PDA

View Full Version : gái mại dâm ngậm dương vật

hoihan qua
20-02-2016, 22:47
Gmd ngậm dương vật và liếm đầu dv 2lần liên tục ,xuất tinh trong miệng ,2 lần khoảng 30phút ,xong khoảng 2phút thì dv ngứ a dâm dăm và 30phúới nhà dv vãn ngứa em vào rưa thì ko thấy trầy xưốc ,sau đó từ từ hết ngứa nguy cơ em nhiêm h có cao ko bi ngứa dâm dâm vậy có phải là nhiễm h ko

Tuanmecsedec
20-02-2016, 23:11
Gmd ngậm dương vật và liếm đầu dv 2lần liên tục ,xuất tinh trong miệng ,2 lần khoảng 30phút ,xong khoảng 2phút thì dv ngứ a dâm dăm và 30phúới nhà dv vãn ngứa em vào rưa thì ko thấy trầy xưốc ,sau đó từ từ hết ngứa nguy cơ em nhiêm h có cao ko bi ngứa dâm dâm vậy có phải là nhiễm h ko

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

hoihan qua
20-02-2016, 23:43
Xong khoảng 2phut Bi ngứa dv có nguy cơ bị nhiẽm h ko ah

Tuanmecsedec
20-02-2016, 23:45
Bi ngứa dv có nguy cơ bị nhiẽm h ko ah

Với HIV thì bạn không có nguy cơ.

hoihan qua
20-02-2016, 23:54
Em có xuất trong miệng cô ấy mấy giọt mà cô ấy cứ làm mẵi tới khi dv của em xĩu xuống em bảo thôi cô ấy mới thôi ,sau khoẳng 2phút thì em bị ngúa dấm dấm dv rữa mới hết ngứa liệu có bị h ko ah

Tuanmecsedec
21-02-2016, 00:03
Em có xuất trong miệng cô ấy mấy giọt mà cô ấy cứ làm mẵi tới khi dv của em xĩu xuống em bảo thôi cô ấy mới thôi ,sau khoẳng 2phút thì em bị ngúa dấm dấm dv rữa mới hết ngứa liệu có bị h ko ah

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

hivoff
21-02-2016, 00:04
yên tâm đi bạn với H thì bạn không có nguy cơ nhưng có nguy cơ với giang mai, viêm gan B và các bệnh tình dục khác có thể lây theo đường này bạn cần xét nghiệm giang mai và viêm gan B từ 1 đến 3 tháng bạn nhá.

Charles
21-02-2016, 07:27

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV.

hoihan qua
22-02-2016, 12:06
Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV.Em ko cần phải xét nguyệm hiv được ko ah,và à có ai nhiệm hiv bằng miệng chưa ah ,em bị ngứa khi mới xong

hoihan qua
22-02-2016, 12:11
Em hay bị nổi mẫm đỏ ngửa ở vai và lương nữa

hivoff
22-02-2016, 16:13
Em hay bị nổi mẫm đỏ ngửa ở vai và lương nữa
Bạn yên tâm những gì đã tư vấn. Với HIV thì ban yên tâm nên ko cần xét nghiệm. Bạn nên xét nghiệm Giang mai và Viêm Gan B sau nguy cơ tù 1 đến 3 tháng bạn nhá.

Tuanmecsedec
22-02-2016, 21:27
Em ko cần phải xét nguyệm hiv được ko ah,và à có ai nhiệm hiv bằng miệng chưa ah ,em bị ngứa khi mới xong

Với HIV thì bạn yên tâm,không cần thiết xét nghiệm.

hoihan qua
24-02-2016, 14:41
Là em ko có nguy cơ với hiv phải ko ak,và giang mai và viêm gan b có chữa khỏi được ko vậy ak,em nhiều triệu chứng lám mà ko bít bệnh gí

Nguyen Ha
24-02-2016, 14:43
Là em ko có nguy cơ với hiv phải ko ak,và giang mai và viêm gan b có chữa khỏi được ko vậy ak,em nhiều triệu chứng lám mà ko bít bệnh gí

Triệu chứng ko nói lên điều gì. Chờ 4 tuần đi XN giang mai, viêm gan b.

