PDA

View Full Version : Quan hệ voi gái mại dâm,có vết xuoc o tay,xét nghiệm combo 28ngày âm tính

Conmuanhietdoi
01-03-2016, 18:22
Em có quan hệ voi gái mại dâm có dùng bao cao su lúc đầu,2cái luôn,quan hệ được 15phút em xuất tinh trong,dịch âm đạo dính gần bẹn,em vào nhà vệ sinh rua,em quên tay em có vết thương nhỏ cách đó 16tiếng nên vết thương có tiếp xúc voi dịch âm đạo,2tuần sau em bị ia chảy,noi từng hạt đỏ 7,8hạt,nhiệt miệng,khô môi,buồn nôn,ngưòi lúc nóng luc lạnh,lo quá em đi tìm cô gái mại dâm đó xét nghiệm test nhanh âm tính,không an tâm nên em xuống Pasteur xét nghiệm PCR âm tính vào ngày 13 va ngày 28 xét nghiệm combo o Hòa Hảo âm tính,hôm qua em thay trên vai em nổi vết đỏ,lúc đầu ngứa em có gãi qua,hôm sau no có màu vàng o giữa,xung quanh màu đỏ,em lo quá mấy anh,chị oi.

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 18:26
Em có quan hệ voi gái mại dâm có dùng bao cao su lúc đầu,2cái luôn,quan hệ được 15phút em xuất tinh trong,dịch âm đạo dính gần bẹn,em vào nhà vệ sinh rua,em quên tay em có vết thương nhỏ cách đó 16tiếng nên vết thương có tiếp xúc voi dịch âm đạo,2tuần sau em bị ia chảy,noi từng hạt đỏ 7,8hạt,nhiệt miệng,khô môi,buồn nôn,ngưòi lúc nóng luc lạnh,lo quá em đi tìm cô gái mại dâm đó xét nghiệm test nhanh âm tính,không an tâm nên em xuống Pasteur xét nghiệm PCR âm tính vào ngày 13 va ngày 28 xét nghiệm combo o Hòa Hảo âm tính,hôm qua em thay trên vai em nổi vết đỏ,lúc đầu ngứa em có gãi qua,hôm sau no có màu vàng o giữa,xung quanh màu đỏ,em lo quá mấy anh,chị oi.
Dịch AD dính ở lách cũng ko chết chứ nói chi ở bẹn
Cho dù tay bạn đứt như gà cắt tiết cách 16 tiếng niêm mạc đóng bạn có ngoái banh ấy của GMD cũng ko có nguy cơ
TD an toàn là TD luôn có BCS

Conmuanhietdoi
01-03-2016, 18:38
Em có xét nghiệm Giang mai o Hòa Hảo 28ngay âm tính,vậy có yên tâm được không anh oi,đây là lần đầu tiên e đi quan hệ voi gái mại dâm

songchungvoi_HIV
01-03-2016, 18:39
Em có xét nghiệm Giang mai o Hòa Hảo 28ngay âm tính,vậy có yên tâm được không anh oi,đây là lần đầu tiên e đi quan hệ voi gái mại dâm

Bạn có nguy cơ đâu mà xét với duyệt

Tuanmecsedec
01-03-2016, 21:01

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm với kết quả này với HIV và giang mai.

Trần Quang Vinh
01-03-2016, 21:04
Em có quan hệ voi gái mại dâm có dùng bao cao su lúc đầu,2cái luôn,quan hệ được 15phút em xuất tinh trong,dịch âm đạo dính gần bẹn,em vào nhà vệ sinh rua,em quên tay em có vết thương nhỏ cách đó 16tiếng nên vết thương có tiếp xúc voi dịch âm đạo,2tuần sau em bị ia chảy,noi từng hạt đỏ 7,8hạt,nhiệt miệng,khô môi,buồn nôn,ngưòi lúc nóng luc lạnh,lo quá em đi tìm cô gái mại dâm đó xét nghiệm test nhanh âm tính,không an tâm nên em xuống Pasteur xét nghiệm PCR âm tính vào ngày 13 va ngày 28 xét nghiệm combo o Hòa Hảo âm tính,hôm qua em thay trên vai em nổi vết đỏ,lúc đầu ngứa em có gãi qua,hôm sau no có màu vàng o giữa,xung quanh màu đỏ,em lo quá mấy anh,chị oi. Em có dùng BCS khi quan hệ là an toàn dịch có dính ở bẹn hay chổ nào cũng ko có thể lây nhiểm trường hợp này anh khuyên em ko cần xét nghiệm

