PDA

View Full Version : Lo sợ bị nhiễm HIV khi ôm và hôn GMD

losoqua1
17-02-2016, 10:16
Em chào anh chị ạ,vào tháng trước em có đi Massage,em ko quan hệ tình dục ạ,em chỉ liếm ngực GMD thôi ạ và GMD thì liếm rất nhiều nơi nhưng không liếm DV của em ạ,lúc ôm nhau và liếm nhau thì em vẫn măc quần xilip ạ. Anh chị cho em hỏi là nếu lúc đó trên người GMD đang bị bệnh GIANG MAI thì em liếm ngực GMD thì em có bị nhiễm các bệnh tình dục và HIV không ạ

Charles
17-02-2016, 10:18
Em chào anh chị ạ,vào tháng trước em có đi Massage,em ko quan hệ tình dục ạ,em chỉ liếm ngực GMD thôi ạ và GMD thì liếm rất nhiều nơi nhưng không liếm DV của em ạ,lúc ôm nhau và liếm nhau thì em vẫn măc quần xilip ạ. Anh chị cho em hỏi là nếu lúc đó trên người GMD đang bị bệnh GIANG MAI thì em liếm ngực GMD thì em có bị nhiễm các bệnh tình dục và HIV không ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào cả.

losoqua1
17-02-2016, 10:31
Em xin bổ sung là lúc đó miệng em đang bị nhiệt,lơ miệng ạ

Charles
17-02-2016, 10:36
Em xin bổ sung là lúc đó miệng em đang bị nhiệt,lơ miệng ạ

Dù miệng bạn có bị làm sao chỉ liếm ngực GMD thôi cũng không có sao hết.

Trần Quang Vinh
17-02-2016, 16:04
Mua Cây Kem Liếm cho Đả đi ! đùa với bạn tí thôi chứ bạn không bị nhiểm bệnh gì cã

Tuanmecsedec
17-02-2016, 17:56

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

losoqua1
27-02-2016, 23:38
Anh ơi,lúc đó trên đùi em có bị trầy 1 đường khoảng 2cm ạ,lúc đó GMD có liếm chỗ đó của em ạ,như vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
27-02-2016, 23:39
Anh ơi,lúc đó trên đùi em có bị trầy 1 đường khoảng 2cm ạ,lúc đó GMD có liếm chỗ đó của em ạ,như vậy có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

losoqua1
27-02-2016, 23:42
Trường hợp miệng đang bị nhiệt rồi liếm người GMD mà lúc đó GMD đang bị giang mai và mụn trên người,nếu em liếm mạnh quá mà làm vỡ mụn và các vết giang mai thì em có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
28-02-2016, 07:01
Trường hợp miệng đang bị nhiệt rồi liếm người GMD mà lúc đó GMD đang bị giang mai và mụn trên người,nếu em liếm mạnh quá mà làm vỡ mụn và các vết giang mai thì em có nguy cơ ko ạ

Bạn làm gì suy diễn ghê vậy,bạn làm như lưỡi bạn là chiếc xe máy cày vậy,liếm đến nổi làm vỡ mụn.Không có nguy cơ giang mai kiểu này.

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 09:36
Trường hợp miệng đang bị nhiệt rồi liếm người GMD mà lúc đó GMD đang bị giang mai và mụn trên người,nếu em liếm mạnh quá mà làm vỡ mụn và các vết giang mai thì em có nguy cơ ko ạTự Suy Diễn Tự Đặt Tình Huống và NGUY CƠ thì ko thấy

losoqua1
28-02-2016, 16:40
anh ơi cho em hỏi là vậy truờng hợp này có nguy cơ với hiv ko a

Charles
28-02-2016, 16:42

Suy diễn cũng một vừa hai phải thôi, bạn làm như gắn đinh ở lưỡi sao mà liếm bung mụn của người khác được.

