PDA

View Full Version : anh chị ơi cứu em với em sợ.thọc tay vào âm đạo em sợ

logictics
16-02-2016, 11:47
thưa anh chị giờ em hoang mang lắm.hôm qua em có đi mát xa em ko quan hệ tình dục,mà em chỉ tò mò lên em lấy ngón tay thọc vô âm đạo gái matxa khoảng 10 15p anh chị ạ.em thấy ngón tay em ướt sợ quá em vào nhà vệ sinh lấy dầu tắm em rửa tay xong em rửa lại bằng dầu tắm một lần rồi em về nhà.em rửa tay bằng lai-boy xong em lại lấy cồn 90 độ rửa tay tiếp 2 lần rồi ăn cơm.em ko thấy tay xót gì cả ko xước nếu mà tay em mà bị xước đổ cồn nó sẽ xót em phải làm sao có phải uống pep ko ạ.em có xông hơi tắm rủa lấy khăn gái matxxa đưa lau mặt lau người.xong em về nhà tắm rửa cạo râu bị xước má.giờ em phải làm sao anh chị ơi,em sợ lắm

Lục Giang
16-02-2016, 13:00
theo như những gì bạn nói thì tôi dám khẳng định bạn không có nguy cơ gì cả và cũng ko cần uống thuốc chỉ cho hai người

Tuanmecsedec
16-02-2016, 14:26
thưa anh chị giờ em hoang mang lắm.hôm qua em có đi mát xa em ko quan hệ tình dục,mà em chỉ tò mò lên em lấy ngón tay thọc vô âm đạo gái matxa khoảng 10 15p anh chị ạ.em thấy ngón tay em ướt sợ quá em vào nhà vệ sinh lấy dầu tắm em rửa tay xong em rửa lại bằng dầu tắm một lần rồi em về nhà.em rửa tay bằng lai-boy xong em lại lấy cồn 90 độ rửa tay tiếp 2 lần rồi ăn cơm.em ko thấy tay xót gì cả ko xước nếu mà tay em mà bị xước đổ cồn nó sẽ xót em phải làm sao có phải uống pep ko ạ.em có xông hơi tắm rủa lấy khăn gái matxxa đưa lau mặt lau người.xong em về nhà tắm rửa cạo râu bị xước má.giờ em phải làm sao anh chị ơi,em sợ lắm

Hình như bạn đã điện thoại hỏi trực tiếp Tuanmecsedec rồi.Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

logictics
16-02-2016, 18:42
Hình như bạn đã điện thoại hỏi trực tiếp Tuanmecsedec rồi.Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

nhưng anh ơi em thọc tay lâu lắm.em sợ dụi vào mắt.rồi lấy khăn lau mặt người dương vật.chẳng may lây bệnh tình dục thì sao.em thấy bảo tiếp xúc với tinh dịch chất dịch bị nhiễm mà.anh chị xem cho em với.để em uống thuốc .đừng giấu em

Nguyen Ha
16-02-2016, 19:51
nhưng anh ơi em thọc tay lâu lắm.em sợ dụi vào mắt.rồi lấy khăn lau mặt người dương vật.chẳng may lây bệnh tình dục thì sao.em thấy bảo tiếp xúc với tinh dịch chất dịch bị nhiễm mà.anh chị xem cho em với.để em uống thuốc .đừng giấu em

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

logictics
16-02-2016, 21:21
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

thật ko hả anh.em sợ quá có phải a chị chỉ an ủi động viên em thoii phải không

Nguyen Ha
16-02-2016, 21:24
thật ko hả anh.em sợ quá có phải a chị chỉ an ủi động viên em thoii phải không

Không có nguy cơ thì nói không có nguy cơ chứ an ủi cái gì.

logictics
17-02-2016, 21:22
Không có nguy cơ thì nói không có nguy cơ chứ an ủi cái gì.
nh chị ơi em mệt.em sốt em mệt mỏi có khi nào không

xuanxanh
17-02-2016, 21:39
nh chị ơi em mệt.em sốt em mệt mỏi có khi nào không

Có khi nào đầu bạn đập vào đầu giường bị đơ ko. SỐt với mệt thì uống thuốc nghỉ ngơi đi. Yên tâm đã được tư vấn ko có nguy cơ, bạn ko cần lo vậy.

