì cô ấy pảo a kiểm tra đi. E đổ nước vào bcs và thắt nút lại và bóp thì ko thấy tia nước nhỏ nào phun ra . E chỉ sợ thủng lỗ li ti bcs sẽ ngỏ giọt chứ ko phun thành tia. Ngoài ra e ko hôn hay dùng tay kích thích ad cô ấy . E xin mọi người tư vấn giúp em vì vẫn trong thời gian dùng pep

Charles
11-02-2016, 17:06
Lâu rồi e lại trở lại diễn đàn :( . Chuyện là thế này ạ. Lúc bia rượu phê phê e có đi Gmd. Lúc đầu cô ta hôn ngực em và dùng tay HJ cho em . Xong cô ấy os cho e thì cô ấy pảo E Đang Bị Viêm Họng nên OS qua BCS. Os qua bcs được 1 lúc thì rút ra thay bao khác. E ko rõ bcs ấy có bị rách ko . Tháo bcs os ra cô ấy thay bcs khác và qh vs em . Lúc quan hệ và xuất tinh ra thì e thấy td vẫn ở trong bcs và ko thấy chảy ra ngoài . Và bcs vẫn ở trên dv .e tự tay tháo bcs ra ko biết lúc tự tháp có sợ dịch ad dính vào dv ko ạ .e vào rửa sạch dv. Nếu rửa như vậy nước bắn vào dv có sao ko ạ . E hỏi cô ấy bcs có rách ko thì cô ấy pảo a kiểm tra đi. E đổ nước vào bcs và thắt nút lại và bóp thì ko thấy tia nước nhỏ nào phun ra . E chỉ sợ thủng lỗ li ti bcs sẽ ngỏ giọt chứ ko phun thành tia. Ngoài ra e ko hôn hay dùng tay kích thích ad cô ấy . E xin mọi người tư vấn giúp em vì vẫn trong thời gian dùng pep

Theo những gì bạn kể là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không cần dùng PEP hãy XN gì cả.

lancuoi
11-02-2016, 17:08
Theo những gì bạn kể là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không cần dùng PEP hãy XN gì cả.
Lúc quan hệ chẳng may miệng e chạm vào đầu ngực cô ta . Lúc tháo bcs ra . E sợ dính vào tay e vì tay e hơi xước măng rô . Còn e ko cho tay vào ad

Charles
11-02-2016, 17:09
Lúc quan hệ chẳng may miệng e chạm vào đầu ngực cô ta . Lúc tháo bcs ra . E sợ dính vào tay e vì tay e hơi xước măng rô . Còn e ko cho tay vào ad

Như vậy không sao.

lancuoi
11-02-2016, 17:14
Như vậy không sao.
Như vậy là e yên tâm rồi . Ko cần dùng pep hay làm bất cứ xn gì đúng ko ạ . Kể cả bệnh td khác

Charles
11-02-2016, 17:18
Như vậy là e yên tâm rồi . Ko cần dùng pep hay làm bất cứ xn gì đúng ko ạ . Kể cả bệnh td khác

Bạn hoàn toàn yên tâm không sao.

lancuoi
11-02-2016, 17:53
Bạn hoàn toàn yên tâm không sao.
An tâm 100% ko anh

lancuoi
11-02-2016, 19:12
Lúc qh thi thoảng e sờ tay vào bcs . Ở ngoan tay ấy trong móng tay hơi có cảm giác đau đau nhưng ko thấy rỉ máu . Lúc bỏ bcs vào sọt rác e cũng cầm trên ngoan tay ấy . Cho e hỏi các bệnh lây truyền có lây ở bên ngoài không khí ko ạ. Còn ngón tay e ko cho vào ad cô ấy

Charles
11-02-2016, 19:47
Lúc qh thi thoảng e sờ tay vào bcs . Ở ngoan tay ấy trong móng tay hơi có cảm giác đau đau nhưng ko thấy rỉ máu . Lúc bỏ bcs vào sọt rác e cũng cầm trên ngoan tay ấy . Cho e hỏi các bệnh lây truyền có lây ở bên ngoài không khí ko ạ. Còn ngón tay e ko cho vào ad cô ấy

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

lancuoi
11-02-2016, 20:15
BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.
E cảm ơn anh :)

Tuanmecsedec
12-02-2016, 06:19

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

lancuoi
12-02-2016, 08:53
Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.
Vâng tất cả mọi bệnh luôn ah anh . Ở kẽ móng tay e có cảm giác hơi đau chắc do cắt móng tay nhưng e ko thấy chảy máu . Lúc e cầm bcs dính nước liệu có đi qua kẽ móng tay ko anh

hivoff
12-02-2016, 09:04
Vâng tất cả mọi bệnh luôn ah anh . Ở kẽ móng tay e có cảm giác hơi đau chắc do cắt móng tay nhưng e ko thấy chảy máu . Lúc e cầm bcs dính nước liệu có đi qua kẽ móng tay ko anh
Ko sao bạn, bạn cứ yên tâm những gì BQT đã tư vấn.

