PDA

View Full Version : Bị viêm chân lông có lây nhiễm HIV khong

raymone1
21-02-2016, 00:17
Hôm qua đi nhậu chung với sếp , xong e lỡ quan hệ tình dục với GMD ...có sử dụng BCS và em có kiểm tra BCS không bị gì hết, nhưng em phát hiện hai bên háng có những dấu chấm đỏ nhỏ , hơi rát. , không biết như vậy có bị nhiễm HIV không ạ, hiện tại em rất hoang mang, mong anh Tư vấn cho em với

Tuanmecsedec
21-02-2016, 06:17
Hôm qua đi nhậu chung với sếp , xong e lỡ quan hệ tình dục với GMD ...có sử dụng BCS và em có kiểm tra BCS không bị gì hết, nhưng em phát hiện hai bên háng có những dấu chấm đỏ nhỏ , hơi rát. , không biết như vậy có bị nhiễm HIV không ạ, hiện tại em rất hoang mang, mong anh Tư vấn cho em với

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

raymone1
21-02-2016, 06:37
Anh ơi , cho em hỏi thêm là có thể em bị viêm chân lông , ngứa và em gãi bị trầy lớp da ở hai bên háng , xung quanh DV ...khi QHTC với GMD ....nước trong âm đạo dính vào chỗ ngứa và lớp da bị trầy ... vậy em có dễ bị nhiễm HIV ko ạ

Charles
21-02-2016, 07:06
Anh ơi , cho em hỏi thêm là có thể em bị viêm chân lông , ngứa và em gãi bị trầy lớp da ở hai bên háng , xung quanh DV ...khi QHTC với GMD ....nước trong âm đạo dính vào chỗ ngứa và lớp da bị trầy ... vậy em có dễ bị nhiễm HIV ko ạ

Không có nguy cơ với HIV như vậy bạn.

raymone1
21-02-2016, 07:09
Vậy là em ko có nguy cơ hả anh....qua lần này sợ tới già luôn. ...ko dám nhậu nhẹt nữa

Charles
21-02-2016, 07:13
Vậy là em ko có nguy cơ hả anh....qua lần này sợ tới già luôn. ...ko dám nhậu nhẹt nữa

Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

raymone1
21-02-2016, 08:55
Em cám ơn anh nhiều ah....nhưng em đọc trên diễn đàn thấy là virus HIV có thể lây qua đường máu và dịch trên da....vậy trường hợp của em có thể giống như vậy không ah

Trần Quang Vinh
21-02-2016, 09:07
Em cám ơn anh nhiều ah....nhưng em đọc trên diễn đàn thấy là virus HIV có thể lây qua đường máu và dịch trên da....vậy trường hợp của em có thể giống như vậy không ah Bạn có QHTD có sử dụng BCS là ok còn 2 bên háng bạn có bị gì cũng ko có HIV

raymone1
21-02-2016, 09:16
Bạn có QHTD có sử dụng BCS là ok còn 2 bên háng bạn có bị gì cũng ko có HIV

Tại mình đọc trên diễn đàn thấy trong dịch tiết từ âm đạo có virus hiv nhiều ...nên mình sợ nó đi theo vết trầy và lỗ chân lông bị viêm 2 bên háng và quanh DV ....vậy là ổn rồi hả bạn

Charles
21-02-2016, 09:21
Em cám ơn anh nhiều ah....nhưng em đọc trên diễn đàn thấy là virus HIV có thể lây qua đường máu và dịch trên da....vậy trường hợp của em có thể giống như vậy không ah

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

raymone1
21-02-2016, 10:17
Dạ ...em xin cảm ơn các anh chị trong diễn đàn nhiều ah ...chúc anh chị thật nhiều sức khoẻ ah

Trần Quang Vinh
21-02-2016, 11:47
Tại mình đọc trên diễn đàn thấy trong dịch tiết từ âm đạo có virus hiv nhiều ...nên mình sợ nó đi theo vết trầy và lỗ chân lông bị viêm 2 bên háng và quanh DV ....vậy là ổn rồi hả bạn dịch ở đâu mà chảy xuống tới háng vậy tời - Vẫn Không có khả năng Lây Nhiểm HIV

raymone1
21-02-2016, 20:29
Các anh cho em hỏi với ....em mới đi khám bệnh về ...bác sĩ nói là em bị viêm da tiếp xúc và nấm bẹn. ....vậy khi em QHTD với GMD dịch âm đạo dính vào ...em có khả năng bị nhiễm HIV không ah

Nguyen Ha
21-02-2016, 20:30
Các anh cho em hỏi với ....em mới đi khám bệnh về ...bác sĩ nói là em bị viêm da tiếp xúc và nấm bẹn. ....vậy khi em QHTD với GMD dịch âm đạo dính vào ...em có khả năng bị nhiễm HIV không ah

Không có nguy cơ bạn ạ.

raymone1
21-02-2016, 20:59
Vậy trường hợp của em có cần đi xét nghiệm. ..va xét nghiệm vào thời gian nào là chính xác ah

Charles
21-02-2016, 21:13
Vậy trường hợp của em có cần đi xét nghiệm. ..va xét nghiệm vào thời gian nào là chính xác ah

Bạn không có nguy cơ không cần XN.

