PDA

View Full Version : Gái mại dâm mút ti

cantuvan1991
25-02-2016, 01:30
Em chào tất cả ac trên diễn đàn,hôm qua em có đi massage kích dục bằng tay và được cô nhân viên đó liếm ti,lúc liếm li có hơi cắn nhẹ vào đầu ti về em cứ kiểm tra nhưng ko thấy gì.,hnay thấy hơi dát dát,và nhức nhức ở ti bên trái em ko biết là do tay em cứ nắn bóp vào hay bị làm sao ak.em có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
25-02-2016, 07:44
Em chào tất cả ac trên diễn đàn,hôm qua em có đi massage kích dục bằng tay và được cô nhân viên đó liếm ti,lúc liếm li có hơi cắn nhẹ vào đầu ti về em cứ kiểm tra nhưng ko thấy gì.,hnay thấy hơi dát dát,và nhức nhức ở ti bên trái em ko biết là do tay em cứ nắn bóp vào hay bị làm sao ak.em có nguy cơ không ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

cantuvan1991
25-02-2016, 13:28
Nhưng em thấy đầu ti em hơi dát và cô í lúc liếm có cắn nhẹ vào ti em ạ.cô này mặt mũi rata nhiều trứng cá ạ

Lục Giang
25-02-2016, 13:31
Nhưng em thấy đầu ti em hơi dát và cô í lúc liếm có cắn nhẹ vào ti em ạ.cô này mặt mũi rata nhiều trứng cá ạ

cho dù cô gái này có bị bệnh H đi chăng nữa thì bạn vẫn không có nguy cơ gì đâu, chắc do bạn cnag thẳng và lo lắng quá đấy thôi, vài ngày sẽ khỏi ngay ấy mà, cứ vui lên và tìm vài việc gì đó làm để quên đi và giải stress

Charles
25-02-2016, 14:17

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-02-2016, 20:31

Tuanmecsedec đảm bảo 100% không có nguy cơ,ngay cả có cắn rớt đầu ti của bạn xuống luôn.