Tuanmecsedec
12-02-2016, 09:16

Bạn yên tâm đi không nguy cơ bệnh nào hết.

lancuoi
12-02-2016, 15:51
Bạn yên tâm đi không nguy cơ bệnh nào hết.
Vâng e cảm ơn a

lancuoi
13-02-2016, 13:09
Anh chị ơi tối qua e thấy đau đầu . Giờ dv đi tiểu có cảm giác buồn buồn . E lo quá có phải dùng pep ko . E vẫn trong thoèi gian dùng dk

hivoff
13-02-2016, 13:23
Anh chị ơi tối qua e thấy đau đầu . Giờ dv đi tiểu có cảm giác buồn buồn . E lo quá có phải dùng pep ko . E vẫn trong thoèi gian dùng dk
TH của bạn hoàn toàn không có nguy cơ với hiv bạn. Còn tc của bạn chỉ là do bạn lo quả nên hoang tưởng thôi. Bây giờ bạn chỉ uống pepsi thôi bạn nhá. Nếu không tin tưởng thì muốn làm gì thì tùy bạn nhá.

Tuanmecsedec
13-02-2016, 14:21

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,mà còn đòi dùng Pep gì nữa bạn.Bạn có dùng thì dùng Pepsi cho sản khoái.

lancuoi
13-02-2016, 20:11
Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,mà còn đòi dùng Pep gì nữa bạn.Bạn có dùng thì dùng Pepsi cho sản khoái.

http://i.imgur.com/Y06Vtif.jpgvâng a ơi e hỏi chút
1 nếu bcs bị châm kim thì có nguy cơ ko ạ .
2 Ở kẽ móng tay có vết đau ở kẽ móng tay nhưng ko chảy máu. Lúc qh đúng chỗ vết đau ấy chạm vào bcs. Ko cho ngón tay ấy vào ad.
3 Và xong trận rút bcs ra thì ngón tay đau ấy cầm bcs thì có nguy cơ ko a. Bcs dính nước lã khi rửa dv và ad

Nguyen Ha
13-02-2016, 20:15
vâng a ơi e hỏi chút
2 Ở kẽ móng tay có vết đau ở kẽ móng tay nhưng ko chảy máu. Lúc qh đúng chỗ vết đau ấy chạm vào bcs. Ko cho ngón tay ấy vào ad.
3 Và xong trận rút bcs ra thì ngón tay đau ấy cầm bcs thì có nguy cơ ko a. Bcs dính nước lã khi rửa dv và ad

1+2+3= 0 có nguy cơ

lancuoi
13-02-2016, 20:34
1+2+3= 0 có nguy cơ
Chị hà ơi tư vấn giuap e ở bài của e :(

Nguyen Ha
13-02-2016, 20:42
vâng a ơi e hỏi chút

Không có nguy cơ mà. Yên tâm đi.

lancuoi
13-02-2016, 21:47
Không có nguy cơ mà. Yên tâm đi.
Vâng cơ mà e vẫn run chị hà ơi

hivoff
13-02-2016, 22:47
Vâng cơ mà e vẫn run chị hà ơi

Bạn đừng suy diễn nữa làm mình lo lắng bạn nhá. Th của ban không phải là hành vi nguy cơ với con gì hết bạn nhá. Do bạn lo quá nên suy diễn lung tung thôi bạn. Yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.

Tuanmecsedec
14-02-2016, 08:18
vâng a ơi e hỏi chút

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

lancuoi
14-02-2016, 09:10
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.
Vâng em cảm ơn a tuấn

lancuoi
14-02-2016, 09:11
Bạn đừng suy diễn nữa làm mình lo lắng bạn nhá. Th của ban không phải là hành vi nguy cơ với con gì hết bạn nhá. Do bạn lo quá nên suy diễn lung tung thôi bạn. Yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn.
Mình cảm ơn b

lancuoi
15-02-2016, 09:30
Cho e hoi vấn đề này ạ . Hôm đó gmd có ngồi lên chân e . Ở chân có vết mụn ngứa . E ko rõ lúc ấy nó đã đóng niêm mạc chưa . Chỉ nhớ nó ko chảy máu dòng dòng . Hôm qua e kiểm tra thì nó đã đóng vẩy . E mong anh chị tư vấn giúp e

lancuoi
15-02-2016, 09:34
Ad gmd ngồi đè lên chân e . Ad cô ấy ở đúng giữa chân e . Mà chỗ đó hôm qua e xem lại có vết sẹo đã đóng vẩy to gấp đôi đầu tăm . E sợ lúc gmd ngồi lên chân e thì vết thương ấy đang hở . Và dịch gmd dính lên ad . Và ad dính vào đó . E lo quá