Conmuanhietdoi
02-03-2016, 23:51
Nổi 1 nốt đỏ giống như giang mai giai đoạn 1 vay a oi,sao ki vậy

Charles
03-03-2016, 07:14

Nổi 1 nốt đỏ giống như giang mai giai đoạn 1 vay a oi,sao ki vậy

Không có biểu hiện nào là đặc trưng của giang mai hết bạn. Trường hợp bạn kể là không có nguy cơ và cũng đã XN thì bạn hoàn toàn yên tâm đi.

Conmuanhietdoi
03-03-2016, 09:12
Anh oi,em bị nhiệt miệng hoài,hôm nay e xuống Hòa Hảo khám lại,bác sĩ nói em bị herpes o miệng,nhưng em ko có quan hệ bang miệng,sau bị ki vậy,nó có liên quan đến hiv không anh,em lo quá hà

Conmuanhietdoi
03-03-2016, 09:13
Em đang cho kết quả xét nghiệm máu,li muốn điên luôn rồi

Trần Quang Vinh
03-03-2016, 09:22
Anh oi,em bị nhiệt miệng hoài,hôm nay e xuống Hòa Hảo khám lại,bác sĩ nói em bị herpes o miệng,nhưng em ko có quan hệ bang miệng,sau bị ki vậy,nó có liên quan đến hiv không anh,em lo quá hà

Em đang cho kết quả xét nghiệm máu,li muốn điên luôn rồiKhông Liên quan đến HIV . Kết quả xét nghiệm Âm Tính thôi http://www.upsieutoc.com/images/2016/03/02/6690444.jpg

Conmuanhietdoi
03-03-2016, 11:11
Sao miệng em hay loét miệng tái đi tái lại hoài vậy a oi,em đọc 16 dấu hiệu khi nhiễm hiv,mà thấy lo quá,anh oi chac em chết mất,xét nghiệm PCR 13ngay âm tính,Combo đúng 28ngày 10tiếng âm tính

Trần Quang Vinh
03-03-2016, 11:15
Sao miệng em hay loét miệng tái đi tái lại hoài vậy a oi,em đọc 16 dấu hiệu khi nhiễm hiv,mà thấy lo quá,anh oi chac em chết mất,xét nghiệm PCR 13ngay âm tính,Combo đúng 28ngày 10tiếng âm tính HIV ko có TC mà có Xét nghiệm và xét nghiệm các hành vi của em được xem xét là an toàn cho nên em xét nghiệm thời gian nào cũng vẫn là 1 kết quả AT vấn đề miệng lở loét có thể do cơ thể em nóng nó làm nên nhiệt miệng thôi an tâm đi em :monkeys14:

Nguyen Ha
03-03-2016, 15:32
Sao miệng em hay loét miệng tái đi tái lại hoài vậy a oi,em đọc 16 dấu hiệu khi nhiễm hiv,mà thấy lo quá,anh oi chac em chết mất,xét nghiệm PCR 13ngay âm tính,Combo đúng 28ngày 10tiếng âm tính

Dù có nguy cơ thật sự đi nữa thì XN combo sau 28 ngày âm tính cũng yên tâm rồi hhuống chi là bạn không có nguy cơ. Yên tâm đi bạn. Loét miệng do nóng trong người thôi, ăn uống đồ mát vào.

Conmuanhietdoi
03-03-2016, 15:49
72 ngày âm tính,cám on mấy anh nhiều nhiều lam

Conmuanhietdoi
03-03-2016, 15:51
Mấy anh như đưa em về mạt đất,sao những ngày bay vào vũ trụ tối đen,đúng là những vị cứu tinh

Nguyen Ha
03-03-2016, 15:52
72 ngày âm tính,cám on mấy anh nhiều nhiều lam

Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

Tuanmecsedec
03-03-2016, 21:24

Như vậy,kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì ban quản trị tư vấn cho bạn không sai.Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này.

