PDA

View Full Version : Sợ bị kim tiêm đâm

hoạ đến
25-02-2016, 18:00
khoản thời gian gần đây do buồn chuyện gia đình nên em thường đi kiếm gái mại dâm qhtd trong lúc qhtd có sử dụng bcs từ đầu đến cuối trong lúc qhtd với gái mại dâm em bị gái mại dâm dùng vật nhọn như kim quẹt vào đùi do trong ks tắt đèn tối quá với lại trong lúc qhtd do hưng phấn nên em ko để ý chỉ nghe nhói 1 cái rồi chảy máu xíu dấu đỏ đỏ như dấu kim tiêm ạ hỏi gái mại dâm gái mại dâm nói là con muổi nó chích a nên em đập nó chết thì mới có máu về nhà em phát hiện dấu đó nhỏ xíu như kim nên em lo lắng quá cho em hỏi nếu là kim tiêm thì có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ ? vì chảy máu mà vết thương rất nhỏ 1 chấm đỏ như kim thôi mới 2 ngày trồi qua em có cần đến trung tâm hổ trợ phơi nhiễm cấp tốc ko ạ ?

hoạ đến
25-02-2016, 19:20
em sắp hết 72h rồi mấy anh tư vần giúp dùm em đi ?

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:21
khoản thời gian gần đây do buồn chuyện gia đình nên em thường đi kiếm gái mại dâm qhtd trong lúc qhtd có sử dụng bcs từ đầu đến cuối trong lúc qhtd với gái mại dâm em bị gái mại dâm dùng vật nhọn như kim quẹt vào đùi do trong ks tắt đèn tối quá với lại trong lúc qhtd do hưng phấn nên em ko để ý chỉ nghe nhói 1 cái rồi chảy máu xíu dấu đỏ đỏ như dấu kim tiêm ạ hỏi gái mại dâm gái mại dâm nói là con muổi nó chích a nên em đập nó chết thì mới có máu về nhà em phát hiện dấu đó nhỏ xíu như kim nên em lo lắng quá cho em hỏi nếu là kim tiêm thì có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ ? vì chảy máu mà vết thương rất nhỏ 1 chấm đỏ như kim thôi mới 2 ngày trồi qua em có cần đến trung tâm hổ trợ phơi nhiễm cấp tốc ko ạ ?

Kim tiêm chích biết ngay. Dù là hưng phấn thế nào thì cảm giác đau cũng kkhông bị đứt.

hoạ đến
25-02-2016, 19:27
em bị vật nhọn từ gái mại dâm đâm vào đùi chảy máu , nhưng ko nhìn thấy kim tiêm vậy em có cần điều trị pep ko ạ ?

hoạ đến
25-02-2016, 19:27
vết đỏ đỏ nhỏ xíu y hệt như kim vậy đó

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:28
em bị vật nhọn từ gái mại dâm đâm vào đùi chảy máu , nhưng ko nhìn thấy kim tiêm vậy em có cần điều trị pep ko ạ ?

Không nhìn thấy kim tiêm là không phải kim tiêm thì cần gì điều trị

hoạ đến
25-02-2016, 19:31
nhưng anh ơi vết thương chỉ 1 chấm đỏ nhỏ xíu vừa đủ chảy máu thôi ạ ? huhu

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:33
nhưng anh ơi vết thương chỉ 1 chấm đỏ nhỏ xíu vừa đủ chảy máu thôi ạ ? huhu

Bạn có nhìn thấy kim tiêm đâu mà lo.

hoạ đến
25-02-2016, 19:35
vậy nguy cơ của em là an toàn đúng ko anh ? chắc chắn ko cần uống pep phải ko a ạ ?

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:37
vậy nguy cơ của em là an toàn đúng ko anh ? chắc chắn ko cần uống pep phải ko a ạ ?

Đúng vậy bạn

hoạ đến
25-02-2016, 19:38
em chỉ sợ trong lúc qhtd gái mại dâm dùng kim đâm em trong lúc đang sướng em ko để ý thôi huhu ?

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:45
em chỉ sợ trong lúc qhtd gái mại dâm dùng kim đâm em trong lúc đang sướng em ko để ý thôi huhu ?

Do bạn suy diễn thôi. Kim đâm biết ngay.

hoạ đến
25-02-2016, 19:57
nếu kim đâm là phải nhìn thấy chứ đúng ko anh ? gái mại dâm đâu có giấu đc phải ko anh ?

Nguyen Ha
25-02-2016, 19:58
nếu kim đâm là phải nhìn thấy chứ đúng ko anh ? gái mại dâm đâu có giấu đc phải ko anh ?

Đúng vậy. Do bạn lo lắng quá rồi suy diễn thôi.

hoạ đến
25-02-2016, 20:31
vậy có cần chờ thời gian xét nghiệm ko anh ?

Tuanmecsedec
25-02-2016, 20:54

Chủ đề của bạn chỉ suy diễn hoang tưởng ,không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-02-2016, 20:58
vậy có cần chờ thời gian xét nghiệm ko anh ?

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
26-02-2016, 06:24

Có thể do móng tay của GMD quẹt vào thôi, có gì đâu mà đang quan hệ tình dục cũng suy diễn kim tiêm.