Buonqua
15-02-2016, 09:49
Ad gmd ngồi đè lên chân e . Ad cô ấy ở đúng giữa chân e . Mà chỗ đó hôm qua e xem lại có vết sẹo đã đóng vẩy to gấp đôi đầu tăm . E sợ lúc gmd ngồi lên chân e thì vết thương ấy đang hở . Và dịch gmd dính lên ad . Và ad dính vào đó . E lo quá
Lo lắng qúa thôi. Trường hợp bạn nêu không có nguy cơ. An tâm.

lancuoi
15-02-2016, 09:54
Lo lắng qúa thôi. Trường hợp bạn nêu không có nguy cơ. An tâm.
E kiểm tra có vết đóng vẩy ở chân e mới lo . Chỗ ấy đúng là chỗ gmd ngồi lên và ad đè lên chỗ ấy . Lo lắng quá a ạ

Charles
15-02-2016, 09:56
E kiểm tra có vết đóng vẩy ở chân e mới lo . Chỗ ấy đúng là chỗ gmd ngồi lên và ad đè lên chỗ ấy . Lo lắng quá a ạ

Không sao đâu bạn.

lancuoi
15-02-2016, 09:58
Không sao đâu bạn.
Nếu chỗ ấy có chảy máu và ad gmd ngồi đè lên có sao ko anh . E nhớ ko chảy máu dòng dòng . Còn rớm máu thì e ko rõ

Charles
15-02-2016, 10:01
Nếu chỗ ấy có chảy máu và ad gmd ngồi đè lên có sao ko anh . E nhớ ko chảy máu dòng dòng . Còn rớm máu thì e ko rõ

Khổ lắm đã bảo không sao yên tâm đi.

lancuoi
15-02-2016, 10:35
giờ e lấy vợ được ko anh . An toàn 100% để qh vs vợ ko anh

Charles
15-02-2016, 10:51

Tiến hành nhanh lên để lâu người khác cuỗm mất.

lancuoi
15-02-2016, 10:54
Tiến hành nhanh lên để lâu người khác cuỗm mất.
Vâng e cảm ơn để e tiến hành luôn ^~^

lancuoi
05-04-2016, 22:23
Anh chị ơi cho em hỏi. Kể từ lần cuối cùng e có qh vs gmd đã 8 tuần . Đến nay ko thấy chảy mủ hay dv nổi mụn hay gì ạ. Hôm nay bạn gái e thấy ngứa ad cô ấy sang medlatec khám thì bs pảo bị nấm về đặt thuốc .Nhưng bạn gái e lại nổi các hạt nhỏ ở trong ad . E rất lo lắng bị smg :( e xin các a tư vấn giúp e lời khuyên .

Tuanmecsedec
06-04-2016, 05:44
Anh chị ơi cho em hỏi. Kể từ lần cuối cùng e có qh vs gmd đã 8 tuần . Đến nay ko thấy chảy mủ hay dv nổi mụn hay gì ạ. Hôm nay bạn gái e thấy ngứa ad cô ấy sang medlatec khám thì bs pảo bị nấm về đặt thuốc .Nhưng bạn gái e lại nổi các hạt nhỏ ở trong ad . E rất lo lắng bị smg :( e xin các a tư vấn giúp e lời khuyên .

Ngay từ đầu bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ bệnh nào rồi thì yên tâm đi.

