PDA

View Full Version : quan hệ tình dục với gmd có bcs

xin tư vấn
27-02-2016, 22:28
anh chị ơi . hôm trước e có đi chơi gmd . lại bị lo anh chị ạ . e biết e sai mong anh chị giúp e . anh chị cho em hỏi một số vấn đề thế này ạ
- lúc đầu 2 đứa cởi hết quần áo ra chỉ nằm nói chuyện . em có cọ sát dv ltinh trên người gmd . nếu cọ phải chỗ có máu thì có bị sao không ạ
- sau thì gmd có dùng tay kích thích cho em . nếu tay gmd mới đi xong có tinh dịch hay máu gì thì có bị sao không ạ
- một lúc sau e đeo bao vào quan hệ . trước khi bóc bao e có kiểm tra thì bao vẫn còn hơi . e đeo vào quan hệ nhẹ nhàng không mạnh bạo . qh xong thì bao vẫn còn trên dương vật . e tháo bao ra rồi vào rửa , xong e có cho nước vào kiểm tra . lúc đầu e bóp nhẹ thì ko có nước ra . e bóp mạnh thì có tia chảy nước ra .
Vậy e có nguy cơ không ạ . mong a chị giúp e

Tuanmecsedec
27-02-2016, 23:14
anh chị ơi . hôm trước e có đi chơi gmd . lại bị lo anh chị ạ . e biết e sai mong anh chị giúp e . anh chị cho em hỏi một số vấn đề thế này ạ
- lúc đầu 2 đứa cởi hết quần áo ra chỉ nằm nói chuyện . em có cọ sát dv ltinh trên người gmd . nếu cọ phải chỗ có máu thì có bị sao không ạ
- sau thì gmd có dùng tay kích thích cho em . nếu tay gmd mới đi xong có tinh dịch hay máu gì thì có bị sao không ạ
- một lúc sau e đeo bao vào quan hệ . trước khi bóc bao e có kiểm tra thì bao vẫn còn hơi . e đeo vào quan hệ nhẹ nhàng không mạnh bạo . qh xong thì bao vẫn còn trên dương vật . e tháo bao ra rồi vào rửa , xong e có cho nước vào kiểm tra . lúc đầu e bóp nhẹ thì ko có nước ra . e bóp mạnh thì có tia chảy nước ra .

Những gì bạn kể hôm nay không có nguy cơ.Nhưng bạn đi đêm có ngày gặp ma đấy.bạn phải tự răn đe mình từ chủ đề này chứ :

Chủ đề: xin anh tuấn và anh chị có kinh nghiệm tư vấn ạ (http://diendanhiv.vn/threads/34946-xin-anh-tuan-va-anh-chi-co-kinh-nghiem-tu-van-a)

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

xin tư vấn
28-02-2016, 01:46
vâng em biết ạ . cũng tại rượu say rồi bạn bè rủ rê . cứ đi về lại lo lắng ltinh mà ko trừa . lần này e chắc chắn ko bị ko a . e cảm ơn a tuấn rất nhiều ạ

Charles
28-02-2016, 07:24

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

xin tư vấn
28-02-2016, 08:22
Những gì bạn kể không có nguy cơ.
vâng em cảm ơn a Trường Xuan . e 100 % ko có nguy cơ pải không ạ . e có hỏi gmd là có bị sao không thì gmd bảo là e cũng sợ . nhưng bóp mạnh thấy bao bị thủng 1 tia vậy thì có nguy hiểm ko a

Charles
28-02-2016, 08:32
vâng em cảm ơn a Trường Xuan . e 100 % ko có nguy cơ pải không ạ . e có hỏi gmd là có bị sao không thì gmd bảo là e cũng sợ . nhưng bóp mạnh thấy bao bị thủng 1 tia vậy thì có nguy hiểm ko a

Bao thủng nhỏ như vậy bạn không sao.

xin tư vấn
28-02-2016, 10:09
anh chị ơi . lúc e cho nước vào bóp nhẹ thì ko thấy có tia . sau đó e bóp mạnh hơn thì mới có 1 tia chảy ra . vậy tức là lúc e qh bao chưa bị thủng pải không ạ . do bóp mạnh rồi áp lực làm bao thủng phải không ạ

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 10:19
anh chị ơi . lúc e cho nước vào bóp nhẹ thì ko thấy có tia . sau đó e bóp mạnh hơn thì mới có 1 tia chảy ra . vậy tức là lúc e qh bao chưa bị thủng pải không ạ . do bóp mạnh rồi áp lực làm bao thủng phải không ạ
Nguyên nhân có thể khi bóp bao thì nó bị lực tác động mạnh nên bị vậy đó bạn

Tuanmecsedec
28-02-2016, 10:48

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

xin tư vấn
28-02-2016, 15:24
lúc đấy tối quá nên em ko thấy trên người gmd có vết thương nào hay ko . trời lạnh nên còn đắp chăn nữa . nằm gmd kích thích bằng tay cho em rồi lấy chân cạ cạ vào dv . vậy nếu có vết thương thì có sao ko ạ

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 15:26
lúc đấy tối quá nên em ko thấy trên người gmd có vết thương nào hay ko . Trời lạnh nên còn đắp chăn nữa . Nằm gmd kích thích bằng tay cho em rồi lấy chân cạ cạ vào dv . Vậy nếu có vết thương thì có sao ko ạ không có nguy cơ !

Charles
28-02-2016, 16:58

Cũng có thể do bạn cho nước vào bóp nên BCS mới bị thủng châm kim như vậy. Nhưng dù có bị thủng trước khi bạn quan hệ bạn cũng không sao.

lúc đấy tối quá nên em ko thấy trên người gmd có vết thương nào hay ko . trời lạnh nên còn đắp chăn nữa . nằm gmd kích thích bằng tay cho em rồi lấy chân cạ cạ vào dv . vậy nếu có vết thương thì có sao ko ạ

Như vậy không sao bạn.

xin tư vấn
29-02-2016, 00:12
vâng em cảm ơn các anh rất nhiều ạ . e ko biết có con sót tình tiết nào ko nhưng các anh khẳng định e ko có nguy cơ là e mừng rồi . có thì tay e lúc sáng bị dao cắt nhẹ chóc da chảy máu thôi vs lại môi e bị nứt nẻ chảy máu thôi . ko biết có chạm ltinh vào đâu ko .

xin tư vấn
29-02-2016, 00:20
em xin ns thêm là tay em có sờ vào ad gmd cũng nhiều và chỉ sờ bên ngoài thôi xong e tự đeo bcs , vậy có sao ko ạ . lúc qh e có sờ bcs thì thấy bcs khô , gmd ko ra nước ý ạ . như vậy bcs lủng lổ như kim đâm vậy có sao ko ạ . lúc e rút bcs ra nhìn thì tinh dịch vẫn còn trong đó . e ns hơi nhiều cũng ltinh mong a chị thông cảm . e tin tưởng vào ae lắm ạ

Tuanmecsedec
29-02-2016, 05:51
em xin ns thêm là tay em có sờ vào ad gmd cũng nhiều và chỉ sờ bên ngoài thôi xong e tự đeo bcs , vậy có sao ko ạ . lúc qh e có sờ bcs thì thấy bcs khô , gmd ko ra nước ý ạ . như vậy bcs lủng lổ như kim đâm vậy có sao ko ạ . lúc e rút bcs ra nhìn thì tinh dịch vẫn còn trong đó . e ns hơi nhiều cũng ltinh mong a chị thông cảm . e tin tưởng vào ae lắm ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.