PDA

View Full Version : lo lắng mất ngủ. nhờ anh chị tư vấn

sumday
15-02-2016, 08:22
Hôm qua em có qhtd với Gmd nhưng có sử dụng bcs. Chỉ có điều là em có dùng tay xoa bên ngoài Ad của gmd và cô ta có chảy dịch ra 2 ngón tay của em .Nhưng chẳng may e để dịch ad ở hai ngón tay đó dính sang ngón thứ 3 đang bị xước . Lúc đó em thấy xót thì thấy chỗ đó rỉ máu. Vết xước khoảng 3 mm .1 lúc sau e mới đi rửa. Em khẳng định là vết xước có rỉ tí máu. Em lo lắng ko biết thế nào mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn

Charles
15-02-2016, 08:24
Hôm qua em có qhtd với Gmd nhưng có sử dụng bcs. Chỉ có điều là em có dùng tay xoa bên ngoài Ad của gmd và cô ta có chảy dịch ra 2 ngón tay của em .Nhưng chẳng may e để dịch ad ở hai ngón tay đó dính sang ngón thứ 3 đang bị xước . Lúc đó em thấy xót thì thấy chỗ đó rỉ máu. Vết xước khoảng 3 mm .1 lúc sau e mới đi rửa. Em khẳng định là vết xước có rỉ tí máu. Em lo lắng ko biết thế nào mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn

Theo như bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

sumday
15-02-2016, 08:30
Lúc ấy dịch dính sang ngón tay kia e thấy xót thì mới để ý là chỗ ấy bị rỉ tẹo máu. e lo quá ko biết có sao ko vì sợ dịch ấy tiếp xúc với máu thì có thể lây hiv

Charles
15-02-2016, 08:32
Lúc ấy dịch dính sang ngón tay kia e thấy xót thì mới để ý là chỗ ấy bị rỉ tẹo máu. e lo quá ko biết có sao ko vì sợ dịch ấy tiếp xúc với máu thì có thể lây hiv

Khi nào bạn đưa ngón tay đó vào trong AD hãy lo.

sumday
15-02-2016, 08:41
Thế ah. Em thì ko đưa vào trong ad mà là gián tiếp bị dính dịch từ hai ngón tay binh thường sang ngón bị xước thôi ( vết xước có rỉ máu ah va em thấy xót ở chô ấy).E hỏi sớm để biết xem có phải dung thuốc ko ah.

Charles
15-02-2016, 08:42
Thế ah. Em thì ko đưa vào trong ad mà là gián tiếp bị dính dịch từ hai ngón tay binh thường sang ngón bị xước thôi ( vết xước có rỉ máu ah va em thấy xót ở chô ấy).E hỏi sớm để biết xem có phải dung thuốc ko ah.

BQT khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

sumday
15-02-2016, 09:26
Em có gia đình. Nên lo lắng hỏi vậy . mong các anh chị lưu ý xem giup em ah.

Buonqua
15-02-2016, 09:51
Em có gia đình. Nên lo lắng hỏi vậy . mong các anh chị lưu ý xem giup em ah.
Trường hợp bạn nêu không có nguy cơ. Bạn an tâm với những gì được tham vấn.

sumday
15-02-2016, 12:22
Em cám ơn mọi người đã tư vấn. Nhưng mà dịch nó vào vết xước mà ko sao ah. E tưởng vết thương hở là bị ah.

hivoff
15-02-2016, 14:14
Đâu phải hở là bị đâu bạn nó còn tùy vết thương như thế nào nữa bạn. Thường muốn lây nhiễm cần phải có 4 yếu tố sau : số lượng, thời gian, nồng độ, diện tiếp xúc nữa bạn nhá. Vết thương bạn nhỏ chảy ít máu, còn dịch ad ra ngoài trong tích tắc là khô ngay bạn à. cho dù ngón tay đó của bạn có đúc vào ad luôn cũng khó có nguy cơ bạn nhá. Yên tâm đi bạn.