PDA

View Full Version : Tư Vấn Giúp Em viêm niệu đạo

tangnhattue
23-02-2016, 09:42
Sáng nay phát hiện mấy nốt đỏ kiểu máu bầm chìm trong da ý :( r nặn mà nó cũng ko vỡ :( nó nổi ở trong má trái và má phải. 3 nốt ;( có phải bị gì bất ổn không ạ :( e đag ún kháng sinh viêm niệu đạo :( thuốc nó có ghi là tác dụng phụ nhiễm nấm candia jk jk đó :( lo quá a chị ạ

Charles
23-02-2016, 10:14
Sáng nay phát hiện mấy nốt đỏ kiểu máu bầm chìm trong da ý :( r nặn mà nó cũng ko vỡ :( nó nổi ở trong má trái và má phải. 3 nốt ;( có phải bị gì bất ổn không ạ :( e đag ún kháng sinh viêm niệu đạo :( thuốc nó có ghi là tác dụng phụ nhiễm nấm candia jk jk đó :( lo quá a chị ạ

Ý bạn bất ổn bệnh gì?? Còn việc bạn uống thuốc kháng sinh nếu có tác dụng phụ phải chịu thôi, lo lắng bạn có thể đi khám lại.

tangnhattue
23-02-2016, 11:35
Ý bạn bất ổn bệnh gì?? Còn việc bạn uống thuốc kháng sinh nếu có tác dụng phụ phải chịu thôi, lo lắng bạn có thể đi khám lại.

E sợ nó là giang mai :( tại đag ún viêm niệu đạo ý :( còn nó nổi nốt đỏ đỏ 2 má trong như xuất huyết ban vậy đó a ạ

songchungvoi_HIV
23-02-2016, 12:37

xuất huyết dưới da có thể do thành mạch kém bền vững

tangnhattue
23-02-2016, 13:11
xuất huyết dưới da có thể do thành mạch kém bền vững

Nhưng nó bị trong miệng. Xuất huyết da có bị trong miệng ko a nhỉ

songchungvoi_HIV
23-02-2016, 13:21
Nhưng nó bị trong miệng. Xuất huyết da có bị trong miệng ko a nhỉ

Xuyết huyết nào mà trong mồm?? đã gọi là xuất huyết da tức bên ngoài chứ

tangnhattue
23-02-2016, 22:32
Xuyết huyết nào mà trong mồm?? đã gọi là xuất huyết da tức bên ngoài chứ

Nhưng lạ cái là nó có mấy nốt đỏ như máu ứ mọc ở bên trong má của e á. :( nó bầm bầm đỏ đỏ :( chấm chấm như máu vậy đó a

songchungvoi_HIV
23-02-2016, 22:36
Nhưng lạ cái là nó có mấy nốt đỏ như máu ứ mọc ở bên trong má của e á. :( nó bầm bầm đỏ đỏ :( chấm chấm như máu vậy đó a
Tại sao ko biết đi khám tai mũi họng

tangnhattue
05-03-2016, 00:04
:(( e uống kháng sinh hết đái buốt đái rát ngứa đau rồi nhưng nó vẫn còn sưng... :( chẳng bik nó có trị hết ko nhỉ :( có ai từng trị viêm niệu đạo chưa cho e ý kiến với :( chán jk đâu. Nó còn sưng phồng ở lỗ sáo

Tuanmecsedec
05-03-2016, 05:44
:(( e uống kháng sinh hết đái buốt đái rát ngứa đau rồi nhưng nó vẫn còn sưng... :( chẳng bik nó có trị hết ko nhỉ :( có ai từng trị viêm niệu đạo chưa cho e ý kiến với :( chán jk đâu. Nó còn sưng phồng ở lỗ sáo

Viêm niệu đạo từ từ trị sẽ hết bạn.

tangnhattue
05-03-2016, 13:28
:( e có uống thuốc của bác sĩ da liễu :( bác ấy cho 5 ngày thuốc. Ngta uống thì hết. Mà e thì thấy hết ngứa và giảm nhiều triệu chứng nhưng rriêng mỗi cái sưng đỏ trên lỗ sáo là sưng dữ dội hơn. :( còn quy đầu tthì đủ màu :'( vành quy đầu tím bầm :( khi cương thì nổi nhiều hạt ẩn dưới quy đầu á. Qtqd haiz... mà bác sĩ ns e là ko sao

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 13:30
:( e có uống thuốc của bác sĩ da liễu :( bác ấy cho 5 ngày thuốc. Ngta uống thì hết. Mà e thì thấy hết ngứa và giảm nhiều triệu chứng nhưng rriêng mỗi cái sưng đỏ trên lỗ sáo là sưng dữ dội hơn. :( còn quy đầu tthì đủ màu :'( vành quy đầu tím bầm :( khi cương thì nổi nhiều hạt ẩn dưới quy đầu á. Qtqd haiz... mà bác sĩ ns e là ko sao
Xem tài liệu:
Viêm cơ quan sinh dục nam do viêm niệu đạo (http://diendanhiv.vn/threads/9381-Viem-co-quan-sinh-duc-nam-do-viem-nieu-dao)

tangnhattue
05-03-2016, 14:03
Nhưng e chỉ muốn hỏi rằng bệnh lậu này có chữa hết đc ko thôi :( rối bời quá :((

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 14:14
Nhưng e chỉ muốn hỏi rằng bệnh lậu này có chữa hết đc ko thôi :( rối bời quá :((

BS chuẩn đoán bạn bị gì??

tangnhattue
05-03-2016, 15:36
Dạ viêm niệu đạo viêm sinh dục á :(( mà bác ko cho đi xn jk cả. Ôi trời ơi

Charles
05-03-2016, 15:39

Bạn đi khám BS rồi thì cứ tuân thủ điều trị đi rồi sẽ khỏi.

Trần Quang Vinh
05-03-2016, 15:55
Dạ viêm niệu đạo viêm sinh dục á :(( mà bác ko cho đi xn jk cả. Ôi trời ơiThuốc không phãi ai cũng uống vào là hết ngay đâu tùy theo cơ địa mỗi người ráng uống vài hôm nữa sẽ khỏi

songchungvoi_HIV
05-03-2016, 16:54

Niệu đạo là bộ phận lỗ tiểu, tức nó là sinh dục chứ ko lẽ ở HM

tangnhattue
06-03-2016, 11:15
Có bao h viêm niệu đạo vì xn đun cây vào lỗ niệu đạo ko các a nhỉ :( lúc trc e sợ smg xn cái nó đun 3 cây liên tiếp. :( chứ bạn đời e tới h vẫn ko triệu chứng jk. Nó âm tính hết :( còn e thì từ khi xn về là đái buốt r đau sưng lun

songchungvoi_HIV
06-03-2016, 11:19
Có bao h viêm niệu đạo vì xn đun cây vào lỗ niệu đạo ko các a nhỉ :( lúc trc e sợ smg xn cái nó đun 3 cây liên tiếp. :( chứ bạn đời e tới h vẫn ko triệu chứng jk. Nó âm tính hết :( còn e thì từ khi xn về là đái buốt r đau sưng lun
Bạn bị cái giống gì thì đến nơi bạn khám trước gặp BS, còn ko qua BV Bình Dâm khám Nam Khoa