PDA

View Full Version : Gái massage OS có bị nhiễm H không?

hoangtucodon121
01-03-2016, 14:12
Em chào anh chị diễn đàn!
Em có chút thắc mắc muốn hỏi ạ! Em đọc thấy nguy cơ lây nhiễm qua OS là có nhưng rất thấp ạ. Vậy anh chị có thể giải đáp thắc mắc của em tình huống này được không?
Người nữ OS cho người nam nhưng cứ nhấp nhấp khoảng 30s- 40s rồi lại dùng HJ kiểu thay vì dùng gel bôi trơn ấy ạ. Dương vật người nam không xước không gì cả và hoàn toàn bình thường. Vậy có bị nhiễm H không ạ? Tình huống này của chính bản thânem, đó là trước khi lấy vợ cũng khoảng được gần 2 năm ạ. Vợ em có bầu bí đợt vừa rồi và có xét nghiệm thì kq bình thường và âm tính với H. Vậy e có thể yên tâm là mình không bị H chứ ạ

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 14:16
Em có chút thắc mắc muốn hỏi ạ! Em đọc thấy nguy cơ lây nhiễm qua OS là có nhưng rất thấp ạ. Vậy anh chị có thể giải đáp thắc mắc của em tình huống này được không?
Người nữ OS cho người nam nhưng cứ nhấp nhấp khoảng 30s- 40s rồi lại dùng HJ kiểu thay vì dùng gel bôi trơn ấy ạ. Dương vật người nam không xước không gì cả và hoàn toàn bình thường. Vậy có bị nhiễm H không ạ? Tình huống này của chính bản thânem, đó là trước khi lấy vợ cũng khoảng được gần 2 năm ạ. Vợ em có bầu bí đợt vừa rồi và có xét nghiệm thì kq bình thường và âm tính với H. Vậy e có thể yên tâm là mình không bị H chứ ạ Nếu Nhưng em Nhiểm H thì kết quả của vợ em đã khác trường hợp này em có thể hoàn toàn yên tâm

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 14:20
Người nữ OS cho người nam nhưng cứ nhấp nhấp khoảng 30s- 40s rồi lại dùng HJ kiểu thay vì dùng gel bôi trơn ấy ạ. Dương vật người nam không xước không gì cả và hoàn toàn bình thường. Vậy có bị nhiễm H không ạ? Tình huống này của chính bản thânem, đó là trước khi lấy vợ cũng khoảng được gần 2 năm ạ. Vợ em có bầu bí đợt vừa rồi và có xét nghiệm thì kq bình thường và âm tính với H. Vậy e có thể yên tâm là mình không bị H chứ ạ

Kích dục = tay là mượn tay người khác thẩm du = tự thủ dâm = ko nguy cơ vì trong tài liệi lây nhiễm HIV của Who ko hề nói kích dục = tay là hành vi nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Oral sex 50s có nguy cơ bệnh gi không (http://diendanhiv.vn/threads/40283-Oral-sex-50s-co-nguy-co-benh-gi-khong)

hoangtucodon121
01-03-2016, 14:33
Kích dục = tay là mượn tay người khác thẩm du = tự thủ dâm = ko nguy cơ vì trong tài liệi lây nhiễm HIV của Who ko hề nói kích dục = tay là hành vi nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Oral sex 50s có nguy cơ bệnh gi không (http://diendanhiv.vn/threads/40283-Oral-sex-50s-co-nguy-co-benh-gi-khong)

TH của em là vừa OS vừa HJ mà anh? Đâu phải HJ không đâu ạ???

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 14:35

Trả lời rùi đó

Tuanmecsedec
01-03-2016, 14:42

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn không có có nguy cơ.

hoangtucodon121
01-03-2016, 14:55
Vậy có nguy cơ nhiễm STDs ko ạ

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 14:57

Trả lời ko có nguy cơ mà hỏi ngược lại là sao trời

hoangtucodon121
01-03-2016, 14:59
Vậy em có thể yên tâm chứ ạ? Không cần XN chứ ạ?

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:01

Bạn ko biết đọc sao mà hỏi như ko hề đọc được chữ vậy

Tuanmecsedec
01-03-2016, 15:02

Thời gian kích dục bằng miệng chỉ 30 > 40 giây không sao bạn,không cần thiết kiểm tra bệnh nào hết.

hoangtucodon121
01-03-2016, 18:09
Anh chị cho em hỏi:
OS không có nguy cơ với H chỉ có nguy cơ với STDs đúng không các anh chị? Em Cũng đang muốn tìm hiểu thêm kiến thức

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 18:10
Anh chị cho em hỏi:
OS không có nguy cơ với H chỉ có nguy cơ với STDs đúng không các anh chị? Em Cũng đang muốn tìm hiểu thêm kiến thức Chuẩn Không Cần Chỉnh

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 18:13
Anh chị cho em hỏi:
OS không có nguy cơ với H chỉ có nguy cơ với STDs đúng không các anh chị? Em Cũng đang muốn tìm hiểu thêm kiến thức

OS thời gian từ 1 phút trở lên mới tạo ra nguy cơ STDs, còn về HIV diễn đàn này ko hề tư vấn QS có nguy cơ HIV

hoangtucodon121
01-03-2016, 18:17
Em cảm ơn anh chị đã giải đáp thắc mắc và TH của em! Cơ mà cho em hỏi thêm: cái dầu bôi trơn ở quán massage theo e được biết của johnson baby và gái HJ có ảnh hưởng hay có nguy cơ với bệnh gì không ạ?

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 18:22
Em cảm ơn anh chị đã giải đáp thắc mắc và TH của em! Cơ mà cho em hỏi thêm: cái dầu bôi trơn ở quán massage theo e được biết của johnson baby và gái HJ có ảnh hưởng hay có nguy cơ với bệnh gì không ạ?

Ko có bất kỳ con virus này sống trong dầu

hoangtucodon121
01-03-2016, 18:29
Vâng em cảm ơn các anh chị ạ

Charles
01-03-2016, 19:41

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
01-03-2016, 21:04

Hoàn toàn không có nguy cơ.