PDA

View Full Version : Xuất hiện các dấu hiệu...

Amber
24-02-2016, 11:13
Chào ban tư vấn!
Em đã từng nhờ diễn đàn tư vấn về việc gmd kích dục bằng miệng và được tư vấn là ko có nguy cơ
Nay đã 2 tuần kể từ khi có nguy cơ, e thấy có một số triệu chứng như đau họng, đau nhức cơ, sờ lên trán thấy nóng, đêm qua e ngủ tỉnh dậy thì thấy toát mồ hôi. Em mới đi phượt về và dạo gần đây tâm lý em rất xấu. Mong anh/chị tư vấn giúp em. em rất hoang mang!

lynkb01
24-02-2016, 12:03
Chào ban tư vấn!
Em đã từng nhờ diễn đàn tư vấn về việc gmd kích dục bằng miệng và được tư vấn là ko có nguy cơ
Nay đã 2 tuần kể từ khi có nguy cơ, e thấy có một số triệu chứng như đau họng, đau nhức cơ, sờ lên trán thấy nóng, đêm qua e ngủ tỉnh dậy thì thấy toát mồ hôi. Em mới đi phượt về và dạo gần đây tâm lý em rất xấu. Mong anh/chị tư vấn giúp em. em rất hoang mang!
Chẳng có triệu chứng nào bên ngoài chứng tỏ bạn bị nhiễm hay không bị nhiễm.
Bạn đã đc các anh chị trong BQT tư vấn an toàn mà vẫn chưa yên tâm thì
Chờ 2 tuần nữa đi xét nghiệm combo cho giải tỏa tâm lý.
Mình cũng đc ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.
Nhưng mình cũng hay bị hoang mang, lo lắng.
Nên mai đủ 12 tuần mình cũng đi xét nghiệm cho giải tỏa đây.
Không cứ săm soi cơ thể rồi stress. Mệt mỏi.

Buonqua
24-02-2016, 13:55
Chẳng có triệu chứng nào bên ngoài chứng tỏ bạn bị nhiễm hay không bị nhiễm.
Bạn đã đc các anh chị trong BQT tư vấn an toàn mà vẫn chưa yên tâm thì
Chờ 2 tuần nữa đi xét nghiệm combo cho giải tỏa tâm lý.
Mình cũng đc ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.
Nhưng mình cũng hay bị hoang mang, lo lắng.
Nên mai đủ 12 tuần mình cũng đi xét nghiệm cho giải tỏa đây.
Không cứ săm soi cơ thể rồi stress. Mệt mỏi.
Chuẩn không cần chỉnh.

Tuanmecsedec
24-02-2016, 14:56
Chào ban tư vấn!

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Xin nhờ tư vấn! kích dục bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/39813-Xin-nho-tu-van-kich-duc-bang-mieng)

songchungvoi_HIV
24-02-2016, 15:09
Chào ban tư vấn!

được tư vấn là ko có nguy cơ <mâu thuẩn=""></mâu> <mâu thuẩn=""></mâu> Mâu Thuẩn Nay đã 2 tuần kể từ khi có nguy cơ