logictics
17-02-2016, 21:54
Có khi nào đầu bạn đập vào đầu giường bị đơ ko. SỐt với mệt thì uống thuốc nghỉ ngơi đi. Yên tâm đã được tư vấn ko có nguy cơ, bạn ko cần lo vậy.

dạ em thử ngủ một tí uong thuoc xem sao.e mệt thấy nôn nao quá

Charles
18-02-2016, 08:03

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

logictics
05-03-2016, 22:09
Anh chị ơi sao từ hôm đó tới giờ em đau nhức người khắp nơi.nhức ngón chân cảm giác ko chịu được.lưỡi em thi thoảng nóng rát.người ngợm đau nhưc hết mình mẩy.đặc biệt lưỡi thi thoảng rát.mỏi người lắm.thấy mệt mỏi anh chị ơi cho em lời khuyên với em có phải di xét nghiệm k.đặc biệt em ko lo lắng anh chị k stress người nó như kim châm mệt mỏi đau nhưc lắm anh chị ạ.rồi đau nách nữa

Tuanmecsedec
06-03-2016, 06:38
Anh chị ơi sao từ hôm đó tới giờ em đau nhức người khắp nơi.nhức ngón chân cảm giác ko chịu được.lưỡi em thi thoảng nóng rát.người ngợm đau nhưc hết mình mẩy.đặc biệt lưỡi thi thoảng rát.mỏi người lắm.thấy mệt mỏi anh chị ơi cho em lời khuyên với em có phải di xét nghiệm k.đặc biệt em ko lo lắng anh chị k stress người nó như kim châm mệt mỏi đau nhưc lắm anh chị ạ.rồi đau nách nữa

Những hiện tượng này do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Charles
06-03-2016, 06:39

Đó chỉ là bệnh do thời tiết thay đổi thôi, đôi khi do bạn quá lo lắng cũng gây rư những biểu hiện đó.

songchungvoi_HIV
06-03-2016, 11:17

100000000000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

logictics
06-03-2016, 21:59
100000000000000000000000000000000000000% ko có nguy cơ

Dạ em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em.em cám ơn anh chị nhiều lắm.anh chị có thể cho em thông tin biểu hiện khi bị hiv k ạ

Trần Quang Vinh
06-03-2016, 23:21
Hiv ko có triệu chứng mà chỉ có xét nghiệm mới biết có lây nhiễm hay không

Tuanmecsedec
06-03-2016, 23:40
Dạ em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em.em cám ơn anh chị nhiều lắm.anh chị có thể cho em thông tin biểu hiện khi bị hiv k ạ

Bạn có nguy cơ gì đâu mà tìm hiểu hiện hay không biểu hiện.

logictics
07-03-2016, 10:03
Giờ được hai tuần em xét nghiệm máu có kết quả không ạ.tại tay chân em đau nhức hàm nó nhức theo rồi kiểu như sái quai hàm.người ngợm nhức quá.nó cứ nhức ở khớp đấy anh chị ạ.ê ẩm người tùm lum

Buonqua
07-03-2016, 10:17
Giờ được hai tuần em xét nghiệm máu có kết quả không ạ.tại tay chân em đau nhức hàm nó nhức theo rồi kiểu như sái quai hàm.người ngợm nhức quá.nó cứ nhức ở khớp đấy anh chị ạ.ê ẩm người tùm lum
Hai tuần xét nghiệm chưa chính xác bạn. Mà bạn có nguy cơ đâu.

Trần Quang Vinh
07-03-2016, 10:45
Giờ được hai tuần em xét nghiệm máu có kết quả không ạ.tại tay chân em đau nhức hàm nó nhức theo rồi kiểu như sái quai hàm.người ngợm nhức quá.nó cứ nhức ở khớp đấy anh chị ạ.ê ẩm người tùm lumCó kết quả của bệnh thần kinh hoang tưởng chứ H thì không bao giờ có trong trường hợp này

songchungvoi_HIV
07-03-2016, 12:31

Bạn XN tìm con khỉ gió gì trong máu??

