PDA

View Full Version : Cho em hỏi - QHTD có bcs nhưng dv bị xước

Thangnguyen
03-03-2016, 19:08
Tôi dang làm việc cômg tác tại indonesia . Tôi vừa mới quan hệ tình dục với 1 cô gái mại dâm bên này tôi quan hệ có dùng bao cao su khi tôi quan hệ xomg tôi tháo bao ra thì thấy có 1 vết sước nhưng không thấy chảy máu ở chỗ sước . Cho em hỏi em có bị nguy cơ gì không ại .

Nguyen Ha
03-03-2016, 19:22
Tôi dang làm việc cômg tác tại indonesia . Tôi vừa mới quan hệ tình dục với 1 cô gái mại dâm bên này tôi quan hệ có dùng bao cao su khi tôi quan hệ xomg tôi tháo bao ra thì thấy có 1 vết sước nhưng không thấy chảy máu ở chỗ sước . Cho em hỏi em có bị nguy cơ gì không ại .

Dv có vết xước nhưng bạn quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
03-03-2016, 19:33
Tôi dang làm việc cômg tác tại indonesia . Tôi vừa mới quan hệ tình dục với 1 cô gái mại dâm bên này tôi quan hệ có dùng bao cao su khi tôi quan hệ xomg tôi tháo bao ra thì thấy có 1 vết sước nhưng không thấy chảy máu ở chỗ sước . Cho em hỏi em có bị nguy cơ gì không ại . Bạn quan hệ có BCS thì an toàn

Thangnguyen
03-03-2016, 20:41
Lúc em tháo bao cao su ra kiểm tra thì em tháo bao cao su ra và dốc xuống em đỡ một tay ở bên dưới xem tinh nó có chay xuống hay không thì em thấy nó không chảy xuông có phải như vậy thì bao cao su không bị bục hay rách không chị

Nguyen Ha
03-03-2016, 20:43
Lúc em tháo bao cao su ra kiểm tra thì em tháo bao cao su ra và dốc xuống em đỡ một tay ở bên dưới xem tinh nó có chay xuống hay không thì em thấy nó không chảy xuông có phải như vậy thì bao cao su không bị bục hay rách không chị

Đúng vậy. Bcs không sao.

Trần Quang Vinh
03-03-2016, 21:07
Lúc em tháo bao cao su ra kiểm tra thì em tháo bao cao su ra và dốc xuống em đỡ một tay ở bên dưới xem tinh nó có chay xuống hay không thì em thấy nó không chảy xuông có phải như vậy thì bao cao su không bị bục hay rách không chịNếu tinh dịch còn nằm trong BCS thì không có Nguy Cơ gì hết bạn hoàn toàn an tâm trong trường hợp này

Tuanmecsedec
03-03-2016, 21:37

Tình dục an toàn là gì là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thangnguyen
03-03-2016, 22:46
Em kiểm tra thì tinh dịch em vẫn con nguyên trong bao cao su . Nó dồn hết về chỗ đầu bao cao su ạ . Có nguy cơ không ạ

xuanxanh
03-03-2016, 23:04
Em kiểm tra thì tinh dịch em vẫn con nguyên trong bao cao su . Nó dồn hết về chỗ đầu bao cao su ạ . Có nguy cơ không ạ

Nguy cơ gì ở việc bạn kể được. Hoàn toàn ko có nguy cơ nhé bạn.

Thangnguyen
04-03-2016, 00:59
Tai hôm nay em không mặc quần sịp chỉ mặc mỗi quần đùi em lạc việc thỉng thoảng nó cương cứng em lại gạt nó sang một bên . Nó có 1 vệt sước dài và một vệt sước nhỏ ở bên trong bao quy đầu em kéo bao quy đầu xuông mới nhìn thấy vết sước cho em hỏi đó có phải là do em không mẶc quần sịp mới bị sước như vậy không . Hay là do móng tay của cô gái mại dâm đó cầm vào dương vật em bị sước ạ và mong tay cô ấy liệu có lây nhiễm bệnh cho em không ạ . Em cảm ơn .

Thangnguyen
04-03-2016, 01:30
Mà nhớ tối qua trước khi đi ngủ em có nằm sấp xuống giường lúc dv đang cương cứng em lại không mặc quần sịp mặc mỗi cái quần đùi em lại chườn lên chườn xuống mấy lần cho dv nó cọ với cái đệm trường hợp ấy nó có làm mình bị sước ở cái da mỏng bên mặt trong bao quy đầu không ạ .

