PDA

View Full Version : Xuất tinh sớm,quan hệ dùng bao cao su

nguoicuoicung
14-02-2016, 22:22
Chào các anh chị!!
Em bị bệnh xuất tinh sớm,cứ mỗi lần lâm trận là cùng lắm là 10p khi em ở dưới cô gái ở trên,còn tư thế bình thường là cô gái đó nằm em đẩy thì được có 5p là ra!
Thằng bạn em nhiều lần thấy nó cứ nói là quan hệ với GMD ko dùng BCS nhưng khi xuất tinh ko xuất tinh vào bên trong ad,cho ra ngoài là ko bị nhiễm HIV??
Em thì nhiều khi bạn bè rủ rê đi chơi đây đó,nhưng mỗi lần quan hệ là em bắt buộc phải dùng BCS,đứa bạn em lại nói rằng đứa nào xuất tinh sớm,vào một tý mà đã ra thì nguy cơ nhiễm HIV cao!!
Mong mọi người trả lời dùm em 2 vấn đề trên vs :(

Tuanmecsedec
14-02-2016, 22:26
Chào các anh chị!!
Em bị bệnh xuất tinh sớm,cứ mỗi lần lâm trận là cùng lắm là 10p khi em ở dưới cô gái ở trên,còn tư thế bình thường là cô gái đó nằm em đẩy thì được có 5p là ra!
Thằng bạn em nhiều lần thấy nó cứ nói là quan hệ với GMD ko dùng BCS nhưng khi xuất tinh ko xuất tinh vào bên trong ad,cho ra ngoài là ko bị nhiễm HIV??
Em thì nhiều khi bạn bè rủ rê đi chơi đây đó,nhưng mỗi lần quan hệ là em bắt buộc phải dùng BCS,đứa bạn em lại nói rằng đứa nào xuất tinh sớm,vào một tý mà đã ra thì nguy cơ nhiễm HIV cao!!

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn đừng nghe mấy thằng bạn tào lao đó nhé.Chuyện có cho xuất tinh ra ngoài không phải là phòng bệnh và có xuất tinh sớm là không có nguy cơ.Bạn phải dùng bao cao su khi quan hệ tình dục khi chưa rõ bạn tình,nhất là người hành nghề mại dâm.

Cũng may là bạn luôn luôn sử dụng bao cao su là không có nguy cơ.

nguoicuoicung
14-02-2016, 22:29
và có xuất tinh sớm là không có nguy cơ

Em ko hiểu câu này lắm anh à!!anh nói rõ cho em được ko anh!

Tuanmecsedec
14-02-2016, 22:30
Em ko hiểu câu này lắm anh à!!anh nói rõ cho em được ko anh!

Tuanmecsedec đã tư vấn ở trên rồi,nếu quan hệ không dùng bao cao su là tình dục không an toàn.Dù có xuất tinh sớm.

Charles
15-02-2016, 07:04
Chào các anh chị!!

Xuất tinh sớm hay muộn miễn khi quan hệ bạn luôn sử dụng BCS là an toàn với HIV và các bệnh tình dục khác.