Tuanmecsedec
24-02-2016, 14:59

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

hoihan qua
24-02-2016, 22:12
BQT tư vấn cho em là những gì em kể là có nguy cơ với hiv ko,em bj ngứa sau khi vừa xong về nhà rữa một lúc sau mới hết ngứa ak,em sợ ko bjt sao lại ngứa như vậy

Tuanmecsedec
25-02-2016, 07:37
BQT tư vấn cho em là những gì em kể là có nguy cơ với hiv ko,em bj ngứa sau khi vừa xong về nhà rữa một lúc sau mới hết ngứa ak,em sợ ko bjt sao lại ngứa như vậy

Ngứa thì nhiều nguyên nhân,do bị hầm hay vệ sinh hém thôi.

hoihan qua
02-03-2016, 21:58
Em an toàn là ko có nguy cơ với hiv phải ko

Tuanmecsedec
02-03-2016, 22:00

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV đâu.

Charles
03-03-2016, 08:58

Bạn không có nguy cơ với HIV.

Trần Quang Vinh
03-03-2016, 09:18
Em an toàn là ko có nguy cơ với hiv phải ko Em Hoàn toàn an tâm về hành vi OS không có khả năng nhiễm H Đâu http://www.upsieutoc.com/images/2016/03/02/6690444.jpg

hoihan qua
09-07-2016, 00:08
Ah chj bqt xem giùm em những trỉệu chướng của em có phải bj hiv rồi ko ,em có nổi hạch toàn thân ,lưỡi nấm trăng cạo hết laj mọc lên,nấm đó ăn luôn cả móng tay và móng trân màu trắng ,ngưòi hay nổi ban đỏ ở lương,ngủa gải là da phồng lên, bj lang ben ở vai ,nhất là hay ngứa toàn thân rất khó chju, em bj hiv rồi phạ ko ,em sợ ko dám đi xét nguyệm ,cô gái md đó làm xong khoảng 5phút là dv em bj ngứa ngứa rất khó chju,em về nhà rửa xong một lúc mối hết bj hiv đi vào dv mới ngứa phải ko bqt tư vấn hành vj của em triệu chướng nhju vậy phải em bj hiv rồi ko

Không Ngừng Bước
09-07-2016, 00:15
Ah chj bqt xem giùm em những trỉệu chướng của em có phải bj hiv rồi ko ,em có nổi hạch toàn thân ,lưỡi nấm trăng cạo hết laj mọc lên,nấm đó ăn luôn cả móng tay và móng trân màu trắng ,ngưòi hay nổi ban đỏ ở lương,ngủa gải là da phồng lên, bj lang ben ở vai ,nhất là hay ngứa toàn thân rất khó chju, em bj hiv rồi phạ ko ,em sợ ko dám đi xét nguyệm ,cô gái md đó làm xong khoảng 5phút là dv em bj ngứa ngứa rất khó chju,em về nhà rửa xong một lúc mối hết bj hiv đi vào dv mới ngứa phải ko bqt tư vấn hành vj của em triệu chướng nhju vậy phải em bj hiv rồi ko

HIV k có triệu chứng nào để nhận biết, chỉ XN mới biết đc. Hành vi của bạn 100% k có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh td khác. Bạn phải đi khám bs và làm các XN thì mới biết đc.

Charles
09-07-2016, 06:38

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào Ban quản trị nói bạn có nguy cơ không mà bị?? Có vấn đề gì bạn đi khám nhé, không liên quan gì đến HIV cả.