Trần Quang Vinh
04-03-2016, 08:44
Em kiểm tra thì tinh dịch em vẫn con nguyên trong bao cao su . Nó dồn hết về chỗ đầu bao cao su ạ . Có nguy cơ không ạKhông Có Thể Lây Nhiễm

Tai hôm nay em không mặc quần sịp chỉ mặc mỗi quần đùi em lạc việc thỉng thoảng nó cương cứng em lại gạt nó sang một bên . Nó có 1 vệt sước dài và một vệt sước nhỏ ở bên trong bao quy đầu em kéo bao quy đầu xuông mới nhìn thấy vết sước cho em hỏi đó có phải là do em không mẶc quần sịp mới bị sước như vậy không . Hay là do móng tay của cô gái mại dâm đó cầm vào dương vật em bị sước ạ và mong tay cô ấy liệu có lây nhiễm bệnh cho em không ạ . Em cảm ơn . Không Có Thể Lây Nhiễm

Mà nhớ tối qua trước khi đi ngủ em có nằm sấp xuống giường lúc dv đang cương cứng em lại không mặc quần sịp mặc mỗi cái quần đùi em lại chườn lên chườn xuống mấy lần cho dv nó cọ với cái đệm trường hợp ấy nó có làm mình bị sước ở cái da mỏng bên mặt trong bao quy đầu không ạ .Nói tóm lại em đã quan hệ có BCS là an toàn , Trừ khi em quan hệ không dùng BCS bảo vệ thì có nguy cơ , trường hợp của em không có Lây Nhiễm gì đâu .

Thangnguyen
04-03-2016, 13:14
Cho em hỏi trong quá trình em quan hệ với gái mại dâm ấy thi em cũng không biết là bao cao su có bị rách hay thủng nhỏ ở đâu không . Em chỉ nhìn qua thì thấy vẫn có tinh dịch trong bao cao su và kiểm tra dương vật mình bị sước hai chỗ thấy rát kể từ lúc em quan hệ với cô gái mại dâm đó mới có vết xước đó mà . Em lo lắng lắm . Vậy anh chị cho em lời khuyên có cần đi xét nghiệm không ạ . Em cảm ơn

Trần Quang Vinh
04-03-2016, 13:16
Cho em hỏi trong quá trình em quan hệ với gái mại dâm ấy thi em cũng không biết là bao cao su có bị rách hay thủng nhỏ ở đâu không . Em chỉ nhìn qua thì thấy vẫn có tinh dịch trong bao cao su và kiểm tra dương vật mình bị sước hai chỗ thấy rát kể từ lúc em quan hệ với cô gái mại dâm đó mới có vết xước đó mà . Em lo lắng lắm . Vậy anh chị cho em lời khuyên có cần đi xét nghiệm không ạ . Em cảm ơnBỏ cái vấn đề bị xước ra đi em , Nếu em còn thấy tinh dịch nằm ở Đầu BCS là an toàn Không cần đi xét nghiệm không cần làm gì quay về nhịp sống bình thường đi

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 14:02

Xước thì đã lồm sao? cái chính là có mặc áo. Cho dù vết xước gì đó chảy máu tà le mà có áo là an toàn

Thangnguyen
04-03-2016, 19:44
Khi nào mà kiểm tra mà không thấy tinh dịch ở trong bao cao su lúc đấy mới là rách đúng không các anh .

songchungvoi_HIV
04-03-2016, 20:09
Khi nào mà kiểm tra mà không thấy tinh dịch ở trong bao cao su lúc đấy mới là rách đúng không các anh .

Rách lò cái đầu ra khỏi bao thì còn cái gì trong đó mà thấy

Tuanmecsedec
04-03-2016, 21:41

Tai hôm nay em không mặc quần sịp chỉ mặc mỗi quần đùi em lạc việc thỉng thoảng nó cương cứng em lại gạt nó sang một bên . Nó có 1 vệt sước dài và một vệt sước nhỏ ở bên trong bao quy đầu em kéo bao quy đầu xuông mới nhìn thấy vết sước cho em hỏi đó có phải là do em không mẶc quần sịp mới bị sước như vậy không . Hay là do móng tay của cô gái mại dâm đó cầm vào dương vật em bị sước ạ và mong tay cô ấy liệu có lây nhiễm bệnh cho em không ạ . Em cảm ơn .

Mà nhớ tối qua trước khi đi ngủ em có nằm sấp xuống giường lúc dv đang cương cứng em lại không mặc quần sịp mặc mỗi cái quần đùi em lại chườn lên chườn xuống mấy lần cho dv nó cọ với cái đệm trường hợp ấy nó có làm mình bị sước ở cái da mỏng bên mặt trong bao quy đầu không ạ .

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thangnguyen
04-03-2016, 22:11
Em cũng đỡ đi mọt phần lo ngại rồi ạ . Mà cho em hỏi nốt một câu thôi ạ . Là trường hợp nó kjoong bị tách ở đầu mà nó bị rách ở giữa bao cao su hoặc bị châm kim thì cho em hỏi lúc đó tinh dịch còn trong bao không ạ và trường hợp vậy tinh dịch nó có bị chay ra ngoài không , trường hợp đó thì có lây nhiêm không . Em cảm ơn p

Tuanmecsedec
04-03-2016, 22:14
Em cũng đỡ đi mọt phần lo ngại rồi ạ . Mà cho em hỏi nốt một câu thôi ạ . Là trường hợp nó kjoong bị tách ở đầu mà nó bị rách ở giữa bao cao su hoặc bị châm kim thì cho em hỏi lúc đó tinh dịch còn trong bao không ạ và trường hợp vậy tinh dịch nó có bị chay ra ngoài không , trường hợp đó thì có lây nhiêm không . Em cảm ơn p

Quan trọng là bảo vể đầu dương vật là được rồi bạn,vì lớp da ở đầu dương vật mỏng dễ bị trầy xướt và lây nhiễm qua niêm lạc lổ sáo.

