PDA

View Full Version : massage kích dục, có lấy tay kích thích âm đạo cô ấy qua lớp quần mỏng

hungnp249
16-02-2016, 12:59
Chào ace,

Hôm trước tôi có đi massage kích dục, có lấy tay kích thích âm đạo cô ấy qua lớp quần mỏng thấy dịch âm đạo tiết ra cũng khá nhiều. Ace cho hỏi như vậy có phải là hành vi nguy cơ không?

Cảm ơn ace nhiều!

Lục Giang
16-02-2016, 13:03
thời buổi này mà kiến thức về sức khỏe còn yếu kém thế bạn ơi, HIV mà lây nhiễm qua dễ dàng như vậy thì thế giới tuyệt chủng sớm quá ak, nói đùa chút cho đỡ căng thẳng thôi chứ hành vi của bạn ko có nguy cơ gì cả, đặc biệt là tay bạn hoàn toàn lành lặn bt không bị đứt hay chảy máu gì thì cứ yên tâm bạn nhé

hungnp249
16-02-2016, 13:20
thời buổi này mà kiến thức về sức khỏe còn yếu kém thế bạn ơi, HIV mà lây nhiễm qua dễ dàng như vậy thì thế giới tuyệt chủng sớm quá ak, nói đùa chút cho đỡ căng thẳng thôi chứ hành vi của bạn ko có nguy cơ gì cả, đặc biệt là tay bạn hoàn toàn lành lặn bt không bị đứt hay chảy máu gì thì cứ yên tâm bạn nhé

Thanks bạn :), vẫn mong ace là tư vấn viên vào tư vấn giúp.

Lục Giang
16-02-2016, 13:23
Thanks bạn :), vẫn mong ace là tư vấn viên vào tư vấn giúp.
giờ có tư vấn viên hay bác sỹ chuyên khoa gì đi nữa cũng chỉ 1 câu trả lời ''KHÔNG HỀ CÓ NGUY CƠ ''
BẠN YÊN TÂM NHÉ, ĐỪNG TỰ RƯỚC LO VÀO MÌNH , CHÚC BẠN VUI

Buonqua
16-02-2016, 13:51
Chào ace,

Hôm trước tôi có đi massage kích dục, có lấy tay kích thích âm đạo cô ấy qua lớp quần mỏng thấy dịch âm đạo tiết ra cũng khá nhiều. Ace cho hỏi như vậy có phải là hành vi nguy cơ không?
Cảm ơn ace nhiều!
Muốn lây nhiễm bệnh thì: thứ 1 phải có nguồn bệnh tức cô gái có hiv (dịch âm đạo hoặc máu), thứ 2: phải có cửa ngỏ cho hiv xâm nhập như bạn có vết thương hở, quan hệ tình dục không bảo vệ....Vì vậy, hành vi bạn nêu không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-02-2016, 14:27
Chào ace,

Cảm ơn ace nhiều!

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

hungnp249
16-02-2016, 20:54
Chào ace,

Cảm ơn ace nhiều!

Muốn lây nhiễm bệnh thì: thứ 1 phải có nguồn bệnh tức cô gái có hiv (dịch âm đạo hoặc máu), thứ 2: phải có cửa ngỏ cho hiv xâm nhập như bạn có vết thương hở, quan hệ tình dục không bảo vệ....Vì vậy, hành vi bạn nêu không có nguy cơ.

Bạn buonqua cho tôi hỏi có vết thương hở là như nào vậy? có phải hành vi của tôi ko có nguy cơ gì cả, đặc biệt là tay tôi không bị đứt hay chảy máu gì thì cứ yên tâm không? Tôi đọc trên mạng thấy nói "luôn luôn và trong mọi trường hợp đều có vết trầy xước, nhiều khi chỉ thấy được bằng kính hiển vi. Nó không đau, không rát, nhưng đủ rộng để HIV chui lọt." nguồn "http://ykhoa.net/tinhduc_gioitinh/thacmacbiethoiai/phan23.htm" nên cảm giác vẫn đang băn khoăn lo lắng :(

Một lần nữa cảm ơn hai bạn rất nhiều.

Charles
16-02-2016, 20:56
Chào ace,

Cảm ơn ace nhiều!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Charles
16-02-2016, 20:58
Bạn buonqua cho tôi hỏi có vết thương hở là như nào vậy? có phải hành vi của tôi ko có nguy cơ gì cả, đặc biệt là tay tôi không bị đứt hay chảy máu gì thì cứ yên tâm không? Tôi đọc trên mạng thấy nói "luôn luôn và trong mọi trường hợp đều có vết trầy xước, nhiều khi chỉ thấy được bằng kính hiển vi. Nó không đau, không rát, nhưng đủ rộng để HIV chui lọt." nguồn "http://ykhoa.net/tinhduc_gioitinh/thacmacbiethoiai/phan23.htm" nên cảm giác vẫn đang băn khoăn lo lắng :(

Một lần nữa cảm ơn hai bạn rất nhiều.

Vết thương hở là vết thương đang chảy máu, khi nào tay bạn có vết thương đang chảy máu mà đưa vào bên trong AD mới có nguy cơ.

Lục Giang
16-02-2016, 21:07
nếu ai cũng ý thức và và quan tâm đến sức khỏe của mình thì hãy suy nghĩ thật kĩ trước khi đi tìm GMD, chú thích lên là đi rồi sau đó là lo lắng mất ăn mất ngủ rồi suy diễn lung tung xà bắn lên, và nếu ai cũng ý thức khi vào diễn đàn trước khi lập topic đặt câu hỏi này nọ thì bỏ chút thời gian tìm hiểu vài topic có nội dung tương tự như của mình rồi xem qua các tình huống và các lời tư vấn của BDH thì chắc chắn sẽ tìm được câu trả lời thỏa đáng cho mình và hơn hết sẽ đỡ tốn công sức và giảm áp lực cho anh chị em BQT, chứ mình thấy có liên tục rất nhiều topic có nội dung quá giống mnhau và các câu hỏi cũng quá ư là na ná nhau vậy mà cứ xoay đi xoay lại thật khó cho BQT quá,