PDA

View Full Version : lo sợ nhiễm H

canmotcohoi
28-02-2016, 06:38
anh chị ơi cho em hỏi, em cjo tay vào âm đạo gmd để móc cua, sau đó e rút ra, lại lấy tay đó tự đeo bao, chẳng may ngón tay đó chạm vào núm bên trong của bao cao su, r e đeo lên qh, qh xong chắc bao k rách, k thủng. e sợ dịch âm đạo tuè ngón tay dính vào trong núm bao r e đeo lên, cho e hỏi trường hợp này có khả năng lây nhiễm hiv k ak???

vimotnguoi
28-02-2016, 06:46
bạn tham gia diễn đàn từ năm 2014 và đã có khá nhiều bài viết kiến thức của bạn còn hạn chế quá .. tình dục có bao cao su là tình dục an toàn

Tuanmecsedec
28-02-2016, 07:20
anh chị ơi cho em hỏi, em cjo tay vào âm đạo gmd để móc cua, sau đó e rút ra, lại lấy tay đó tự đeo bao, chẳng may ngón tay đó chạm vào núm bên trong của bao cao su, r e đeo lên qh, qh xong chắc bao k rách, k thủng. e sợ dịch âm đạo tuè ngón tay dính vào trong núm bao r e đeo lên, cho e hỏi trường hợp này có khả năng lây nhiễm hiv k ak???

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
28-02-2016, 08:35

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV như vậy.

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 09:26
anh chị ơi cho em hỏi, em cjo tay vào âm đạo gmd để móc cua, sau đó e rút ra, lại lấy tay đó tự đeo bao, chẳng may ngón tay đó chạm vào núm bên trong của bao cao su, r e đeo lên qh, qh xong chắc bao k rách, k thủng. e sợ dịch âm đạo tuè ngón tay dính vào trong núm bao r e đeo lên, cho e hỏi trường hợp này có khả năng lây nhiễm hiv k ak??? Dịch AD khi dính vào tay em rồi ra ngoài không khí là sẽ khô ngay mấy em Hiv đó cũng ngủn khi vừa tiếp xúc vưới Không khí chứ huống gì móc hang xong rồi chạm vào BCS ! An Toàn

cần giúp đỡ
28-02-2016, 09:30
Không có nguy cơ!

canmotcohoi
28-02-2016, 18:36
cho e hỏi là nếu móc âm đạo gmd tay dính dịch r chạm ngay vào lỗ sáo của mình có sao k ak??? những bệnh khác thì sao ạ???

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 19:04
cho e hỏi là nếu móc âm đạo gmd tay dính dịch r chạm ngay vào lỗ sáo của mình có sao k ak??? những bệnh khác thì sao ạ???KHÔNG CÓ LÂY HAY NHIỄM CÁI GÌ HẾT AN TÂM ĐI EM:yoyo11:

Charles
28-02-2016, 20:00
cho e hỏi là nếu móc âm đạo gmd tay dính dịch r chạm ngay vào lỗ sáo của mình có sao k ak??? những bệnh khác thì sao ạ???

Như vậy không sao bạn.

Charles
28-02-2016, 20:01
KHÔNG CÓ LÂY HAY NHIỄM CÁI GÌ HẾT AN TÂM ĐI EM:yoyo11:

Bạn lưu ý không nên viết chữ hoa toàn bài, như vậy là vi phạm nội quy, quy định của diễn đàn.

Chủ đề: Quy định và Nội quy của diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/1064-Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
28-02-2016, 20:34

Bạn yên tâm,không có nguy cơ như vậy.

songchungvoi_HIV
29-02-2016, 13:10
Bạn có dùng tay đó sóc lọ cũng ko có nguy cơ chứ đừng nói chi là dùng tay đó đeo BCS

canmotcohoi
02-03-2016, 15:08
mọi nguòi ơi e nhớ ra thêm chi tiết là sau khi quan hệ xong, vì không có nước rửa tay ngay, sơ ý cho tay dính dịch âm đạo lên ngoáy cậy rỉ mũi, hành vi đó có nguy cơ không ạ???

songchungvoi_HIV
02-03-2016, 15:13
mọi nguòi ơi e nhớ ra thêm chi tiết là sau khi quan hệ xong, vì không có nước rửa tay ngay, sơ ý cho tay dính dịch âm đạo lên ngoáy cậy rỉ mũi, hành vi đó có nguy cơ không ạ???

Khi nào dùng bơm chứa dịch AD bơm vào thẳng lổ mũi 1CC mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
02-03-2016, 20:14

Bạn có ngoáy banh cải lổ mũi ra cũng không sao bạn.