Vấn đề bạn nói dịch âm đạo không thể vào trong,nếu có là tinh dịch người Nam có thể ra ngoài vào âm đạo.Đánh giá nguy cơ thì trong trường hợp này là người Nữ có nguy cơ,người Nam thì không (nếu người Nam có HIV ).

Thangnguyen
04-03-2016, 22:16
Vậy em yên tâm rôi. Mà cho em hỏi nốt câu này thôi ạ . Trường hợp này bao cao su không bị rách ở đâu mà nó bị rách ở phần giữa hoặc bị trâm kim ở chỗ nào đó rất nhỏ trên bao cao su thì tinh dịch nó còn ở trong bao không ạ . Và trường hợp vậy có lây nhiêm không anh . Cho em cảm ơn mọi người đã trả lời.

Tuanmecsedec
04-03-2016, 22:28
Quan trọng là bảo vể đầu dương vật là được rồi bạn,vì lớp da ở đầu dương vật mỏng dễ bị trầy xướt và lây nhiễm qua niêm lạc lổ sáo.

Vấn đề bạn nói dịch âm đạo không thể vào trong,nếu có là tinh dịch người Nam có thể ra ngoài vào âm đạo.Đánh giá nguy cơ thì trong trường hợp này là người Nữ có nguy cơ,người Nam thì không (nếu người Nam có HIV ).

Vậy em yên tâm rôi. Mà cho em hỏi nốt câu này thôi ạ . Trường hợp này bao cao su không bị rách ở đâu mà nó bị rách ở phần giữa hoặc bị trâm kim ở chỗ nào đó rất nhỏ trên bao cao su thì tinh dịch nó còn ở trong bao không ạ . Và trường hợp vậy có lây nhiêm không anh . Cho em cảm ơn mọi người đã trả lời.

Tuanmecsedec đã tư vấn cho bạn rồi,bạn nên đọc lại,đừng Spam lập lại câu hỏi.

Thangnguyen
07-03-2016, 01:59
Em nhớ là lúc em quan hệ với cô gái đó dương vật em đang nằm trọn trong âm đạo cô gái khi em dập lên dập xuống mạnh quá lên bao cao su nó bị tụt xuống em cho tay vuốt thêm phần duôi cho nó phủ cao thêm lên chỗ đuôi dương vật , em sợ lúc đầu dương vật em bị bao cao su kéo xuống thì đầu dương vật không ở vị trí đầu bao cao su nữa mà nó lại nằm ở gần giữa bao cao su mà nếu nó có bị bục hay rách ở đúng đoạn giữa bao cao su mà vết sước của em ở ngay chỗ da mỏng của bao quy đầu thì sao hả các anh . Em xuất ra bao cao su vẫn nằm nguyên trong âm đạo cô ấy và lúc rút ra em thấy dv vẫn trong bcs và tinh dịch vẫn đọng ở đầu bao cao su chỉ thấy đầu bao cao và đầu dv bị đẩy và cách nhau 1 khoảng còn dv vẫn nằm nguyên ở bao . Trả lời giùm em nhá mấy anh

Tuanmecsedec
07-03-2016, 05:39
Em nhớ là lúc em quan hệ với cô gái đó dương vật em đang nằm trọn trong âm đạo cô gái khi em dập lên dập xuống mạnh quá lên bao cao su nó bị tụt xuống em cho tay vuốt thêm phần duôi cho nó phủ cao thêm lên chỗ đuôi dương vật , em sợ lúc đầu dương vật em bị bao cao su kéo xuống thì đầu dương vật không ở vị trí đầu bao cao su nữa mà nó lại nằm ở gần giữa bao cao su mà nếu nó có bị bục hay rách ở đúng đoạn giữa bao cao su mà vết sước của em ở ngay chỗ da mỏng của bao quy đầu thì sao hả các anh . Em xuất ra bao cao su vẫn nằm nguyên trong âm đạo cô ấy và lúc rút ra em thấy dv vẫn trong bcs và tinh dịch vẫn đọng ở đầu bao cao su chỉ thấy đầu bao cao và đầu dv bị đẩy và cách nhau 1 khoảng còn dv vẫn nằm nguyên ở bao . Trả lời giùm em nhá mấy anh

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thangnguyen
07-03-2016, 11:16
Cho em gửi lời cảm ơn diễn đàn minh nhé .

Trần Quang Vinh
07-03-2016, 11:23
Cho em gửi lời cảm ơn diễn đàn minh nhé .Chúc mừng bạn đã thoát khỏi về việc lây nhiễm . Chúc một ngày vui vẻ

songchungvoi_HIV
07-03-2016, 12:26
Khi nào DV bị mất BCS mà nó bị DV nhồi nhét đến độ lọt tót trong DV ko biết khi nào khi xong trận rút DV ra ko thấy BCS nữa mà phải dùng cù móc móc BCS ra khỏi AD mới có nguy cơ