Tuanmecsedec
22-02-2016, 06:19

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy bạn.

raymone1
22-02-2016, 21:38
Các anh cho em hỏi với ....em mới đọc bài của Songchungvoi_ HIV e thấy có đoạn nói rằng người không bị nhiễm Virut Hiv nhưng có vết lỡ loét QHTD với người nhiễm hiv thì cũng rất dễ để vi rút xâm nhập qua vết lỡ loét đó. Các bệnh giang mãi , mụn rộp sinh dục, u hạt bẹn , hạ cấm đều có vết lỡ loét và những tổn thương này có rất nhiều tế bào mà Hiv ưa lây nhiễm ....vậy em có nguy cơ bị nhiễm không , vì hôm qua em đi khám bệnh bác sĩ nói em bị nấm nấm bẹn và viêm da tiếp xúc ....em thấy lo quá. ..có ai tư vấn giùm em với

Tuanmecsedec
22-02-2016, 21:49
Các anh cho em hỏi với ....em mới đọc bài của Songchungvoi_ HIV e thấy có đoạn nói rằng người không bị nhiễm Virut Hiv nhưng có vết lỡ loét QHTD với người nhiễm hiv thì cũng rất dễ để vi rút xâm nhập qua vết lỡ loét đó. Các bệnh giang mãi , mụn rộp sinh dục, u hạt bẹn , hạ cấm đều có vết lỡ loét và những tổn thương này có rất nhiều tế bào mà Hiv ưa lây nhiễm ....vậy em có nguy cơ bị nhiễm không , vì hôm qua em đi khám bệnh bác sĩ nói em bị nấm nấm bẹn và viêm da tiếp xúc ....em thấy lo quá. ..có ai tư vấn giùm em với

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

raymone1
23-02-2016, 08:41
Em cảm ơn các anh chị nhiều ah....chúc anh chị năm mới thật nhiều sức khỏe, chúc diễn đàn ngày càng phát triển

raymone1
17-03-2016, 07:44
Anh chị ơi cho em hỏi. ..hôm nay là dc 27 ngày kể từ ngày có nguy cơ. ...em xét nghiệm combo có chính xác không ah...em đang bị stress nặng lắm ah....va test nhanh thì vào lúc nào là chính xác ah...em xin cảm ơn

Trần Quang Vinh
17-03-2016, 07:58
Anh chị ơi cho em hỏi. ..hôm nay là dc 27 ngày kể từ ngày có nguy cơ. ...em xét nghiệm combo có chính xác không ah...em đang bị stress nặng lắm ah....va test nhanh thì vào lúc nào là chính xác ah...em xin cảm ơnBạn cứ yên tâm những gì bạn kể nó không có Nguy Cơ cho nên bạn xét nghiệm lúc nào kết quả vẫn Âm Tính thôi

Charles
17-03-2016, 09:29
Anh chị ơi cho em hỏi. ..hôm nay là dc 27 ngày kể từ ngày có nguy cơ. ...em xét nghiệm combo có chính xác không ah...em đang bị stress nặng lắm ah....va test nhanh thì vào lúc nào là chính xác ah...em xin cảm ơn

Tự bạn nói có nguy cơ chứ BQT có nói bạn có nguy cơ hồi nào đâu, vì vậy nếu bạn XN chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

Tuanmecsedec
17-03-2016, 11:11
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Không có nguy cơ với HIV như vậy bạn.

Không có nguy cơ bạn ạ.

Bạn không có nguy cơ không cần XN.

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Vì vậy bạn xét nghiệm lúc nào cũng chính xác là kết quả ÂM TÍNH.

songchungvoi_HIV
17-03-2016, 12:06
Tự bạn cho mình có nguy cơ chứ BQT ko hề nói bao giờ

raymone1
23-03-2016, 13:37
em mới đi bệnh viện nhiệt đới về ..bác sĩ cho xét nghiem 1 test là sao ah...có phải là combo ko...kết quả có chính xác khong ah...phương pháp xét nghiệm này có chính xác vào ngày 33 ko ah...
và em có làm rớt miếng bông gòn để thấm máu sau khi xét nghiêm .. em lụm lên và xé làm 2 .. bỏ chổ bị rơi xuống đất còn phần còn lại thấm máu tiếp...như vậy có bị sao không ah..có lây bệnh gì không ....em hoang mang quá mấy anh chị ơi

