PDA

View Full Version : Hỏi về Viêm gan B

hoiklq
13-02-2016, 11:02
Bạn gái em bị viêm gan B
Em cho tay vào â đ của bạn gái trong khi ngón tay em bị tước phao dưới móng tay. Rất nhỏ
Em lo lắng mình bị nhiễm vì thấy ở các diễn đàn khác bảo chỉ cần có vết xước nhỏ mắt thường không nhìn thấy được cũng đã bị lây nhiễm viêm gan B
Và cho em hỏi thêm trường hợp của em có khả năng bị lây H không? nếu như đối phương có H
Mong anh chị tư vấn giúp em. Em đang lo lắng lắm ạ :(r

hivoff
13-02-2016, 13:30
Bạn gái em bị viêm gan B
Em cho tay vào â đ của bạn gái trong khi ngón tay em bị tước phao dưới móng tay. Rất nhỏ
Em lo lắng mình bị nhiễm vì thấy ở các diễn đàn khác bảo chỉ cần có vết xước nhỏ mắt thường không nhìn thấy được cũng đã bị lây nhiễm viêm gan B
Và cho em hỏi thêm trường hợp của em có khả năng bị lây H không? nếu như đối phương có H

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết, yến tâm đi bạn.

Tuanmecsedec
13-02-2016, 14:28
Bạn gái em bị viêm gan B

Bạn yên tâm không có nguy cơ về viêm gan B.Nếu bạn lo lắng về bệnh này thì nên đi chích ngừa viêm gan B.

hoiklq
13-02-2016, 14:51
Cảm ơn mọi người. Cảm ơn AD em đỡ lo hơn rồi ạ.