PDA

View Full Version : cho mình hỏi về trường hợp này ạ

phamngocvinh
19-02-2016, 15:01
có lần mình uống rượu say , say không biết gì luôn , sau đó bị ngã về thấy đầu gối chảy máu, đang trong thời gian uống pep mình rất lo không biết có ngã vào xi lanh hay không , và có lần mình đi trên đường thấy người đằng sau chạm vào mình về thấy có nốt đỏ chỗ va hạm không biết có bị chọ xi lanh vào hay không , như vậy có nguy cơ không thưa diễn đàn

songchungvoi_HIV
19-02-2016, 15:08
có lần mình uống rượu say , say không biết gì luôn , sau đó bị ngã về thấy đầu gối chảy máu, đang trong thời gian uống pep mình rất lo không biết có ngã vào xi lanh hay không , và có lần mình đi trên đường thấy người đằng sau chạm vào mình về thấy có nốt đỏ chỗ va hạm không biết có bị chọ xi lanh vào hay không , như vậy có nguy cơ không thưa diễn đàn

Bạn đang mắc bệnh thần kinh hoang tưởng

Tuanmecsedec
19-02-2016, 16:09

Trường hợp của bạn chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Dalat
20-02-2016, 11:11
Bạn mà ngả vào xi lanh thật thì cũng không có nguy cơ gì cả bạn ah.

hivoff
20-02-2016, 11:22
Bạn mà ngả vào xi lanh thật thì cũng không có nguy cơ gì cả bạn ah.

Bạn chỉ có nguy cơ bị bệnh thần kinh thôi bạn nhá.

Trần Quang Vinh
20-02-2016, 11:27
Đi Khám Khoa Tâm Sinh Lí còn HIV thì ko cần

phamngocvinh
02-03-2016, 21:06
vậy là không có nguy cơ gì đúng không diễn đàn, sao mà ngã vào xi lanh lại không bị làm sao ạ, mình rất lo lắng vì hôm đó chảy rất nhiều máu

Tuanmecsedec
02-03-2016, 21:07
vậy là không có nguy cơ gì đúng không diễn đàn, sao mà ngã vào xi lanh lại không bị làm sao ạ, mình rất lo lắng vì hôm đó chảy rất nhiều máu

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.