Trần Quang Vinh
23-03-2016, 13:41
em mới đi bệnh viện nhiệt đới về ..bác sĩ cho xét nghiem 1 test là sao ah...có phải là combo ko...kết quả có chính xác khong ah...phương pháp xét nghiệm này có chính xác vào ngày 33 ko ah...
và em có làm rớt miếng bông gòn để thấm máu sau khi xét nghiêm .. em lụm lên và xé làm 2 .. bỏ chổ bị rơi xuống đất còn phần còn lại thấm máu tiếp...như vậy có bị sao không ah..có lây bệnh gì không ....em hoang mang quá mấy anh chị ơi
Ở đây không có sao , Những gì bạn kể điều không có Lây nhiễm gì hết

songchungvoi_HIV
23-03-2016, 14:05
em mới đi bệnh viện nhiệt đới về ..bác sĩ cho xét nghiem 1 test là sao ah...có phải là combo ko...kết quả có chính xác khong ah...phương pháp xét nghiệm này có chính xác vào ngày 33 ko ah... => Theo bạn ó chính ko???
và em có làm rớt miếng bông gòn để thấm máu sau khi xét nghiêm .. em lụm lên và xé làm 2 .. bỏ chổ bị rơi xuống đất còn phần còn lại thấm máu tiếp...như vậy có bị sao không ah => HIV chư 1ko phải ký sinh trùng mà bò dưới nền gạch đết

raymone1
23-03-2016, 14:53
Em không biết ah.... em không biết phương pháp 1 test có phải là combo không .....khong biết có chính xác vào ngày thứ 33 không

songchungvoi_HIV
23-03-2016, 14:56
Em không biết ah.... em không biết phương pháp 1 test có phải là combo không .....khong biết có chính xác vào ngày thứ 33 không

BQT hỏi bạn ko có nguy cơ vậy nó có chính xác ko??

Trần Quang Vinh
23-03-2016, 14:57
Bạn là người đi xét nghiệm mà bạn hõi chúng tôi thì làm sao biết muốn biết đến đó hỏi Bs đã làm Test gì cho bạn

Charles
23-03-2016, 15:09

Bạn không có nguy cơ kết quả âm tính đâu có gì lạ. Vấn đề miếng bông thấm máu thì không sao cả.

raymone1
23-03-2016, 19:57
ý em hỏi là phương pháp 1 test co phải là combo ko ah
Em đang hồi hộp lắm ...ngày mai mới có kết quả lận

Charles
23-03-2016, 20:46
ý em hỏi là phương pháp 1 test co phải là combo ko ah
Em đang hồi hộp lắm ...ngày mai mới có kết quả lận

Bạn thấy trong tờ kết quả họ ghi gì? Nếu thấy có chữ Ag/Ab thì đó là phương pháp Combo HIV.

Tuanmecsedec
23-03-2016, 21:14
Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Vì vậy bạn xét nghiệm lúc nào cũng chính xác là kết quả ÂM TÍNH.

Bạn đọc lại bài này của Tuanmecsedec.

raymone1
23-03-2016, 21:26
dza...em hiểu ah...nhưng em vẫn thấy sợ ah...mong là kết quả như ý ah....
Hồi sáng em run quá trời ...mà gọi cho anh tuấn ko dc....làm càng lo thêm...cách đây khoảng 4 tuần... em có xét nghiệm Hiv tại bệnh viện da liễu kết quả âm tính...cũng mong lần này cũng vậy

Charles
23-03-2016, 21:30
dza...em hiểu ah...nhưng em vẫn thấy sợ ah...mong là kết quả như ý ah....
Hồi sáng em run quá trời ...mà gọi cho anh tuấn ko dc....làm càng lo thêm...cách đây khoảng 4 tuần... em có xét nghiệm Hiv tại bệnh viện da liễu kết quả âm tính...cũng mong lần này cũng vậy

Chắc thuê bao anh Tuấn đang bị thuê bao khác đè lên hoặc ĐT hết tiền bị khóa đường nghe :khi875437:

666888
23-03-2016, 22:34
Ban quản trị xóa bài hỏi trong chủ đề thành viên khác.

raymone1
24-03-2016, 21:08
hôm nay có kết quả xét nghiệm Hiv tại bệnh viện nhiệt đới ở tuần thứ 5 = 34 ngày kết quả âm tính...vậy có an toàn chưa ah...em hoang mang quá

Lục Giang
24-03-2016, 21:15
hôm nay có kết quả xét nghiệm Hiv tại bệnh viện nhiệt đới ở tuần thứ 5 = 34 ngày kết quả âm tính...vậy có an toàn chưa ah...em hoang mang quá
bạn ko có nguy cơ thì làm 1000 cái xn cũng vậy ak,

Trần Quang Vinh
24-03-2016, 21:18
Bạn đi xét nghiệm tới khi nào KHÔ MÁU luôn cũng không lòi ra con Ếch nữa , An Tâm đi bạn với trường hợp này mình khuyên bạn không cần đi xét nghiệm nữa

Tuanmecsedec
24-03-2016, 22:04

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần thiết xét nghiệm nữa.