PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

emlateo
01-03-2016, 15:09
các a chị giúp e với, e đang hoang mang lắm
e năm nay mới 21 tuổi, chưa bao giờ quan hệ tình dục, e củng chưa biết cách sử dụng bcs
vào ngày 25/2/2016 e có lở dại quan hệ với gái mại dâm, do lần đâu e củng k có kinh nghiệm
gái dắt e vào nhà nghỉ rồi lấy bcs chứ k phải bcs của e, rồi cô ấy đeo bao cho e,( cô ấy dùng tay vuốt cho dv cương lên r mới đeo bao, chắc khoảng 15s rồi mới đeo bao)
e mới bắt đầu cho dv vào AD rồi quan hệ trong khoảng chưa đến 1 phút thì e xuất tinh bên trong xong r e rút dv ra khỏi ng cô đó. xong e thấy cô ấy vào nhà vệ sinh rửa, còn e nhìn xuống thì thấy bcs còn nguyên và tinh dịch của e nằm phần đầu nhỏ nhô ra của bcs nên e nghỉ là bcs của e k bị rách, sau đó e củng k kiểm tra gì thêm về bcs. E củng chỉ phỏng đoán là bao k rách chứ e k chắc vì lần đầu e k có kinh nghiệm. khoảng 20 phút sau thì e vệ sinh dv bằng xà phòng với nước
thơi gian quan hệ là chưa đến 1 phút và lúc đầu cô ấy chỉ dùng tay vuốt cho dv e cương lên trong khoảng 15 giây và tay cô ấy k bị trầy xước chảy máu gì cả. sau đó k có quan hệ hay kích thích gì thêm

vậy a chị cho e hỏi e có nguy cơ bị nhiểm hiv k ạ

Tuanmecsedec
01-03-2016, 15:11
e năm nay mới 21 tuổi, chưa bao giờ quan hệ tình dục, e củng chưa biết cách sử dụng bcs
vào ngày 25/2/2016 e có lở dại quan hệ với gái mại dâm, do lần đâu e củng k có kinh nghiệm
gái dắt e vào nhà nghỉ rồi lấy bcs chứ k phải bcs của e, rồi cô ấy đeo bao cho e,( cô ấy dùng tay vuốt cho dv cương lên r mới đeo bao, chắc khoảng 15s rồi mới đeo bao)
e mới bắt đầu cho dv vào AD rồi quan hệ trong khoảng chưa đến 1 phút thì e xuất tinh bên trong xong r e rút dv ra khỏi ng cô đó. xong e thấy cô ấy vào nhà vệ sinh rửa, còn e nhìn xuống thì thấy bcs còn nguyên và tinh dịch của e nằm phần đầu nhỏ nhô ra của bcs nên e nghỉ là bcs của e k bị rách, sau đó e củng k kiểm tra gì thêm về bcs. E củng chỉ phỏng đoán là bao k rách chứ e k chắc vì lần đầu e k có kinh nghiệm. khoảng 20 phút sau thì e vệ sinh dv bằng xà phòng với nước

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:11
Như vậy ko có nguy cơ vì BCS ko rách, nếu rách thì BCS sao chứa được tinh trùng

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 15:12
vậy a chị cho e hỏi e có nguy cơ bị nhiểm hiv k ạ Quan hệ có dùng BCS là an toàn em không cần lo lắng về trường hợp của em ! Em nên tránh xa những dịch vụ ăn bánh trã tiền để không phải lo âu nha chúc em vui vẻ ( đọc cho kĩ cái câu anh tô màu đỏ nha )

emlateo
01-03-2016, 15:24
Quan hệ có dùng BCS là an toàn em không cần lo lắng về trường hợp của em ! Em nên tránh xa những dịch vụ ăn bánh trã tiền để không phải lo âu nha chúc em vui vẻ ( đọc cho kĩ cái câu anh tô màu đỏ nha )

dạ e cám ơn a, nghe a nói v e củng cảm thấy yên tâm được phần nào ạ

emlateo
01-03-2016, 15:25
vậy e có cần đi làm xét nghiệm gì nửa k ạ, hay chắc chắn 100% e k bị nhiểm hiv

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 15:26
vậy e có cần đi làm xét nghiệm gì nửa k ạ, hay chắc chắn 100% e k bị nhiểm hiv Xét nghiệm là không cần thiết trong trường hợp của em !

