PDA

View Full Version : GMD OS 30S và QHTD có BCS ko rách ko tuộc

rathoangmanghiv
01-03-2016, 16:58
Các bạn ơi.giúp mình với.cách đây hơn 2 tuần mình có đi massa kích dục.cô ấy dùng miêng kích thích dương vật khoản 30 giây,sau đó quan hệ qua đường âm đạo có sử dụng bao cao su,do lần đầu đi nên minh làm nhẹ nhàng và suất nhanh,bao không rách,không bị tuột.qua hơn 2 tuần mình chưa thấy triệu chứng...vậy mình có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không,nó cứ ám ảnh từng giây từng phút.ăn không ngon ,ngủ thấy ác mộng.thực sự mình rất cần sự trợ giúp các bạn.chứ cái đà này mình chết mất...

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 17:02
Các bạn ơi.giúp mình với.cách đây hơn 2 tuần mình có đi massa kích dục.cô ấy dùng miêng kích thích dương vật khoản 30 giây,sau đó quan hệ qua đường âm đạo có sử dụng bao cao su,do lần đầu đi nên minh làm nhẹ nhàng và suất nhanh,bao không rách,không bị tuột.qua hơn 2 tuần mình chưa thấy triệu chứng...vậy mình có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không,nó cứ ám ảnh từng giây từng phút.ăn không ngon ,ngủ thấy ác mộng.thực sự mình rất cần sự trợ giúp các bạn.chứ cái đà này mình chết mất...
quan hệ qua đường âm đạo có sử dụng bao cao su,do lần đầu đi nên minh làm nhẹ nhàng và suất nhanh,bao không rách,không bị tuột => 10000000000000000000000000% ko có nguy cơ
miêng kích thích dương vật khoản 30 giây =>
Bấm vào đây xem:
Gái massage OS có bị nhiễm H không? (http://diendanhiv.vn/threads/40302-Gai-massage-OS-co-bi-nhiem-H-khong)

rathoangmanghiv
01-03-2016, 17:03
Mình không biết

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 17:05
Mình không biết

Gì vậy trời, Không biết trả lời cho biết mà nói ko biết là sao trời

rathoangmanghiv
01-03-2016, 17:12
Mình có nguy cơ ko.nếu có thì bao nhiu %.mình sợ quá.mình có cần đi xn ko

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 17:15
Mình có nguy cơ ko.nếu có thì bao nhiu %.mình sợ quá.mình có cần đi xn ko

Trả lời rùi đó, bạn ko biết đọc hả trời

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 18:00
Mình có nguy cơ ko.nếu có thì bao nhiu %.mình sợ quá.mình có cần đi xn ko Quan hệ có BCS là An Toàn - OS Không phải là 1 nguy cơ

rathoangmanghiv
01-03-2016, 19:56
Vậy e có cần đi xét nghiệm ko anh

Charles
01-03-2016, 20:04

Vậy e có cần đi xét nghiệm ko anh

Những gì bạn kể không có nguy cơ, vì vậy yên tâm không cần XN.

Tuanmecsedec
01-03-2016, 21:05

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết và cả HIV.