PDA

View Full Version : Xin anh Tuấn mẹc và mọi người tư vấn giúp em với !

tomtomhp
11-07-2013, 05:04
Chuyện là thế này, tháng trước sn bạn e nên có uống hơi say. sau đó có QH với GMD, sau khi GMD dùng miệng kích thích nhóc của em xong thì dùng BCS và lâm trận. dc 1 tý thì do hơi say nên thằng nhóc của e nó sỉu ( bình thường của e đã hơi nhỏ tồi, mà sỉu nữa nên là bcs đeo không được khít và ôm sát thằng nhóc. lúc lâm trận e vẫn cẩn thận nhìn xuống và thi thoảng sờ xem bao có bị tụt k ( và k bị tụt )... nhưng điều làm e lo sợ là vì nhóc e lúc đó sỉu nên k thể ôm sát ( lỏng lẻo ý ạ ) ... e sợ lúc QH việc cọ ra cọ vào sẽ làm dịch âm đạo chui qua khe hở xuống lỗ sáo...
sau hôm đó về e có bị sốt âm ỷ gần 1 tuần mới khỏi ( cả ngày hôm trước bêu nắng đi về quê, tối lại bia rượu )... và độ 1 đến 2 tuần sau e thấy dương vật có những vết đổ ở đầu sáo ( cái này e hay bị lắm... có lần đi khám thì bác sĩ nói do bị dị ứng chất của bcs hoặc dịch âm đạo... hồi đố e XN HIV- âm tính, thi thoảng qh với ban gái e cũng có lần bị như vậy... nhưng lần này e hoang mang và lo lắng quá )
hiện tại thì bạn gái e đang mang thai và đã định ngày cưới xin rồi... e sợ mình bị nhiễm và lây sang vợ và con thì khốn nạn cho cái thân vợ e... e làm e chịu đã đành, nhưng vợ con vô tội... rồi sao mà sống.
Đúng là 1 phút k làm chủ dc để rồi ra lông lỗi này.
xin anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp e !
e cũng có đọc nhiều trường hợp gần gần tương tự của e và cũng thấy mọi ng tư vấn là ko có nguy cơ vì bcs vẫn che đầu dương vật... nhưng e thấy vẫn mơ hồ.. vì nhóc e nó nhỏ nên có thể nói là bcs rộng và k vừa khít ôm chặt dc... lúc qh va chạm sẽ làm dịch âm đạo từ từ từng chút một theo độ va chạm rồi chui xuống miệng sáo.
và cho e hỏi thêm là hiện nay từ ngày co ngua cơ em dc 31 ngày... e đi XN với pp nhanh ở Da Liễu thì kết quả là bao nhiêu % ạ

Xxmen
11-07-2013, 05:17
Bạn qhtd có bcs là an toàn rồi!!!!Hiv ko lây như bạn nói đâu!!!!Kể cả chảy đến lỗ sáo thì bạn cũng ko có nguy cơ vì hiv chỉ lây lan trong vật chủ

tomtomhp
11-07-2013, 05:18
anh Tuấn và mọi người giúp mình với
do say rượu nên nhóc bị sỉu nhưng mình vẫn qh thời gian cũng khá lâu ạ... độ 15p... với tần suất như thế thì dịch âm đạo sẽ len vào miệng sáo mất... xin mọi người tư vấn giúp e.

Nguyen Ha
11-07-2013, 05:18
Chào bạn!
Theo những gì bạn nói ở trên thì bạn ko có nguy cơ.
Tất cả các triệu chứng bạn nêu cũng đều có nguyên nhân cả rồi đó thôi.
31 ngày bạn có thể làm xn combo, kết quả rất khả quan.
Chúc bạn may mắn!

Xxmen
11-07-2013, 05:21
Nếu hiv mà dễ lây vậy thì ít nhất phải có 2 tỉ người nhiễm :))

tomtomhp
11-07-2013, 05:24
trước tiên mình xin cảm ơn lời tư vấn của bạn !
bạn có thể nói rõ hơn giúp mình giải toả ko? HIV chỉ lây lan trong vậy chủ là ntn ?
vì mình đọc tài liệu thấy virut HIV có trong dịch âm dạo... khi ra ngoài không khí nó mới chết... còn trong lúc QH thì dịch âm đạo chảy xuống miệng sáo sẽ khác biệt mà. ( việc dùng bcs nhưng dịch âm đạo vẫn chảy vào miệng sáo so sánh với việc QH trực tiếp k bcs thì mình nghĩ là như nhau mà )
xin bạn tư vấn thêm giúp mình...
Mình biết việc hỏi đi hỏi lại tương tự 1 chủ đề đã có nhiều ng hỏi như mình là gây rất phiền toái đến mọi người..

nhưng mình xin mọi người hay tư vẫn tỷ mỷ hơn giúp minh .. vì hiện tại mình rất hoang mang, t7 này là ăn hỏi rồi, 2 tuần nữa mình tổ chức đám cưới. mình rất sợ liên lụi đến vợ con mình... thà 1 mình mình làm mình chịu.

tomtomhp
11-07-2013, 05:29
bạn ơi mình ở HP nên k biết địa chỉ nào xn pp combo cả... trước đây mình xn 1 lần ở Da Liễu, hình như xn miễn phí ( mình k nhớ rõ lắm ) độ gần 1 tiếng là có kết quả. pp DL hình như là pp test nhanh...

tomtomhp
11-07-2013, 05:33
em được biết khi phụ nữ mang thai sẽ dc XN HIV để còn đề phòng sang con... mình muốn biết nguy cơ của mình ntn, có nguy cơ cao ko ạ, để đợi đến ngày mình sẽ đj XN trước... chứ nếu k đến khi vợ XN mà dính thì... chỉ có đường sờ tay ổ điện cho giật chết thôi.. huhu..
mình đang rất tâm lý. cũng nghĩ đến chuyện nếu dính thì làm sao để chết, nếu sống thì làm sao để sống

Xxmen
11-07-2013, 05:47
Hiv chỉ lây khi có điều kiện hoàn hảo như là nhiệt độ trên 37• độ PH độ ẩm thích hợp v.v nên khi ra ngoài cơ thể sẽ khó có khả năng lây nhiễm vì vừa ra đã bị bẻ gãy rồi ko có khả năng lây nhiễm!!!!còn khi quan hệ ko an toàn dịch âm đạo tiếp xúc với dương vật ở trong cơ thể có đủ các điều kiện trên
Nên sẽ lây

tomtomhp
11-07-2013, 10:02
em vẫn lo lắng lắm... vẫn mong anh Tuấn có thể tư vấn thêm.

tomtomhp
11-07-2013, 10:05
Anh Tuấn ơi. tuột nhưng k tuột hẳn, tuột 1/2 hoặc 2/3... bcs k bóp sát DV thì có sao k anh

Tuanmecsedec
11-07-2013, 10:12
Bị tuột,nhưng vẫn còn che đầu dương vật là không sao.

khonggiamnua
11-07-2013, 10:42
Làm gì có chuyện dịch AD chạy ngược vào bcs lên niệu đạo bạn được trừ khi rách thôi http://localhost:57717/Images/Emoticons/msp_flapper.gif

QH không an toàn sẽ tạo điều kiện cho virus xâm nhập qua lỗ niệu đạo của DV và những vết xay xát liti trong quá trình QH tạo ra