PDA

View Full Version : Vẫn còn thắc mắc

Nguoicancautraloi
20-02-2016, 18:18
Đến giờ e vẫn còn thắc mắc mong mấy anh chị giải đáp cho em. Trường hợp qua vật trung gian là k có nguy cơ ( mấy anh chị trước đã tư vấn) . Vậy có cần phụ thuộc thêm vào thời gian ở ngoài không khí( trường hợp e 5 6s sợ ẻm chưa kịp chết) và vết thương hở ( có chảy máu ). E xin chân thành cảm ơn .

Nguyen Ha
20-02-2016, 19:19
Đến giờ e vẫn còn thắc mắc mong mấy anh chị giải đáp cho em. Trường hợp qua vật trung gian là k có nguy cơ ( mấy anh chị trước đã tư vấn) . Vậy có cần phụ thuộc thêm vào thời gian ở ngoài không khí( trường hợp e 5 6s sợ ẻm chưa kịp chết) và vết thương hở ( có chảy máu ). E xin chân thành cảm ơn .

HIV là virut yếu, khi đã ra môi trường nó không còn khả năng thích nghi với cơ thể khác.

Nguoicancautraloi
20-02-2016, 19:39
HIV là virut yếu, khi đã ra môi trường nó không còn khả năng thích nghi với cơ thể khác.
Vậy k cần phụ thuộc vào thời gian và vết thương hở phải không chị .

Nguyen Ha
20-02-2016, 19:46

Đúng vậy:khi875437:

Tuanmecsedec
20-02-2016, 21:13

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi bạn.

Nguoicancautraloi
21-02-2016, 01:19
E xin cảm ơn

Charles
21-02-2016, 14:08

Bạn vẫn còn thắc mắc thì post tiếp vào chủ đề sẵn có:

Chủ đề: Vật trung gian ??? (http://diendanhiv.vn/threads/39472-Vat-trung-gian)