PDA

View Full Version : Lo lắng khi qh với GMD !!

sonrc0103
14-02-2016, 09:16
- Chào mọi người ! Mong mọi người tư vấn giúp em trường hợp này với ạ . Tình hình là cách đây 3 hôm em có qh với GMD nhưng có dùng bcs trong lúc qh và lúc qh xong thì cô ấy dùng tay gỡ bcs và xoa dương vật của em rồi cả 2 vscn ra về( trước đó cô ấy có kích thích em bằng cách liếm đầu ti và dùng tay đưa dương vật đã đeo bcs vào âm đạo ) . Trường hợp của em có khả năng lây nhiễm hiv không ạ !

Tuanmecsedec
14-02-2016, 09:23
- Chào mọi người ! Mong mọi người tư vấn giúp em trường hợp này với ạ . Tình hình là cách đây 3 hôm em có qh với GMD nhưng có dùng bcs trong lúc qh và lúc qh xong thì cô ấy dùng tay gỡ bcs và xoa dương vật của em rồi cả 2 vscn ra về( trước đó cô ấy có kích thích em bằng cách liếm đầu ti và dùng tay đưa dương vật đã đeo bcs vào âm đạo ) . Trường hợp của em có khả năng lây nhiễm hiv không ạ !

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

sonrc0103
14-02-2016, 09:28
Cám ơn anh nhiều ạ . Vậy là e đã có thể yên tâm và tiếp tục công việc và dự định sắp tới !

Charles
14-02-2016, 10:28

Trường hợp bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

sonrc0103
28-02-2016, 14:56
Trường hợp bạn kể yên tâm không có nguy cơ.
Em qh với GMD cách đây đã 3 tuần , cũng đã được mọi người tư vấn là an toàn và không có nguy cơ , nhưng 1 2 ngày nay e hơi mệt trong người , ngứa ran toàn thân ,có dấu hiệu bị sốt nhưng chưa bị , hôm nay thì e lại ngán ăn , không biết đó có phải là nhưng triệu chứng ban đầu không ạ , hay do e làm việc mệt , nghỉ ngơi chưa đủ do stress từ sau hôm đó , mong a/c tư vấn giúp em với ạ !

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 15:23
Em qh với GMD cách đây đã 3 tuần , cũng đã được mọi người tư vấn là an toàn và không có nguy cơ , nhưng 1 2 ngày nay e hơi mệt trong người , ngứa ran toàn thân ,có dấu hiệu bị sốt nhưng chưa bị , hôm nay thì e lại ngán ăn , không biết đó có phải là nhưng triệu chứng ban đầu không ạ , hay do e làm việc mệt , nghỉ ngơi chưa đủ do stress từ sau hôm đó , mong a/c tư vấn giúp em với ạ ! Nếu em quan hệ có BCS là An toàn HIV không có triệu chứng mà chỉ có xét nghiệm thôi em hành vi của em Không có thể lây nhiễm HIV

sonrc0103
28-02-2016, 15:40
- Vậy những vấn đề e đang gặp phải là do stress quá mà ra hả anh . e thì không thấy triệu chứng gì rõ rệt cả , nhưng lúc nào cũng suy nghĩ về nó , săm soi cơ thể miết , công việc mệt mỏi nữa , e đang thật sự stress nặng !

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 15:44
- Vậy những vấn đề e đang gặp phải là do stress quá mà ra hả anh . e thì không thấy triệu chứng gì rõ rệt cả , nhưng lúc nào cũng suy nghĩ về nó , săm soi cơ thể miết , công việc mệt mỏi nữa , e đang thật sự stress nặng ! Đúng rồi em có thể do em suy nghĩ nhiều thôi trường hợp của em là AN TOÀN em cứ sống vui vẻ thoải mái thì những triệu chứng đó cũng ko còn đâu

sonrc0103
28-02-2016, 15:55
Dạ vâng , em cảm ơn anh nhiều !

Charles
28-02-2016, 16:20
Em qh với GMD cách đây đã 3 tuần , cũng đã được mọi người tư vấn là an toàn và không có nguy cơ , nhưng 1 2 ngày nay e hơi mệt trong người , ngứa ran toàn thân ,có dấu hiệu bị sốt nhưng chưa bị , hôm nay thì e lại ngán ăn , không biết đó có phải là nhưng triệu chứng ban đầu không ạ , hay do e làm việc mệt , nghỉ ngơi chưa đủ do stress từ sau hôm đó , mong a/c tư vấn giúp em với ạ !

Do bạn lo lắng quá gây ra thôi. Bạn được tư vấn rồi thì hãy yên tâm.

Tuanmecsedec
28-02-2016, 20:26

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Nếu bạn quá lo lắng thì Stress cũng gây ra những hiện tượng này.

sonrc0103
29-02-2016, 21:29
Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Nếu bạn quá lo lắng thì Stress cũng gây ra những hiện tượng này.
Anh Tuấn ơi , 2 hôm nay em bị sốt nhẹ về chiều và mệt mỏi , nhưng chỉ cảm thấy hiện tượng đó trong vòng 1 2 giờ , ngủ 1 giấc thì hết , lúc nãy khi tắm e có thấy đùi sau có nổi 1 mụt đỏ nhỏ , ngứa , em lo lắng quá hix !!!!! Em có bệnh gì không anh ?

Tuanmecsedec
29-02-2016, 21:30
Anh Tuấn ơi , 2 hôm nay em bị sốt nhẹ về chiều và mệt mỏi , nhưng chỉ cảm thấy hiện tượng đó trong vòng 1 2 giờ , ngủ 1 giấc thì hết , lúc nãy khi tắm e có thấy đùi sau có nổi 1 mụt đỏ nhỏ , ngứa , em lo lắng quá hix !!!!! Em có bệnh gì không anh ?

Mấy hôm nay thời tiết muốn chuyển mùa mưa,nhiều người bị bệnh lắm bạn.

sonrc0103
29-02-2016, 21:54
Vâng ạ , e cám ơn anh , do có thêm cái mụt đỏ ngứa nên e lo lắng đêm rồi mà còn làm phiền a !

Aicuutoivoi
29-02-2016, 21:57
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 11:28
Vâng ạ , e cám ơn anh , do có thêm cái mụt đỏ ngứa nên e lo lắng đêm rồi mà còn làm phiền a !Mụn thì ai chả có nó muốn mọc đâu thì mọc sau cấm đừng em ko có nguy cơ lây đâu an tâm đi

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 13:27
https://www.upsieutoc.com/images/2015/03/13/10428049_514350182038892_7776227643623515175_n.jpg