PDA

View Full Version : nguy cơ từ mic kâraoke ????

sontungdepzai
01-03-2016, 15:30
Hôm qua đi karaoke vs bạn cấp 3 , em cầm mic hát nhiều lắm khi về nhà k rửa tay và ngủ tới sáng mà em ngủ hay dụi mắt ,tới sáng nhìn gương thấy khoé mắt rèn quá trời k phải rèn khô mà rèn uớt nhìn như mũ liệu có lấy hiv k ạ ? Em lo quá

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:32
Hôm qua đi karaoke vs bạn cấp 3 , em cầm mic hát nhiều lắm khi về nhà k rửa tay và ngủ tới sáng mà em ngủ hay dụi mắt tới sáng nhìn gương thấy khoé mắt rèn quá trời k phải rèn khô mà rèn uớt nhìn như mũ liệu có lấy hiv k ạ ? Em lo quá

HIV ko sống trong hơi thờ phát ra từ mồm dính vào Micro. Hơi thở của đối phương chỉ có nguy cơ cho bạn nếu người đó bị lao

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 15:36
Hôm qua đi karaoke vs bạn cấp 3 , em cầm mic hát nhiều lắm khi về nhà k rửa tay và ngủ tới sáng mà em ngủ hay dụi mắt ,tới sáng nhìn gương thấy khoé mắt rèn quá trời k phải rèn khô mà rèn uớt nhìn như mũ liệu có lấy hiv k ạ ? Em lo quá HIV không có sống trong cái Mi Cà Rô mà để em lây nhiễm đâu ! Không có H hay bệnh gì hết

sontungdepzai
01-03-2016, 15:55
Cho em hỏi lỡ micro có dính máu mà em chạm vào, rồi chạy xe về nhà cỡ 10p rồi ngủ tới sáng dụi mắt em có bị H k ạ

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 15:58
Cho em hỏi lỡ micro có dính máu mà em chạm vào, rồi chạy xe về nhà cỡ 10p rồi ngủ tới sáng dụi mắt em có bị H k ạ

Ủa bộ bạn của bạn bị học máu mồm như hình này àh???

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 16:00
Cho em hỏi lỡ micro có dính máu mà em chạm vào, rồi chạy xe về nhà cỡ 10p rồi ngủ tới sáng dụi mắt em có bị H k ạ Cũng ko có Nguy Cơ em virus rất yếu khi ra khỏi cơ thể của người có H nó đã ngủn rồi huống gì lây qua cái Mi cà Rô nhưng em nói Không có Nguy Cơ

sontungdepzai
01-03-2016, 16:20
em hỏi nếu tay em cầm vào micro rồi em k rửa tay mà ngủ tới sáng , nếu có dụi mắt có bị lây hk , và em thắc mắc có ai ngủ nhắm mắt mà duội mắt đc k ?

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 16:24
em hỏi nếu tay em cầm vào micro rồi em k rửa tay mà ngủ tới sáng , nếu có dụi mắt có bị lây hk , và em thắc mắc có ai ngủ nhắm mắt mà duội mắt đc k ? máu ra ngoài mốt chút là khô rồi còn cài này Ngủ tới sáng lận không lây ! Với Lại Không Lây trong trường hợp này bớt suy diễn đi

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 16:29
em hỏi nếu tay em cầm vào micro rồi em k rửa tay mà ngủ tới sáng , nếu có dụi mắt có bị lây hk , và em thắc mắc có ai ngủ nhắm mắt mà duội mắt đc k ?

Bạn hỏi như kẻ điên

Tuanmecsedec
01-03-2016, 21:23
Hôm qua đi karaoke vs bạn cấp 3 , em cầm mic hát nhiều lắm khi về nhà k rửa tay và ngủ tới sáng mà em ngủ hay dụi mắt ,tới sáng nhìn gương thấy khoé mắt rèn quá trời k phải rèn khô mà rèn uớt nhìn như mũ liệu có lấy hiv k ạ ? Em lo quá

Bạn chỉ có nguy cơ suy diễn tào lao mía lao thôi.

sontungdepzai
02-03-2016, 06:18
a tuấn ơi em quên rửa tay thiêẹt mà?tối ngủ lỡ dụi mắt có bị H k a tuâấn ?

Charles
02-03-2016, 06:22

Hiv đâu có sống trên micro bạn, đêm ngủ bạn không may rụi mắt hay móc mắt cũng không liên quan gì đến HIV.

Tuanmecsedec
02-03-2016, 07:37
a tuấn ơi em quên rửa tay thiêẹt mà?tối ngủ lỡ dụi mắt có bị H k a tuâấn ?

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
02-03-2016, 09:08
a tuấn ơi em quên rửa tay thiêẹt mà?tối ngủ lỡ dụi mắt có bị H k a tuâấn ? Trời ạ nếu thật sự cái Micro đó có dính máu mà tối hay sáng em dụi mắt cũng không lây đâu em đừng có ngồi mà tự đặt tình huống cho mình