Tuanmecsedec
07-03-2016, 15:43

Bạn xét nghiệm để tìm con gì ?. Khi ban quản trị đã tư vấn cho bạn là đã không có nguy cơ rồi.

logictics
07-03-2016, 21:46
Vâng em cám ơn anh chị người em lúc nóng lúc lạnh nó cứ nhức khắp người.và giờ em đag sốt.mệt quá.cứ ho nữa

logictics
07-03-2016, 21:54
Để em xem nó có gì không nữa em kể anh chị nghe mọi người hãy bớt chút thời gian bên em nhé.hôm đó em say quá.may mà xông hơi ko trúng gió thì em đi lâu rồi.nó lột quần em ra em đã cố gắng kéo lên làm chủ bản thân xong nó đút tay vào âm đạo.em vừa nhắm mắt vừa thọc tay.lúc đó em mơ màg nhưng vẫn nhận thức được.em thấy tay ướt em vào nhà tắm rửa tay xong lúc về em có lấy tay dụi mắt...và rửa cồn.em thì ko lo lắng lắm.k stress vì may em kiềm chế đc.nhưng em thấy bảo.dịch âm đạo lây qua nhữg vết thương k nhìn đươc bằng mắt.và 3 4 ngày nay ng ê ẩm.mệt ho nóng ran người nhức khắp người.nó mà nổi hach tuêu chảy là xong anh chị nhỉ.uống thuốc duy trì sự sống khổ lắm phải ko anh chị

logictics
07-03-2016, 22:04
Để em xem nó có gì không nữa em kể anh chị nghe mọi người hãy bớt chút thời gian bên em nhé.hôm đó em say quá.may mà xông hơi ko trúng gió thì em đi lâu rồi.nó lột quần em ra em đã cố gắng kéo lên làm chủ bản thân xong nó đút tay vào âm đạo.em vừa nhắm mắt vừa thọc tay.lúc đó em mơ màg nhưng vẫn nhận thức được.em thấy tay ướt em vào nhà tắm rửa tay xong lúc về em có lấy tay dụi mắt...và rửa cồn.em thì ko lo lắng lắm.k stress vì may em kiềm chế đc.nhưng em thấy bảo.dịch âm đạo lây qua nhữg vết thương k nhìn đươc bằng mắt.và 3 4 ngày nay ng ê ẩm.mệt ho nóng ran người nhức khắp người.nó mà nổi hach tuêu chảy là xong anh chị nhỉ.uống thuốc duy trì sự sống khổ lắm phải ko anh chị.người ngợm nóng ran hết lên sốt nữa

Charles
07-03-2016, 22:46
Để em xem nó có gì không nữa em kể anh chị nghe mọi người hãy bớt chút thời gian bên em nhé.hôm đó em say quá.may mà xông hơi ko trúng gió thì em đi lâu rồi.nó lột quần em ra em đã cố gắng kéo lên làm chủ bản thân xong nó đút tay vào âm đạo.em vừa nhắm mắt vừa thọc tay.lúc đó em mơ màg nhưng vẫn nhận thức được.em thấy tay ướt em vào nhà tắm rửa tay xong lúc về em có lấy tay dụi mắt...và rửa cồn.em thì ko lo lắng lắm.k stress vì may em kiềm chế đc.nhưng em thấy bảo.dịch âm đạo lây qua nhữg vết thương k nhìn đươc bằng mắt.và 3 4 ngày nay ng ê ẩm.mệt ho nóng ran người nhức khắp người.nó mà nổi hach tuêu chảy là xong anh chị nhỉ.uống thuốc duy trì sự sống khổ lắm phải ko anh chị.người ngợm nóng ran hết lên sốt nữa

Bạn lo lắng quá gây hâm hâm người thôi, trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

hivoff
08-03-2016, 00:01
trường hợp có nguy cơ đâu mà bạn lo lắng vậy.

Nguyen Ha
08-03-2016, 03:38

Khi nào người ta đè bạn ra nhỏ dịch vào mates mới lo, tay đang chảy nhiều máu cho vào ad mới lo. Còn mắt thường không nhìn thấy thì 100% không lo gì cả.