Tuanmecsedec
09-07-2016, 07:30

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihan qua
12-07-2016, 20:31
Em nhjều triệu chứơng như vậy thì có phảy cuả hiv ko ạ ,ah chj bqt. Xem gjúp em đi ạ,e sợ qúa

Charles
12-07-2016, 20:35
Em nhjều triệu chứơng như vậy thì có phảy cuả hiv ko ạ ,ah chj bqt. Xem gjúp em đi ạ,e sợ qúa

Triệu chứng chỉ là các bệnh thông thường, hoặc do bạn lo lắng quá nên stress gây ra thôi. Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà sợ.

hoihan qua
12-07-2016, 20:40
Em có thực sự là ko bj nhiẽn hiv vớ hành vj gmd dung miệng làm cho em và em bj ngứa dv ko ạ

Charles
12-07-2016, 20:46
Em có thực sự là ko bj nhiẽn hiv vớ hành vj gmd dung miệng làm cho em và em bj ngứa dv ko ạ

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu bạn không yên tâm thì đi XN thôi.

hoihan qua
12-07-2016, 20:58
Em sợ ko đi xét nghuyệm vì nhiều triệu chứơng sợ nhận kết qủa dt

Charles
12-07-2016, 21:02

Được tư vấn không có nguy cơ vẫn không yên tâm, XN cũng không chịu đi. Vậy chúng tôi cũng bó tay với bạn rồi.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 21:12

Nói kiểu như bạn là ban quản trị tư vấn bừa cho bạn sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihan qua
12-07-2016, 23:01
Ko phải như ah nói đâu cchỉ vì em xuất hiện nhjèu nhjều triệu chuờng qúa nên em lại lo nên lại hỏi ah chj ,ah chj bqt bỏ qua cho e

Không Ngừng Bước
12-07-2016, 23:08
Ko phải như ah nói đâu cchỉ vì em xuất hiện nhjèu nhjều triệu chuờng qúa nên em lại lo nên lại hỏi ah chj ,ah chj bqt bỏ qua cho e
đã nói k có nguy cơ và HIV k có biểu hiện cụ thể, chỉ có làm XN mới biết mà bạn vẫn nói đến trỉệu chứng chẳng phải là bạn k tin những gì đc tư vấn thì là gì ?

Charles
13-07-2016, 07:07

Bạn càng lo lắng thì triệu chứng xuất hiện càng nhiều thôi. Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn, xả stress đi triệu chứng cũng sẽ hết.

Tuanmecsedec
13-07-2016, 09:27

Triệu chứng là do các bạn tự nghĩ ra thôi,bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh.

hoihan qua
15-07-2016, 11:52
Cảm ơn ah chj và bqt đã tư vấn cho em,cho e hỏi lần này nữa thôi ,những gj em nhờ ah chj tư vấn đều là thật ,ah chj à ,em sắp lấy vợ rồi em ko đi xét nguyêm với những gi đã nhờ ah chj tú vấn được ko ạ ,em có thể uyên tâm cưới vợ được ko ạ

Lục Giang
15-07-2016, 11:57
Cảm ơn ah chj và bqt đã tư vấn cho em,cho e hỏi lần này nữa thôi ,những gj em nhờ ah chj tư vấn đều là thật ,ah chj à ,em sắp lấy vợ rồi em ko đi xét nguyêm với những gi đã nhờ ah chj tú vấn được ko ạ ,em có thể uyên tâm cưới vợ được ko ạ
Bạn cứ yên tâm với những j chúng tôi tư vấn. Bạn ko cần xn hoặc nếu bạn muốn xn để giải toả thì. Tuỳ bạn
Chúc bạn vui, kjoer và sớm có gia đình nhỏ của riêng mình thật hp

Charles
16-07-2016, 07:33

Về HIV thì bạn yên tâm không cần XN, nhưng bạn vẫn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác, cần phải an toàn với các bệnh này trước khi cưới vợ.

hoihan qua
16-07-2016, 12:17
vì sợ ngươi ta bjt và gjang mai at,viêm gan b,at ,e còn phải xét nguyệm bênh gj nữa ko ạ

