PDA

View Full Version : quan hệ có sư dụng bcs có khả năng lây nhiễm hiv?

minhbao0209
23-02-2016, 14:49
Em chào anh chị.

vào ngày 5/2 em có QH với gmd, em có sử dụng bcs.

nhưng đến hôm nay em có các biểu hiện, sốt 1 tuần không hết, nóng lạnh, ho có đàm, người mệt mỏi.

không biết là có phải em đã bị nhiễm hiv rồi không ah.

em đang rất lo lắng và hối hận. em mong anh chị tư vấn giúp em.

songchungvoi_HIV
23-02-2016, 14:52
Em chào anh chị.

nhưng đến hôm nay em có các biểu hiện, sốt 1 tuần không hết, nóng lạnh, ho có đàm, người mệt mỏi.

Cho dù bạn QHTD ko BCS thì cũng ko hề có chuyện bạn vừa nói. Những biểu hiện rõ rành và phải XN máu khi và chỉ khi người đó có nguy cơ nhiễm ít nhất 8 đến 10 năm. Còn bạn nhiễm HIV từ cái lỗ nào??? HIV khoét BCS chui vào àh??

minhbao0209
23-02-2016, 14:59
em cảm ơn anh. nhưng em không hiểu sao những triệu chứng của em giống hệt các triệu chứng khi bị lây nhiễm hiv em đọc trên mạng. em chỉ sợ lúc qh bcs bị rách mà em không biết. anh cho em hỏi là nếu bị nhiễm hiv thì có triệu chứng gì không ạ?

songchungvoi_HIV
23-02-2016, 15:04
em cảm ơn anh. nhưng em không hiểu sao những triệu chứng của em giống hệt các triệu chứng khi bị lây nhiễm hiv em đọc trên mạng. em chỉ sợ lúc qh bcs bị rách mà em không biết. anh cho em hỏi là nếu bị nhiễm hiv thì có triệu chứng gì không ạ?
Vậy bạn tiếp tục lên mạng tìm và hỏi, Đối với diễn đàn này ko có bất kỳ TC nào từ TV hỏi mà ban quản trị khẳng định đó là TC của HIV

minhbao0209
23-02-2016, 15:07
dạ em cảm ơn anh ạ.

Tuanmecsedec
24-02-2016, 08:04
Em chào anh chị.

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể không có nguy cơ.