Tuanmecsedec
08-03-2016, 09:53

Bạn yên tâm,không cơ nguy cơ.

songchungvoi_HIV
08-03-2016, 12:10

BQT chỉ bớt chúc thời gian bên các bạn nhiễm HIV cần chia sẻ và động viên hoặc các bạn có nguy ơc thật sự, chứ ko động viên những ai ko có nguy cơ

logictics
22-03-2016, 17:04
BQT chỉ bớt chúc thời gian bên các bạn nhiễm HIV cần chia sẻ và động viên hoặc các bạn có nguy ơc thật sự, chứ ko động viên những ai ko có nguy cơ

Anh chị ơi.người em cứ đau nhức lắm.bây giờ có kiểu thi thoảng em ngáp ngáp như buồn nôn đấy.khó chịu lắm.hơn 1 tháng e xét nghiệm máu đc không ạ liệu đã chính xác chưa a chị

songchungvoi_HIV
22-03-2016, 17:05
Anh chị ơi.người em cứ đau nhức lắm.bây giờ có kiểu thi thoảng em ngáp ngáp như buồn nôn đấy.khó chịu lắm.hơn 1 tháng e xét nghiệm máu đc không ạ liệu đã chính xác chưa a chị

Đi khám dạ dày đi chú

Tuanmecsedec
22-03-2016, 21:57

Bạn lo lắng quá,Stress cũng gây ra những hiện tượng này.

logictics
27-03-2016, 12:49
Anh chị ơi giờ 6 tuần e xét nghiệm đc chưa ạ.em ăn vẫn tốt.nhưng người toàn nhức mỏi.tê lắm.
Hôm qua e gặp một a trên mạng bị hiv a ấy vẫn đi cave k dùng bao

songchungvoi_HIV
27-03-2016, 13:06
Anh chị ơi giờ 6 tuần e xét nghiệm đc chưa ạ.em ăn vẫn tốt.nhưng người toàn nhức mỏi.tê lắm.

XN hay ko là chuyện của bạn, đề nghị bạn đọc lại những gì BQT tư vấn

Tuanmecsedec
28-03-2016, 06:41

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Về thời gian xét nghiệm bạn hỏi thì ;

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

logictics
28-03-2016, 22:55
Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Về thời gian xét nghiệm bạn hỏi thì ;

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.
Vâng em bắt đầu ho khan khó thở về đêm toát mồ hôi.ngày nào cũng đau đầu ho khan kéo dài dc mấy hôm kèm đau đầu.toát mồ hôi về đêm đc 2 hôm rồi

quangvinh
28-03-2016, 23:05
Vâng em bắt đầu ho khan khó thở về đêm toát mồ hôi.ngày nào cũng đau đầu ho khan kéo dài dc mấy hôm kèm đau đầu.toát mồ hôi về đêm đc 2 hôm rồi

nếu bạn Stress nặng như vậy thì hãy đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý đi

Charles
29-03-2016, 06:48

Do bạn quá lo lắng thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
29-03-2016, 07:54

Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra những hiện tượng này thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
29-03-2016, 07:57
Với trường hợp của bạn đã được tư vấn là không lây nhiễm rồi ! những gì bạn kể đều không phải là triệu chứng chỉ do Stress gây ra thôi

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

HIV- Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
29-03-2016, 13:25

Do bạn bị Hắc Con Ám

logictics
09-04-2016, 17:22
Anh chị ơi.hôm vừa rồi được 52 ngày.em đi xét nghiệm máu.âm tính thế có khả quan không hả anh chị

Tuanmecsedec
09-04-2016, 17:43
Do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra những hiện tượng này thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ.

Anh chị ơi.hôm vừa rồi được 52 ngày.em đi xét nghiệm máu.âm tính thế có khả quan không hả anh chị

Kết quả có khả quan hay không thì bạn nên đọc lại những lời mà ban quản trị đã tư vấn thì sẽ có câu trả lời cho bạn.

Nguyen Ha
09-04-2016, 19:28

Bạn không cónguy cơ, XN âm tính là đương nhiên.

Charles
09-04-2016, 20:53

Bạn XN âm tính đâu có gì lạ lẫm. Yên tâm xả stress với kết quả này đi.