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 16:42
anh ơi cho em hỏi là vậy truờng hợp này có nguy cơ với hiv ko a không có khả năng nhiễm hiv trong trường hợp này

Charles
28-02-2016, 17:05

Không sao hết bạn.

losoqua1
28-02-2016, 20:10
Không phải e suy diễn lung tung đâu a vì lúc đó em cảm giác trong miệng em có 1 cục gì đó khi vừa liếm vào ngưc gmd ạ và miệng em lại đang bị lở bên trong nên em mới lo lắng a

Charles
28-02-2016, 20:12
Không phải e suy diễn lung tung đâu a vì lúc đó em cảm giác trong miệng em có 1 cục gì đó khi vừa liếm vào ngưc gmd ạ và miệng em lại đang bị lở bên trong nên em mới lo lắng a

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-02-2016, 20:38

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

losoqua1
04-03-2016, 15:37
anh chị ơi em vừa mới đọc bài viết nói về oral sẽ trên diễn đàn thì nó có nói là nếu hôn ngực mà ngực gmd đang bị bệnh về ngực thì ngực sẽ có mủ hay sẽ chảy máu thì sẽ có nguy cơ. Lúc đó mụn trên người gmd bị vỡ ra thì lúc đó gmd đang bị bệnh lý về ngực thì em có sao ko a

Trần Quang Vinh
04-03-2016, 15:42
anh chị ơi em vừa mới đọc bài viết nói về oral sẽ trên diễn đàn thì nó có nói là nếu hôn ngực mà ngực gmd đang bị bệnh về ngực thì ngực sẽ có mủ hay sẽ chảy máu thì sẽ có nguy cơ. Lúc đó mụn trên người gmd bị vỡ ra thì lúc đó gmd đang bị bệnh lý về ngực thì em có sao ko aLưỡi em làm bằng sắt hay gì mà liếm ngực GMD tới chảy máu , Trong trường hợp này không có lây đâu em

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 15:46
anh chị ơi em vừa mới đọc bài viết nói về oral sẽ trên diễn đàn thì nó có nói là nếu hôn ngực mà ngực gmd đang bị bệnh về ngực thì ngực sẽ có mủ hay sẽ chảy máu thì sẽ có nguy cơ. Lúc đó mụn trên người gmd bị vỡ ra thì lúc đó gmd đang bị bệnh lý về ngực thì em có sao ko a
Theo bạn nếu ngực cô ta có mũ có máu tè le bạn dám hun k??

losoqua1
04-03-2016, 16:01
dạ nếu em thấy ngực cô ta như vậy em sẽ ko dám hôn,nhưng lúc đó rất tối ạ,khi em liếm vào núm vú thì có 1 cục gì đó va vào miệng em,nhỏ như hạt các vậy ạ, với lại miệng em đang bị lỡ nên em rất lo lắng a

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 16:03
dạ nếu em thấy ngực cô ta như vậy em sẽ ko dám hôn,nhưng lúc đó rất tối ạ,khi em liếm vào núm vú thì có 1 cục gì đó va vào miệng em,nhỏ như hạt các vậy ạ, với lại miệng em đang bị lỡ nên em rất lo lắng a
Tối hay mù thì cũng rứa, mũi bạn dùng đã làm gì, lưỡi bạn dùng để làm gì mà ko cảm nhận máu với mủ

losoqua1
04-03-2016, 18:20
anh chị ơi trên dd của mình có trường hợp nào giống em ma bị nhiễm ko ạ

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 20:03
anh chị ơi trên dd của mình có trường hợp nào giống em ma bị nhiễm ko ạ

Nếu có thì chúng tui ko tư vấn cho bạn ko nguy cơ

Tuanmecsedec
04-03-2016, 21:38

Không có nguy cơ đâu bạn.

losoqua1
05-03-2016, 12:55
em cảm ơn anh chị. em xin hỏi lần cuối là nếu lúc đó ngưc gmd mà bị bệnh,núm vú chảy 1 ít mủ thì em vô tình liềm vào khoảng 3s thì em có nguy cơ ko ạ.miệng emđang bị lỡ nữa ạ