Charles
16-07-2016, 14:12
vì sợ ngươi ta bjt và gjang mai at,viêm gan b,at ,e còn phải xét nguyệm bênh gj nữa ko ạ

Bạn XN giang mai và gan B âm tính sau nguy cơ bao lâu?
Bạn còn SMG: bạn theo dõi nếu sau 90 ngày không thấy có biểu hiện gì thì yên tâm không bị.

hoihan qua
20-07-2016, 23:51
Thời gian hơn 4 tháng rồi

Không Ngừng Bước
20-07-2016, 23:56

Bạn XN 4 tháng sau nguy cơ thì an toàn tuyệt đối rồi. Sau 3 tháng bạn k thấy có biểu hiện gì là yên tâm rồi cần gì tới 4 tháng.

Nguyen Ha
21-07-2016, 08:24

Sùi mào gà sau nguy cơ 4 tháng rồi không có biểu hiện gì thì yên tâm không bị. Giang mai và viêm gan b đã XN âm tính rồi thì yên tâm.

hoihan qua
23-07-2016, 18:26
Em đã uyên tâm với các bệnh đực chưa ,lâu nay em phải đi làm để xa lánh bạn gái ,mà cô ấy cứ em về da mặt ba me và đòi làm đám cưới nữa ,em đang rối lám ko bít nói sao ,ah chj gjúp em đi

Lục Giang
23-07-2016, 18:30
Em đã uyên tâm với các bệnh đực chưa ,lâu nay em phải đi làm để xa lánh bạn gái ,mà cô ấy cứ em về da mặt ba me và đòi làm đám cưới nữa ,em đang rối lám ko bít nói sao ,ah chj gjúp em đi
̣bạn hỏi vậy chứng tỏ bạn ko hề tin những gì chúng tôi tư vấn, với kq xn 4 tháng mà bạn còn chưa tin nữa thì thật hết cách với bạn, vậy bạn hãy tiếp tục xn nhé, xn đến khi nào hoàn toàn yên tâm thì thbeetôi khanửg định lần cuối bạn hoàn toàn ko nguy cơ với bệnh std nào cả

Tuanmecsedec
23-07-2016, 19:58

Bạn yên tâm đã an toàn các bệnh tình dục rồi.

hoihan qua
25-07-2016, 10:41
Em cảm ơn ah chj bqt ạ,ah chj khẳng đjnh cho em lần nữa là em ko có nguy cơ với h và các bệnh tinh dục đực chưa ạ ,cám ơn ah chj nhiu â

Nguyen Ha
25-07-2016, 10:56
Em cảm ơn ah chj bqt ạ,ah chj khẳng đjnh cho em lần nữa là em ko có nguy cơ với h và các bệnh tinh dục đực chưa ạ ,cám ơn ah chj nhiu â

Khẳng định an toàn.

hoihan qua
15-10-2016, 16:03
Ah chj giúp e muốn gửi ảnh thì e phải vào đâu ạ

Charles
15-10-2016, 19:43
Ah chj giúp e muốn gửi ảnh thì e phải vào đâu ạ

Bạn vào đây up ảnh lên: http://www.upsieutoc.com/

hoihan qua
15-10-2016, 20:50
Bạn vào đây up ảnh lên: http://www.upsieutoc.com/

Em vào up ảnh lên mà ko đực ,có phải đăng nhập ních ko ah

Charles
15-10-2016, 20:58
Em vào up ảnh lên mà ko đực ,có phải đăng nhập ních ko ah

Không cần đăng nhập nick, bạn cứ bấm vào link đó, tích vào Upload, tích tiếp vào mũi tên to ở giữa màn hình, chọn ảnh rồi tích Start uploading, sau đó dán link vào diễn đàn là được.

hoihan qua
15-10-2016, 21:19
do máy e mạng kém nên ko up được ảnh

Lục Giang
15-10-2016, 21:33
do máy e mạng kém nên ko up được ảnh
bạn ko có nguy cơ với bênh gì thì lăn tăn dị gì? up hình ảnh chỉ?