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:30
Như vậy ko có nguy cơ vì BCS ko rách, nếu rách thì BCS sao chứa được tinh trùng

Quan hệ có dùng BCS là an toàn em không cần lo lắng về trường hợp của em ! Em nên tránh xa những dịch vụ ăn bánh trã tiền để không phải lo âu nha chúc em vui vẻ ( đọc cho kĩ cái câu anh tô màu đỏ nha )

Trả lời 1 đóng như vậy mà hủi có chắc chắn 100% k bị nhiễm là sao chời

emlateo
01-03-2016, 15:32
tại sao k cần thiết hả a, do là lần đầu với lại quan hệ với gái mại dâm nên e lo lắm

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:34
tại sao k cần thiết hả a, do là lần đầu với lại quan hệ với gái mại dâm nên e lo lắm

Hình như mắt bạn con đậu con bay hay cả hai con bay hết rùi thì phải

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 15:34
tại sao k cần thiết hả a, do là lần đầu với lại quan hệ với gái mại dâm nên e lo lắmVì em có quan hệ bằng BCS từ đầu cho đến cuối BCS không rách không tuột vậy nhiễm bệnh qua đường nào trời không lẽ qua lổ rốn :khi875437:

Tuanmecsedec
01-03-2016, 20:57

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

emlateo
02-03-2016, 09:12
[QUOTE=Tuanmecsedec;322323]Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình
tại vì e hơi lo lắng, e chưa có kinh nghiệm nên k biết là bcs có bị rách hay k, chỉ thây tinh dịch và duơng vât còn nằm nguyên trong bao, chứ k thể khẳng định là bao k rách hay k lủng gì cả

Trần Quang Vinh
02-03-2016, 09:20
[QUOTE=Tuanmecsedec;322323]Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình
tại vì e hơi lo lắng, e chưa có kinh nghiệm nên k biết là bcs có bị rách hay k, chỉ thây tinh dịch và duơng vât còn nằm nguyên trong bao, chứ k thể khẳng định là bao k rách hay k lủng gì cảAn Toàn Trong trường hợp nàyhttp://www.upsieutoc.com/images/2016/03/02/images.jpg

Charles
02-03-2016, 09:26
tại vì e hơi lo lắng, e chưa có kinh nghiệm nên k biết là bcs có bị rách hay k, chỉ thây tinh dịch và duơng vât còn nằm nguyên trong bao, chứ k thể khẳng định là bao k rách hay k lủng gì cả

Chỉ cần bạn thấy tinh dịch và DV nằm trong bao là yên tâm không sao rồi.

songchungvoi_HIV
02-03-2016, 12:52
Vậy theo bạn BCS rách nó có chứa được gì trong đó???

Tuanmecsedec
02-03-2016, 20:13

Tinh dịch và dương vật còn trong bao cao su là không bị gì rồi bạn.

emlateo
04-03-2016, 21:52
mấy a ơi hnay là ngày thứ 7 kể từ ngày e quan hệ với gái mại dâm, bây giờ e có bị cảm và đau họng, e đọc trên mạng thì đc biêta là ng bị nhiểm hiv thì sẻ có mấy biểu hiện trên, e lo quá

Tuanmecsedec
04-03-2016, 22:08
mấy a ơi hnay là ngày thứ 7 kể từ ngày e quan hệ với gái mại dâm, bây giờ e có bị cảm và đau họng, e đọc trên mạng thì đc biêta là ng bị nhiểm hiv thì sẻ có mấy biểu hiện trên, e lo quá

Cảm đau họng là bệnh thời tiết thôi bạn.Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.