PDA

View Full Version : bị gái massage 0ral sex

haivan
15-02-2016, 23:23
Các bác cho em hoi chút. Em có đi massage và gái massage có bú mút đầu dv của em được khoảng 25-30 giây và em không cho mút nữa sau đó dùng tay kích thích làm cho em xuất tinh rồi dùng khăn lau cho em và xoa bóp toàn co thể.
Sau hôm đó em strest quá và em có đi làm xét nghiệm hiv, giang mai sau 2 tháng kể từ khi đi massage và kết quả đều âm tính.bác sĩ bảo ko sao nhung em vân lo quá. Nhu vậy liệu em có phải đi làm xét nghiệm lại sau 12 tuân không ? Liệu em có bị hiv,giang mai,sùi mồng gà không?

hivoff
16-02-2016, 00:22
bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết. TH của bạn không cần xét nghiệm tiếp sau 12 tuần. Yên tâm đi bạn.

Tuanmecsedec
16-02-2016, 05:49
Các bác cho em hoi chút. Em có đi massage và gái massage có bú mút đầu dv của em được khoảng 25-30 giây và em không cho mút nữa sau đó dùng tay kích thích làm cho em xuất tinh rồi dùng khăn lau cho em và xoa bóp toàn co thể.
Sau hôm đó em strest quá và em có đi làm xét nghiệm hiv, giang mai sau 2 tháng kể từ khi đi massage và kết quả đều âm tính.bác sĩ bảo ko sao nhung em vân lo quá. Nhu vậy liệu em có phải đi làm xét nghiệm lại sau 12 tuân không ? Liệu em có bị hiv,giang mai,sùi mồng gà không?

Những gì bạn kể thời gian chỉ 25>30 giây thì không có nguy cơ bệnh nào hết kể cả HIV.Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này.

haivan
16-02-2016, 09:55
Cám ơn các anh.
Khổ lỗi dạo này em có nhiều triệu chứng như lợi sưng đau dát,dâu họng cảm cúm, môi có nổi nốt, cơ thể thấy hơi mỏi mệt lên hơi lo.

hivoff
16-02-2016, 13:58
Cám ơn các anh.
Khổ lỗi dạo này em có nhiều triệu chứng như lợi sưng đau dát,dâu họng cảm cúm, môi có nổi nốt, cơ thể thấy hơi mỏi mệt lên hơi lo.

Yêm tâm đi bạn, những tc ban mt ko phải tc đặc trưng của hiv. Th của bạn ko có nguy cơ hiv bạn nhá. Viêm họng do virus liên cầu khẩn. Viêm lợi do vôi răng, còn những tc còn lại do stress bạn nhá.

haivan
17-02-2016, 18:29
Các bác nói thế em cũng yên tâm. Từ giờ phải sống lành mạnh thôi. E sợ lắm rồi.

Charles
17-02-2016, 19:40

Thời gian kích dục bằng miệng chỉ 25-30s thì không sao, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.