Conmuanhietdoi
17-03-2016, 08:54
Ket quả xét nghiệm la hiv ag/ab Combo NEG S/CO=0.120,Giang mai Syphilis(Siemens) NEG=<0.100 (Index <1.0) kết quả vậy Giang mai em có thể an tâm hoàn toàn chưa a oi,em vẫn thấy hoi lo,không dám quan hệ voi Vo luôn

Conmuanhietdoi
17-03-2016, 08:55
Kết quả đó là từ nguy co 72ngày đó a

Trần Quang Vinh
17-03-2016, 09:18
Ket quả xét nghiệm la hiv ag/ab Combo NEG S/CO=0.120,Giang mai Syphilis(Siemens) NEG=<0.100 (Index <1.0) kết quả vậy Giang mai em có thể an tâm hoàn toàn chưa a oi,em vẫn thấy hoi lo,không dám quan hệ voi Vo luôn

Kết quả đó là từ nguy co 72ngày đó a Bạn có thế an tâm với kết quả này !bạn có thể quan hệ với bà xã bình thường đi , Mọi thức đều tốt chúc mừng bạn

Charles
17-03-2016, 09:31

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

Tuanmecsedec
17-03-2016, 11:14

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Sau 72 ngày bạn xét nghiệm giang mai âm tính thì yên tâm mình không bị giang mai.Và ngay từ đâu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.

songchungvoi_HIV
17-03-2016, 12:08
Theo bạn KQ ny by nhiêu phèn chem Khi bạn ko có nguy cơ???

Conmuanhietdoi
03-04-2016, 16:42
Mấy anh ơi,cho em hỏi xét nghiệm Giang mai ở Hoà Hảo là phương pháp gì vậy?xét nghiệm như em vậy là 1 phương pháp hay 2 phương pháp vậy a,em hỏi chỉ mở mang kiến thức thêm thôi

Trần Quang Vinh
03-04-2016, 16:44
Mấy anh ơi,cho em hỏi xét nghiệm Giang mai ở Hoà Hảo là phương pháp gì vậy?xét nghiệm như em vậy là 1 phương pháp hay 2 phương pháp vậy a,em hỏi chỉ mở mang kiến thức thêm thôi
Muốn biết thì lại ngay đó tìm hiểu bạn ! Bạn có thể hỏi trực tiếp số này của phòng kỹ thuật xét nghiệm tại Hòa Hảo : 08.39274175.

Conmuanhietdoi
03-04-2016, 16:52
Em có gọi rồi,số này không giải đáp,mà gặp bác sĩ mới giải đáp,em ở tỉnh nên không xuống thường xuyên được

Trần Quang Vinh
03-04-2016, 16:54
Em có gọi rồi,số này không giải đáp,mà gặp bác sĩ mới giải đáp,em ở tỉnh nên không xuống thường xuyên được
Trên Phiếu xét nghiệm của bạn có ghi làm bằng Phương pháp gi đó

Charles
03-04-2016, 16:56

Hòa Hảo thường xn giang mai bằng 2PP.

Conmuanhietdoi
03-04-2016, 17:00
Syphilis(Siemens) NEG=<0.100(Index<1.0) chỉ vậy thôi,không lẽ kết quả như thế nầy là 1phương pháp

Charles
03-04-2016, 17:03
Syphilis(Siemens) NEG=<0.100(Index<1.0) chỉ vậy thôi,không lẽ kết quả như thế nầy là 1phương pháp

1 hay 2pp thì XN sau 72 ngày bạn cũng hoàn toàn yên tâm.

songchungvoi_HIV
03-04-2016, 17:04

Ủa bạn bị nguy cơ gì mà rãnh quá cứ ăn rùi XN vậy

Tuanmecsedec
04-04-2016, 09:36

Cho dù là phương pháp gì thì Tuanmecsedec khẳng định bạn không bị giang mai rồi.