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 12:56
em cảm ơn anh chị. em xin hỏi lần cuối là nếu lúc đó ngưc gmd mà bị bệnh,núm vú chảy 1 ít mủ thì em vô tình liềm vào khoảng 3s thì em có nguy cơ ko ạ.miệng emđang bị lỡ nữa ạ

BQT trả lời rùi, đề nghị đọc lại, ko hỏi lại khi đã tư vấn rùi

Tuanmecsedec
05-03-2016, 14:57

Không có nguy cơ bạn.

losoqua1
11-03-2016, 10:42
anh ơi sao cứ khoảng 1 tháng là em lại bị ho,nổi đẹn ở lưỡi,em lo lắng quá,nó có liên quan đến hiv ko ạ

Tuanmecsedec
11-03-2016, 10:48
anh ơi sao cứ khoảng 1 tháng là em lại bị ho,nổi đẹn ở lưỡi,em lo lắng quá,nó có liên quan đến hiv ko ạ

Bạn có nguy cơ gì đâu mà liên quan đến HIV.

songchungvoi_HIV
11-03-2016, 12:52

Ho thì đi khám phổi và phế quản, đẹn thì ăn nhiều trái cây vào

losoqua1
13-03-2016, 16:49
anh chị ơi cho em hỏi là hành vi của em như vậy có bị lay bệnh sùi mào gà không ạ.

Trần Quang Vinh
13-03-2016, 16:53

Nếu có thì chúng tui ko tư vấn cho bạn ko nguy cơ

BQT trả lời rùi, đề nghị đọc lại, ko hỏi lại khi đã tư vấn rùi

anh chị ơi cho em hỏi là hành vi của em như vậy có bị lay bệnh sùi mào gà không ạ. Mời Đọc lại toàn bộ những gì BQT tư vấn và đưa ra đáp án Yes Or No:zk2038:

Charles
13-03-2016, 16:54
anh chị ơi cho em hỏi là hành vi của em như vậy có bị lay bệnh sùi mào gà không ạ.

Trả lời bạn ngay từ đầu rồi, bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
14-03-2016, 07:25

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn làm gì suy diễn ghê vậy,bạn làm như lưỡi bạn là chiếc xe máy cày vậy,liếm đến nổi làm vỡ mụn.Không có nguy cơ giang mai kiểu này.

Không sao hết bạn.

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Không có nguy cơ đâu bạn.

Không có nguy cơ bạn.

Bạn có nguy cơ gì đâu mà liên quan đến HIV.

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

losoqua1
30-03-2016, 09:30
Hôm nay em làm cái test nhanh sau 77 ngày để giải toả thì kết quả AT.Cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em,từ bây giờ là em bỏ con hiv ra khỏi đầu được rồi đúng ko anh chị.

Trần Quang Vinh
30-03-2016, 09:32
Hôm nay em làm cái test nhanh sau 77 ngày để giải toả thì kết quả AT.Cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em,từ bây giờ là em bỏ con hiv ra khỏi đầu được rồi đúng ko anh chị.
Xét nghiệm tới Khô máu luôn cũng không lòi ra Ếch nữa !

Buonqua
30-03-2016, 09:56
Bạn không có nguy cơ, xét nghiệm lút nào chẳng âm tính.

Charles
30-03-2016, 10:15

Nếu thích con HIV cứ giữ làm hoài niệm :khi875437:

losoqua1
30-03-2016, 10:21
Hoài niệm thì có nhiều thứ khác để hoài niệm trong thời gian đó,cũng như em sẽ nhớ mãi việc mà các anh tư vấn cho em.Cám ơn các anh nhiều.:zk2039:

Tuanmecsedec
30-03-2016, 14:30

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vạy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Bạn yên tâm 100% kết quả này.