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 08:15
Cho e hoi vấn đề này ạ . Hôm đó gmd có ngồi lên chân e . Ở chân có vết mụn ngứa . E ko rõ lúc ấy nó đã đóng niêm mạc chưa . Chỉ nhớ nó ko chảy máu dòng dòng . Hôm qua e kiểm tra thì nó đã đóng vẩy . E mong anh chị tư vấn giúp e

Anh chị ơi cho em hỏi. Kể từ lần cuối cùng e có qh vs gmd đã 8 tuần . Đến nay ko thấy chảy mủ hay dv nổi mụn hay gì ạ. Hôm nay bạn gái e thấy ngứa ad cô ấy sang medlatec khám thì bs pảo bị nấm về đặt thuốc .Nhưng bạn gái e lại nổi các hạt nhỏ ở trong ad . E rất lo lắng bị smg :( e xin các a tư vấn giúp e lời khuyên . Những gì bạn kể trên không làm lây nhiễm HIV, bạn nên nhanh chóng mà lập gia đình đi , Chúc mừng bạn

Charles
06-04-2016, 08:59

Phụ nữ nhiều khi do VS vùng kín không sạch sẽ dẫn đến bệnh phụ khoa là chuyện thường, vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ với bệnh nào cả nên bạn yên tâm đi.

lancuoi
06-04-2016, 09:55
Phụ nữ nhiều khi do VS vùng kín không sạch sẽ dẫn đến bệnh phụ khoa là chuyện thường, vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ với bệnh nào cả nên bạn yên tâm đi.
vâng ah . Tại e thấy nổi mụn thịt em mới lo lắng anh ạ

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:00
Bạn đã được tư vấn an toàn thì cứ nên an tâm đi bạn đừng lo nghĩ nhiều quá , tập trung vào công việc

lancuoi
06-04-2016, 10:08
Bạn đã được tư vấn an toàn thì cứ nên an tâm đi bạn đừng lo nghĩ nhiều quá , tập trung vào công việc
Vâng em cảm ơn . Được tv ko có nguy cơ mà tự nhiên nó nổi lên e mới lo :( tính ra 8 tuàn anh ạ

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:16
Vâng em cảm ơn . Được tv ko có nguy cơ mà tự nhiên nó nổi lên e mới lo :( tính ra 8 tuàn anh ạ
Cứ An Tâm không lây nhiễm đâu bạn

lancuoi
06-04-2016, 10:24
Cứ An Tâm không lây nhiễm đâu bạn
Vâng anh. Ad bạn gái e mới xuất hiện thôi ạ . Buồn quá

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:28
Vâng anh. Ad bạn gái e mới xuất hiện thôi ạ . Buồn quá
Muốn biêt rõ tình trạng bạn gái đì đi khám phụ khoa ! Chứ bạn An toàn rồi làm gì lây cho bạn gái được

lancuoi
06-04-2016, 10:32
Muốn biêt rõ tình trạng bạn gái đì đi khám phụ khoa ! Chứ bạn An toàn rồi làm gì lây cho bạn gái được

hôm qua đi khám pk rồi a ạ. Bs nhìn qua rồi cho xn nấm . Thì bị nấm và cho thuốc đặt

lancuoi
06-04-2016, 10:33

E lo vì ko thấy nhắc đến các mụn kia vì sợ bs ko để ý tới vì nó nằm sâu ở bên trong

Trần Quang Vinh
06-04-2016, 10:33
hôm qua đi khám pk rồi a ạ. Bs nhìn qua rồi cho xn nấm . Thì bị nấm và cho thuốc đặt Đặt thuốc vài hôm sẽ khỏi thôi bạn không có vấn đề gì đâu

lancuoi
06-04-2016, 10:45
Đặt thuốc vài hôm sẽ khỏi thôi bạn không có vấn đề gì đâu
Vâng em mong là như vậy chứ bây giờ em sợ lắm :(

Charles
06-04-2016, 10:57

Về phía bạn BQT đã tư vấn rõ rồi, còn phía bạn gái có vấn đề gì cũng đã được BS khám và cho thuốc điều trị rồi, vì vậy cứ yên tâm điều trị đi.

lancuoi
06-04-2016, 15:56
Về phía bạn BQT đã tư vấn rõ rồi, còn phía bạn gái có vấn đề gì cũng đã được BS khám và cho thuốc điều trị rồi, vì vậy cứ yên tâm điều trị đi.
Vâng em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
06-04-2016, 16:32

Với HIV thì bạn yên tâm đi bạn.

lancuoi
06-04-2016, 20:16
Với HIV thì bạn yên tâm đi bạn.
Vâng e cảm ơn anh tuấn . Chỉ lo các bệnh td kia ạ. E thấy mọi ng tư vấn e đã tên tâm phần nào

Charles
06-04-2016, 20:26
Vâng e cảm ơn anh tuấn . Chỉ lo các bệnh td kia ạ. E thấy mọi ng tư vấn e đã tên tâm phần nào

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào mà ban quản trị nói bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác không??

Tuanmecsedec
06-04-2016, 21:03

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ bệnh nào rồi.