PDA

View Full Version : Mong các anh chị tư vấn dùm em.

sig03011987
21-02-2016, 19:50
Hôm thứ tư vừa rồi e có quan hệ với GMD trong tiệm hớt tóc gội đầu. e có sử dụng bao cao su. do có uống rượu bia nên lúc đeo bao dương vật e ko cương được. em phải dùng tay vọc dương vật đã mang bcs. một lúc sau thì cương e quan hệ được tới lúc xuất tinh trong bcs.
ko biết trường hợp e có an toàn ko ak. e xin cám ơn.

Nguyen Ha
21-02-2016, 19:52
Hôm thứ tư vừa rồi e có quan hệ với GMD trong tiệm hớt tóc gội đầu. e có sử dụng bao cao su. do có uống rượu bia nên lúc đeo bao dương vật e ko cương được. em phải dùng tay vọc dương vật đã mang bcs. một lúc sau thì cương e quan hệ được tới lúc xuất tinh trong bcs.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợpnày.

Charles
21-02-2016, 20:28

Miễn khi quan hệ bao không tuột không rách là bạn an toàn.

Tuanmecsedec
21-02-2016, 21:06

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

sig03011987
21-02-2016, 21:42
Vâng tại trong lúc quan hệ do xỉn quá. e cũng bị xìu mấy lần. phải dùng tay vọc dương vật thì mới quan hệ tiếp được. e chỉ sợ lúc đó sợ bcs ko biết có bị rách hay làm sao ko. hic

Charles
21-02-2016, 21:46
Vâng tại trong lúc quan hệ do xỉn quá. e cũng bị xìu mấy lần. phải dùng tay vọc dương vật thì mới quan hệ tiếp được. e chỉ sợ lúc đó sợ bcs ko biết có bị rách hay làm sao ko. hic

Nếu trong khi quan hệ BCS rách hoặc tuột cả hai sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

sig03011987
21-02-2016, 21:52
dạ ko. xong trận e vẫn xuất tinh trong bcs. nhưng e ko nhớ là nó có bị rò rỉ ko nữa. chứ bcs thì vẫn trùm lên dương vật e ạ.

Tuanmecsedec
22-02-2016, 06:13
dạ ko. xong trận e vẫn xuất tinh trong bcs. nhưng e ko nhớ là nó có bị rò rỉ ko nữa. chứ bcs thì vẫn trùm lên dương vật e ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Charles
22-02-2016, 06:39

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ. Chuyện bạn lo bao rò rỉ, nếu có thì nguy cơ thuộc về GMD chứ không phải bạn.