PDA

View Full Version : sợ quá.Quan hệ đã 3 năm không an toàn.

phucleo
28-02-2016, 09:36
Mấy bạn cho mình hỏi
Khoảng 3 năm trước mình có qh với 1 em. Nhỏ tuổi thôi mình ko dùng bcs. Nhưng sau đó thì biết nó qh với nhiều người rồi. Nên từ đó tới giờ mình cứ sợ sợ ko dám đi xn. 3 năm rồi ko biết có biểu hiện gì ko nhỉ

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 09:42
Mấy bạn cho mình hỏi
Khoảng 3 năm trước mình có qh với 1 em. Nhỏ tuổi thôi mình ko dùng bcs. Nhưng sau đó thì biết nó qh với nhiều người rồi. Nên từ đó tới giờ mình cứ sợ sợ ko dám đi xn. 3 năm rồi ko biết có biểu hiện gì ko nhỉ
Đi Xét nghiệm giải tỏa tâm lí !

hivoff
28-02-2016, 09:46
Nếu bạn quan hệ với 1 người mà bạn ko biết rỏ. Th này bạn quan hệ ko bcs là có nguy cơ với hiv và các bệnh về stds vì thế bạn cần xét nghiệm các bệnh này trong th này chúc bạn at.

Tuanmecsedec
28-02-2016, 10:38
Mấy bạn cho mình hỏi

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

HIV không có biểu hiện đặc trưng nào của HIV gây ra.Ngoại trừ là đi xét nghiệm thôi bạn,trường hợp của bạn đã 3 năm rồi xét nghiệm là đã chính xác.

Charles
28-02-2016, 16:26
Mấy bạn cho mình hỏi

Không có dấu hiệu đặc trưng nào để nhận biết HIV, muốn biết duy nhất chỉ có XN máu. Thời gian bạn quan hệ không an toàn đã lâu giờ bạn đi XN một lần là trắng đen rõ ràng.

phucleo
28-02-2016, 19:12
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

HIV không có biểu hiện đặc trưng nào của HIV gây ra.Ngoại trừ là đi xét nghiệm thôi bạn,trường hợp của bạn đã 3 năm rồi xét nghiệm là đã chính xác.

Nhưng mình vẫn lo lắm. Hix. Cho mình cái địa chỉ xn ở tp.hcm Anh toàn chính xác với . Thanks

phucleo
28-02-2016, 19:14
Vậy là xong rồi. Chắc sống không nổi quá

Charles
28-02-2016, 19:58
Nhưng mình vẫn lo lắm. Hix. Cho mình cái địa chỉ xn ở tp.hcm Anh toàn chính xác với . Thanks

Ở TPHCM bạn đến Hòa Hảo hoặc Pastuer.

Trần Quang Vinh
28-02-2016, 19:59
Vậy là xong rồi. Chắc sống không nổi quá
Phòng xét nghiệm Medic phía sau bệnh viện Hoà Hảo Quận 10

Tuanmecsedec
28-02-2016, 20:33

Bạn có thể đến Hòa Hảo ,Pastuer .

songchungvoi_HIV
29-02-2016, 13:13
Mấy bạn cho mình hỏi

Ngồi đây sợ thì được cái gì? muốn hết sợ thì XN xem mình có con nhái bén ko